Mỹ phẩm - Trang điểm

Muốn biết giá cả mỹ phẩm loreal thì vào trang web nào ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 42.7K Lượt đọc
  • 81 Trả lời

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 2,624 Bài viết

• 530 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi, em muốn biết giá cả các loại mỹ phẩm của các hãng hoặc loreal thì phải làm thế nào ạ? Chứ em không dám vào showroom đâu, lỡ mắc quá mà không mua thì mấy nhân viên bán hàng nhìn bằng nửa con mắt á, em muốn tham khảo giá trước để sẵn sàng "cái túi" mà đi mua cho đỡ ngại ý.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 70 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecobexiu Xem bài viết
    Các mẹ cho em hỏi, em muốn biết giá cả các loại mỹ phẩm của các hãng hoặc loreal thì phải làm thế nào ạ? Chứ em không dám vào showroom đâu, lỡ mắc quá mà không mua thì mấy nhân viên bán hàng nhìn bằng nửa con mắt á, em muốn tham khảo giá trước để sẵn sàng "cái túi" mà đi mua cho đỡ ngại ý.
    tên của mỹ phẩm kèm theo.com nữa em. Dùng hiệu này cũng ok mà giá cả ko phải lăn tăn nhiều.
    • 43 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cho mình địa chỉ email đi, mình gửi cho. Vì mình đang bán hàng cho Loreal đây. Bạn có thể mua ở Diamond, Parksion or Zen Plaza, giá đều như nhau. Còn mình có thể mua hộ giảm 10%, nhưng phải biết nhà bạn ở đâu, có tiện mang đến không nữa. :Smiling:
    • 2,624 Bài viết

• 530 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi emgaixp Xem bài viết
    Cho mình địa chỉ email đi, mình gửi cho. Vì mình đang bán hàng cho Loreal đây. Bạn có thể mua ở Diamond, Parksion or Zen Plaza, giá đều như nhau. Còn mình có thể mua hộ giảm 10%, nhưng phải biết nhà bạn ở đâu, có tiện mang đến không nữa. :Smiling:
    Nhà mình ở Sóng Thần lận, bạn cho mình bảng giá qua email nhé: bienvaanh3011@yahoo.com. Và bảng giá bạn đưa đã giảm chưa ạ?
    • 60 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhà mình ở Sóng Thần lận, bạn cho mình bảng giá qua email nhé: bienvaanh3011@yahoo.com. Và bảng giá bạn đưa đã giảm chưa ạ?

Bác ơi, em cũng rất quan tâm tới dòng sản phẩm L'oreal, bác có thể cho em cái bảng giá về bichngoc1602@vietshare.com được ko ạ ? Em cảm ơn bác nhiều !
    • 3,702 Bài viết

• 1,797 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi emgaixp Xem bài viết
    Bạn gửi cho mình với nhé, mình cũng muốn tham khảo. thuyqn77@yahoo.com. Cảm ơn bạn nhiều.
    • 535 Bài viết

• 1,129 Được cảm ơn

Cho tớ với: nmhmai@gmail.com
    • 229 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Cho mình bon chen với , đ/c : thanh_thuy2901@yahoo.com , thanks !
    • 184 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

em cũng muốn bon chen: gửi cho em theo địa chỉ tbnga21@yahoo.com.
    Cho em hỏi địa chỉ Showroom ở đâu ý nhỉ, em ở Hà Nội mà cũng không biết tìm showroom ở đâu.
    • 57 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cho em xin 1 bảng báo giá đi , em cũng muốn tân trang lại nhan sắc . Email : huyenlephong@yahoo.com
    • 2,624 Bài viết

• 530 Được cảm ơn

Đây này các bạn. Nhưng bảng giá này là của thang 11/2005, mình ko biết giá hiện tại bao nhiêu, của bạn kia gửi cho mình, bạn đó nói giá chỗ nào cũng đều như nhau.
    Tập tin đính kèm

Chỉ nguyện suốt đời bên anh!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,137 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Báo giá từ tháng 11/2005 thì không được rồi bạn ơi! Tôi thấy Loreal thêm bao nhiêu là sản phẩm mới. Bạn nào có thông tin mới hơn không? Tôi thích dùng loreal lắm nhưng thật ra sản phẩm này ở VN thường bị đắt (không biết là do thuế, hay là do người bán hàng) hơn nhiều so với mua ở Malaysia hoặc ở Sing.

