• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.32K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 54 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

tình hình là em muốn mua mỹ phẩm của cathy doll nhưng không biết nó có tác dụng thế nào, mọi người cho em xin ý kiến ạ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 28 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

M cũg đag định sử dụng .. óah dấu để hóng >.<
    • 325 Bài viết

• 169 Được cảm ơn

Cathy Doll thì em mới thấy có mascara được 1 số bạn khen là tốt. Cong mi, tơi mi. Em thấy 1 số artist cũng dùng như Sungjaemool <artist nổi tiếng bên Hàn> có vài lần dùng khi hướng dẫn make up trên youtube
    • 68 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

em cũng đang có nhu cầu sử dụng, hóng mọi người ạ
    • 69 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Em đang xài và 2 chữ thôi: HỐI HẬN
    Chưa chồng chưa con đi theo mấy chị mấy cô học hỏi kinh nghiệm *\(^O^)/* ♥♥♥
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 337 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baphara Xem bài viết
    Em đang xài và 2 chữ thôi: HỐI HẬN
    bạn xài gì thế review đi bạn
    • 69 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sakachan93 Xem bài viết
    bạn xài gì thế review đi bạn
    Mình đang xài kem siêu trắng da face Cathy Doll nhé
    Hôm bữa ngồi đánh cả bài review dài cực định đăng lên Webtretho mà bị lag cái mất toàn bộ
    Đầu tiên là nó lên trắch bệch nhé,không phải trắng hồng như quảng cáo đâu
    Thứ 2 là sau 5~>10p quay lại màu da đen như cũ ="= ko giữ được màu tí nào.Muốn trắng rõ phải thoa nhiều,mà thế thì vài toàn là hết luôn chai kem
    Mà nó không thấm vào da đâu,cứ nhờn nhờn rít rít khó chịu kinh
    Chưa chồng chưa con đi theo mấy chị mấy cô học hỏi kinh nghiệm *\(^O^)/* ♥♥♥
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 261 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baphara Xem bài viết
    Mình đang xài kem siêu trắng da face Cathy Doll nhé
    Hôm bữa ngồi đánh cả bài review dài cực định đăng lên Webtretho mà bị lag cái mất toàn bộ
    Đầu tiên là nó lên trắch bệch nhé,không phải trắng hồng như quảng cáo đâu
    Thứ 2 là sau 5~>10p quay lại màu da đen như cũ ="= ko giữ được màu tí nào.Muốn trắng rõ phải thoa nhiều,mà thế thì vài toàn là hết luôn chai kem
    Mà nó không thấm vào da đâu,cứ nhờn nhờn rít rít khó chịu kinh
    Bạn gì ơi cho mình hỏi là bạn có mua đúng hàng Cathy doll của Karmart không ạ?Chứ cathy bây giờ đang hot ở Thái cũng nhue ở việt nam vì chất lượng rất tốt mà giá rất ok, vì vậy nên hàng nhái ngoaig thị trường rất nhiều.

Các mẹ muốn dùng hàng cathy: các mẹ hãy 1 lần thử dùng và tự cảm nhận, lưu ý là mua đúng hàng nha.
    • 68 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Bên dưỡng da làm đẹp có 1 topic bàn về cathy doll rần rần đó bạn qua đó thử.,.mà mình đọc thấy có mấy chủ shop ra sức tư vấn rồi pr sp mình bán để bán toàn dẫn link đến shop của họ k T.T