• 1 Lượt chia sẻ
  • 99K Lượt đọc
  • 329 Trả lời

17 Người đang theo dõi

• 2,023 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

Có bạn nào đang dùng dòng này không, cho mình hỏi thăm tẹo.
    Giá khá đắt, nhưng chất lượng có được như các cô PR giới thiệu không?
    Mẹ yêu em bé tý ty của mẹ :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:

• 1,032 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Chào mẹ Vy, mình dùng một bộ của hãng này: Son, phấn, phấn nền, kem dưỡng (mắt, dưỡng ngày-đêm), nước cân bằng da. Thấy bình thường, da mình là da hỗn hợp nên dùng lại thấy dầu, nổi mụn. Mình dùng hết bộ đó mắt vẫn thâm da thì chỉ ok hơn tí tẹo thôi. Mình chuyển sang dùng của Clarins trời ơi kết quả ngoài mong đợi. Bây giờ mình tín nhiệm Clarins lắm. Hãng này có cái SP nước tinh chất làm mát da rất thích, dùng buổi sáng. ngoài ra mình còn mua kem làm săn ngực và tan mỡ bụng nữa, hiệu quả lắm. Ôi trời nghe cứ như quảng cáo cho Clarins ý, nhưng mình biết thương hiệu này cũng qua các mẹ trên WTT này.

Mẹ mình thì chỉ có Cle de pau thôi, dứt khoát không đổi sang cái khác. Hãng này chó chương trình hậu mãi mua SP tặng phiếu làm mặt free trong một năm,nhưng mình thấy các em không nice lắm nên đến một hai lần rồi bye bye.

Tốt nhất mẹ nó nên dùng thử đi. Phải thử mới biết được. Cái dòng SP cao cấp này không fải vô lý mà đắt đến thế. Sữa rửa mặt của nó dùng quên sầu, sau này hết mình cũng không chuyển sang Clarins đâu.

• 2,023 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Bông gòn Xem bài viết
    Mẹ mình thì chỉ có Cle de pau thôi, dứt khoát không đổi sang cái khác. Hãng này chó chương trình hậu mãi mua SP tặng phiếu làm mặt free trong một năm,nhưng mình thấy các em không nice lắm nên đến một hai lần rồi bye bye.

Tốt nhất mẹ nó nên dùng thử đi. Phải thử mới biết được. Cái dòng SP cao cấp này không fải vô lý mà đắt đến thế. Sữa rửa mặt của nó dùng quên sầu, sau này hết mình cũng không chuyển sang Clarins đâu.
    Tớ mới dùng SRM Cle de peau thôi, còn lại các sản phẩm dưỡng da khác vẫn dùng Derma. Đồ Derma tớ thấy khá ổn, nhất là Power rich, tuy nhiên mỗi lần hết phải đặt mua mất nhiều thời gian lắm, mà mua trên LTT thì đắt gần gấp 2.

Tớ có xem bộ dưỡng ngày và đêm của Cle de peau, giá chỉ bằng phân nửa so với Power rich, thành ra đang muốn oánh đu quá

Hôm nào mẹ Bông cho tớ diện kiến xem thành quả của Clarins nhé:Smiling:
    Mẹ yêu em bé tý ty của mẹ :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:

• G&B
    • 11 năm
    • 1,442 Bài viết

• 301 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Nấm Xem bài viết
    Kekeke mẹ Ỉn PM cho mẹ Nấm quả địa chỉ để gửi phiếu ưu đãi làm mặt đến tận nhà (cơ quan cái nhỉ) :Battin ey:

Từ từ hãy mua Power rich hoặc Cle de peau nhé, spa sắp có hàng, giá hấp dẫn lắm lắm rooling:
    Đấy, nghe em Loan quảng cáo hộ cách đây 2 tuần rồi mà chả thấy chủ nhân Spa thông báo gì cả.
    :Smiling: :Laughing: :Smiling: :Laughing: :Smiling: :Laughing:

