Mỹ phẩm - Trang điểm

Muốn biết giá cả mỹ phẩm loreal thì vào trang web nào ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 40.7K Lượt đọc
  • 81 Trả lời

8 Người đang theo dõi

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9
    • 2,626 Bài viết

• 530 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi, em muốn biết giá cả các loại mỹ phẩm của các hãng hoặc loreal thì phải làm thế nào ạ? Chứ em không dám vào showroom đâu, lỡ mắc quá mà không mua thì mấy nhân viên bán hàng nhìn bằng nửa con mắt á, em muốn tham khảo giá trước để sẵn sàng "cái túi" mà đi mua cho đỡ ngại ý.

• 69 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecobexiu Xem bài viết
    Các mẹ cho em hỏi, em muốn biết giá cả các loại mỹ phẩm của các hãng hoặc loreal thì phải làm thế nào ạ? Chứ em không dám vào showroom đâu, lỡ mắc quá mà không mua thì mấy nhân viên bán hàng nhìn bằng nửa con mắt á, em muốn tham khảo giá trước để sẵn sàng "cái túi" mà đi mua cho đỡ ngại ý.
    tên của mỹ phẩm kèm theo.com nữa em. Dùng hiệu này cũng ok mà giá cả ko phải lăn tăn nhiều.

• 43 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cho mình địa chỉ email đi, mình gửi cho. Vì mình đang bán hàng cho Loreal đây. Bạn có thể mua ở Diamond, Parksion or Zen Plaza, giá đều như nhau. Còn mình có thể mua hộ giảm 10%, nhưng phải biết nhà bạn ở đâu, có tiện mang đến không nữa. :Smiling:

• 2,626 Bài viết

• 530 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi emgaixp Xem bài viết
    Cho mình địa chỉ email đi, mình gửi cho. Vì mình đang bán hàng cho Loreal đây. Bạn có thể mua ở Diamond, Parksion or Zen Plaza, giá đều như nhau. Còn mình có thể mua hộ giảm 10%, nhưng phải biết nhà bạn ở đâu, có tiện mang đến không nữa. :Smiling:
    Nhà mình ở Sóng Thần lận, bạn cho mình bảng giá qua email nhé: bienvaanh3011@yahoo.com. Và bảng giá bạn đưa đã giảm chưa ạ?

• 61 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhà mình ở Sóng Thần lận, bạn cho mình bảng giá qua email nhé: bienvaanh3011@yahoo.com. Và bảng giá bạn đưa đã giảm chưa ạ?

Bác ơi, em cũng rất quan tâm tới dòng sản phẩm L'oreal, bác có thể cho em cái bảng giá về bichngoc1602@vietshare.com được ko ạ ? Em cảm ơn bác nhiều !

• 3,702 Bài viết

• 1,795 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi emgaixp Xem bài viết
    Bạn gửi cho mình với nhé, mình cũng muốn tham khảo. thuyqn77@yahoo.com. Cảm ơn bạn nhiều.

• 528 Bài viết

• 1,122 Được cảm ơn

Cho tớ với: nmhmai@gmail.com

• 227 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Cho mình bon chen với , đ/c : thanh_thuy2901@yahoo.com , thanks !

• 184 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

em cũng muốn bon chen: gửi cho em theo địa chỉ tbnga21@yahoo.com.
    Cho em hỏi địa chỉ Showroom ở đâu ý nhỉ, em ở Hà Nội mà cũng không biết tìm showroom ở đâu.

• 57 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cho em xin 1 bảng báo giá đi , em cũng muốn tân trang lại nhan sắc . Email : huyenlephong@yahoo.com

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9