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vừa rồi, em được ng bạn cho 1 hộp dầu hấp tóc của L'oreal, dùng rất được, hỏi nó thì nó cũng được cho nhưng ko dùng đến, nhưng nó bảo em có shop của L'oreal ở đâu đó Mai Hắc Đế, cuối phố đoạn gần Vincom ấy ạ.Em chưa có thời gian qua xem, các chị thử xem sao.
    • 43 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhngan176 Xem bài viết
    Báo giá từ tháng 11/2005 thì không được rồi bạn ơi! Tôi thấy Loreal thêm bao nhiêu là sản phẩm mới. Bạn nào có thông tin mới hơn không? Tôi thích dùng loreal lắm nhưng thật ra sản phẩm này ở VN thường bị đắt (không biết là do thuế, hay là do người bán hàng) hơn nhiều so với mua ở Malaysia hoặc ở Sing.
    Busy quá không vào WTT, giờ mới thấy các bạn thắc mắc về bảng giá. Đây là giá áp dụng từ 11/2005 nhưng vẫn giữ cho đến bây giớ đó. Cũng có 1 vài sản phẩm mới, nhưng cái này gần như là những sản phẩm bán chạy nhất. Sẵn mình trả lời cho bạn nào về tên sp giúp săn chắc & chống rạn da, tình trạng cellultite cho cơ thể là Perfect Slim Day & Night đó.
    • 36 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ đốp Xem bài viết
    em cũng muốn bon chen: gửi cho em theo địa chỉ tbnga21@yahoo.com.
    Cho em hỏi địa chỉ Showroom ở đâu ý nhỉ, em ở Hà Nội mà cũng không biết tìm showroom ở đâu.
    Chị ơi.Nếu chị ở Hà Nội thì dễ thôi mà chị có thể vào Big C .Tầng 1 ngay cửa vào có 1 showroom to lắm.:Smiling: .Em thấy giá cả không phải mắc quá mà cũng đảm bảo nữa.Chị thử vào đó xem sao nha chị
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Big C là hàng SX tại Châu á bạn à
    • 36 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

[QUOTE=mAd_lOvE;1044307]Big C là hàng SX tại Châu á bạn à [/QUOTE

Em cũng biết mà.Chị bán hàng có nói cho em .Giá cũng phải chăng.Nhưng mà em nghĩ mua hàng công ty mà sản xuất tại Châu á cũng tốt mà.Với lại em cũng sợ mua hàng ở bên ngoài k phải chính hãng thì chết ạ.:Worried:
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hix, Có ai có bảng báo giá mới nhất thì gửi cho em nhá. E đang cần rất gấp :-s

Mail của e đây: sunny_1nvisible@yahoo.com

Thanx alot :X :X
    • 96 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hôm nọ mình vừa mua
    1. Kem nền: 270k
    2. phấn siêu mịn: 300k
    3. phấn má: 180k

• 1,328 Bài viết

• 2,546 Được cảm ơn

Bạn nào dùng L'oreal nên dùng hàng xách tay từ EU nhé. Hồi xưa mẹ mình dùng lọ kem L'oreal mua chính hãng hẳn hòi ở Việt Nam, đã đắt hơn vậy mà chất lượng rất tệ, tệ hơn lọ kem mình đem về cho mẹ mình nhiều.

Nói thật lòng là mua MP ở VN mình thấy không an tâm chút nào, dù có là mua ở salon đi nữa.
    Darling ơi, để dành tiền lẹ lên còn dzìa dzới em, ra giêng nhớ cưới em nha :cool::cool::LoveStruc::LoveStruc::rolleyes::rolle yes:
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5