• 754 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Chào mẹ Vy, mình dùng một bộ của hãng này: Son, phấn, phấn nền, kem dưỡng (mắt, dưỡng ngày-đêm), nước cân bằng da. Thấy bình thường, da mình là da hỗn hợp nên dùng lại thấy dầu, nổi mụn. Mình dùng hết bộ đó mắt vẫn thâm da thì chỉ ok hơn tí tẹo thôi. Mình chuyển sang dùng của Clarins trời ơi kết quả ngoài mong đợi. Bây giờ mình tín nhiệm Clarins lắm. Hãng này có cái SP nước tinh chất làm mát da rất thích, dùng buổi sáng. ngoài ra mình còn mua kem làm săn ngực và tan mỡ bụng nữa, hiệu quả lắm. Ôi trời nghe cứ như quảng cáo cho Clarins ý, nhưng mình biết thương hiệu này cũng qua các mẹ trên WTT này.

mẹ Bông gòn a, mình đang xài hàng của Shiseido, hồi mới sinh da mặt láng mịn-đẹp lắm cơ . không hiểu sao dạo này hoa mai hoa mận nở đầy mặt không biết có phải tai mỹ phẩm ko. Hàng Clarins giá cả thế nào ý nhỉ? VD:sữa rửa mặt giá bnh hả mẹ nó?

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ Bông gòn ơi, mỹ phẩm clarin giá có đắt không, da mình da hỗn hợp, thỉnh thoảng cũng có mụn không biết dùng có hợp không. Clarin là sản phẩm của nước nào vậy. Mẹ bông gòn biết thì bảo mình với nhé, thanks

• 622 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Khánh Vy Xem bài viết
    Hi mẹ Khánh Vy (người quen thì phải :Smiling: ), mình tín nhiệm CDP lắm, chỉ mỗi tội sợ thiếu tiền mua thôi, chứ còn chất lượng thì mình công nhận là hơn hẳn các loại dưỡng da mà mình dùng trước đó. Mình nghe 1 chị làm đại diện của Orlane (Claircilane - Pháp) "nói xấu" CDP là "nó làm mòn da dần dần, khiến cho khách hàng thấy kết quả tốt thì cứ phải dùng mãi, muốn bỏ không được, nhưng về bản chất là làm cho da ngày 1 yếu ớt" :Battin ey: Nhưng mình ko tin lắm, nói chung là mình thích kết quả phải rõ rệt, da phải được cải thiện thực sự, chứ nếu da khỏe mạnh mà vừa tàn nhang vừa đen vừa nhăn thì khỏe làm quái gì :Laughing:

• 989 Bài viết

• 903 Được cảm ơn

Mẹ Khánh Vi ơi mình cũng đang dùng kem chống nhăn mắt vùng mắt mắt kem ngày đêm và nước hoa hồng của Cle de pau. Nói chung là hiệu quá phết ( không biết do giá chát không mà vừa dùng vừa khen cho đỡ tiếc tiền :Laughing: )
    Mình là tín đồ trung thành của Shiseido ( dùng cả mỹ phẩm chăm sóc da lẫn mỹ phẩm trang điêm) vì da mình rất hợp ( thế có đau khong chứ, cứ chọn loại đắt tiền để hợp :mad: )da được cải thiện trông thấy, sáng mịn, căng và không hề có mụn ( quảng cáo mình chút các mẹ đừng cười)
    Bạn thử dùng thử xem sao, nhưng để tránh lãng phí vì có thể dùng không hợp bỏ đi thì tiếc, bạn nên mua thử kem chống nhăn vùng mắt, chống bọng mí mắt xem sao. Nếu cải thiện thì ok có thể rinh cả bộ của nó về. Đắt những xắt ra miếng mẹ nó a

• 214 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình dùng Cledepeau khá lâu rồi, mình thấy tốt lắm, chất lượng da được cải thiện đáng kể. Mẹ Khánh Vy cứ dùng thử đi.

• 1,032 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Mình thấy sửa rửa mặt của Cle dùng rất tốt, còn của Clarins thì cay mắt lắm, mặt mình lại còn lên thêm mụn nữa, chán cả đời. Hôm trước đi Sapa để quên trên tàu cũng không thấy tiếc mấy, chỉ nghĩ cho anh xã dùng thôi... Mình thấy dòng kem dưỡng đêm của Clarins dùng được. Còn nếu mẹ nào có điều kiện cứ dùng của Cle de paul đi ạ, dòng Clarins chuyên về sp đặc trị nhiều hơn, các sản phẩm tan mỡ và săn chắc vòng 1 tốt khỏi bàn.