Mỹ phẩm - Trang điểm

Mỹ phẩm DEOPROCE có mẹ nào dùng chưa???

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 8.62K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 393 Bài viết

• 268 Được cảm ơn

E đc tặng 1 hộp dưỡng da tay của loại MP này. Vào web của nó thấy cũng đa dạng nhièu chủng loại, e k rõ laọi MP này thế nào có tốt k, giá cả ra sao. Có mẹ nào đã dùng loại này chưa cho e tý kinh nghiệm, e định đổi sang dùng Base và Foundation. Mẹ nào biết thông tin về đại lý bán hàng hay chỗ nào bán sp này ở HN thì cho e địa chỉ nhé. E cảm ơn :Rose::Rose::Rose::Rose:
    Chuột con khó bảo.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mỹ phẩm Nuskin-có mẹ nào dùng?

Người quen của mình giới thiệu bộ mỹ phẩm Nuskin của Mỹ - hàng xách tay. Tuy nhiên mình thấy thương hiệu mỹ phẩm này lạ quá. Có mẹ nào đã dùng hoặc biết về loại này cho mình xin thông tin nhé. Cảm ơn các mẹ nhiều!

• Mua ô tô cũ hay ô tô mới

Chào các mẹ. Hiện nay mình đang muốn mua thêm ô tô để phục vụ gia đình đi lại, nhưng mà tài chính...

• Sự thật đằng sau những thỏi son MAC giá <400k tại Việt Nam

Bạn em nhập mỹ phẩm từ Mỹ về sau khi nghiên cứu chán chê thấy không thể có son MAC được bán với giá...

• Kem dưỡng đặc trị cho da nhạy cảm ?

Da e khá nhạy cảm & mỏng do tác hại của Pond gây ra nên giờ hễ ra nắng chút hoặc thời tiết thay đổi...

• Mỹ phẩm Za, có chị nào dùng chưa ạ?

Chào các chị, Trước đây em hay dùng MP nhưng rất lười chăm sóc da. Hiện tại em đang dùng mỹ phẩm của Za thấy kết quả cũng khả quan hơn nhiều. Da em lúc trước thường bị khô và LCL to. Từ khi dùng dưỡng ẩm của Za thì da bớt khô rõ rệt, LCL nhìn cũng đỡ hơn trước. Có chị nào dùng Za vào chia sẻ kinh...

• 1,558 Bài viết

• 419 Được cảm ơn

Hình như không có mẹ nào dùng loại mỹ phẩm này thì phải, em up lên lần nữa để các mẹ biết trả lời nhé! hii, vì em cũng đang tìm hiểu về dòng sản phầm này mà... Up nào
    • 227 Bài viết

• 396 Được cảm ơn

em dùng rồi nè nói chung là phấn và kem nền thì ok, sữa rửa mặt thì bình thường quan trọng là chị chọn được tông màu hợp với làn da, còn loại khác em chưa dùng
    • 235 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chuot_con Xem bài viết
    E đc tặng 1 hộp dưỡng da tay của loại MP này. Vào web của nó thấy cũng đa dạng nhièu chủng loại, e k rõ laọi MP này thế nào có tốt k, giá cả ra sao. Có mẹ nào đã dùng loại này chưa cho e tý kinh nghiệm, e định đổi sang dùng Base và Foundation. Mẹ nào biết thông tin về đại lý bán hàng hay chỗ nào bán sp này ở HN thì cho e địa chỉ nhé. E cảm ơn :Rose::Rose::Rose::Rose:
    trên hàng ngang ,hàng đào của hàng mĩ phẩm linh giang,vincom.big C có bán đó bạn ạ. mình dùng sữa rửa mặt, kem dưỡng da ,kem ban đêm,nước hoa hồng,
    nc hoa hồng thì gần 300k/1 lọ,kem ngày và đêm cũng tầm 400k hay 500k 1 lọ í. vì mình mua nhiều thứ lẫn lộn với nhau nên ko để í kĩ từng sản phẩm.với lại mới dùng. mình mua 4 sản phẩm này tầm 1tr500k. ko quá đắt đúng ko ?
    dùng thì đc lâu lắm đó. mình cũng thường xuyên dùng nhưng mãi ko thấy hết,còn tác dụng thì mình chưa thấy gì. mặc dù dùng từ trc tết đến giờ,
    mình dùng loại màu xanh. lô hội
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh dung phan cua deo thay ok lam cug it' chi`
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em dùng loại này cả kem nền và tẩy da chết đc cái giá cũng phải chăng mà chất lượng ok ko đến nỗi nổi mụn hay dị ứng. Phấn thì em ko dùng mà dùng Geo cứ cái nào tốt thì dùng thôi ak
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mỹ Phẩm DEO dùng thích lắm lại còn hợp với túi tiền của mình nữa.nếu bạn ở Hà Nội tó có thể chỉ cho bạn địa chi? bán hàng chính hẵng của công ty.Cửa Hàng Mỹ Phẩm Tiến Thời ờ 109 Thái Thịnh. Ngoài ra còn nhiều cơ sở khác ở trên địa bàn Hà Nội.nếu ko tìm thấy thì bạn gọi cho mình theo số 0977345751. Mình đang dùng 1 bộ sản phẩm của nó.hihi.ok thích liền
    • 262 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

em chỉ dùng mỗi tẩy tbc của hãng này. Cảm nhận là rất sạch. Da mặt mịn màng. Và nó tẩy tbc rất "thật" ạ, tức là lâu lâu ko dùng thì ra 1 đống "ghét" luôn, còn nếu tuần dùng 1 lần thì lại thấy rất ít, hầu như ko có. Ko điêu như mấy loại tẩy tbc khác xoa 1 lúc là ra "ghét giả" ầm ầm =)) (khổ em ko biết dùng từ gì để miêu tả :">)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào các mẹ.mình chuyên bán deoproce nhé các mẹ ủng hộ cho mình nhé,giá phù hợp rẻ hơn ngoài thị trường nhé,mình bán buôn chủ yếu nhưng cũng bán lẻ nhé http://dieuminhkorea.com/index.aspx web của mình
    • 90 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ mình chuyên bán hàng Xách tay Hàn Quốc, mới nhập về lô hàng mỹ phẩm Deoproce các mẹ ủng hộ mình nhé. Chất lượng đảm bảo, giá cả phù hợp đảm bảo rẻ hơn ngoài thị trường nhé http://www.facebook.com/gio.mua.9659/media_set?set=a.131682520371266.1073741832.1000058 85557040&type=1
    http://zaodich.com/forum/f2490/shop-...tranh-1692183/ Mong các mẹ ủng hộ. Thanks các mẹ
    MỸ PHẨM XÁCH TAY HÀN QUỐC
    HOTLINE
    : 0127.468.4899 - 01667.005.040