Mỹ phẩm - Trang điểm

mua Vitamin E ở đâu các mẹ ơi???????

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 13.6K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 199 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Mình muốn làm theo công thức dưỡng da như sau: "Trộn đều hỗn hợp kem vitamin E cùng 2 thìa cà phê sữa chua, nửa thìa mật ong và một thìa nước cốt chanh...." nhưng không biết mua Vitamin E ở đâu, loại nào thì tốt, giá cả ra sao?
    Mẹ nào thông thạo món này làm ơn chỉ giúp với.
    Cảm ơn rất nhiều. :1: :3:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mua da Ruby o dau cac me oi???

Em hiện giờ đang muốn mua 1 hột ruby lớn làm nhẫn. Nhưng không biết mua ở đâu vì hiện nay các nơi bán hột bơm màu nhiều quá. Mà em không phải là chuyên gia nên không phân biệt được. các chị chỉ giúp em nhé. Em ở HCM.

• Son dưỡng môi handmade trị môi thâm, khô

MINH CHUYÊN BỎ SỈ SỐ LƯỢNG LỚN SON GẤC HANDMADE GIÁ LẺ: 39K CÂY KHÔNG MÀU, 69K CÂY CÓ MÀU (...

• Trẻ ho về đêm

Các mẹ ơi, Dạo này con mình hay bị ho về đêm, mình đã cho con đi bác sĩ và uống thuốc theo toa,...

• Có mẹ nào dùng kem Elicina chưa ạ???

Các mẹ ơi,em đang định mua kem elicina về dùng thử nghe nói có tác dụng rất tốt trong việc trị thâm...

• ở Hn mua vòng đá ở đâu các mẹ ơi

Bây giờ thấy nhiều người đeo vòng đá quá, em cũng muốn mua 1 cái đeo thwr xem sao, các mẹ có biết địa chỉ nào không, giá cả thế nào cho em biết với.

• 2,347 Bài viết

• 242 Được cảm ơn

Tất cả các hiệu thuốc đều có.

VTM loại của Mỹ, 50k/hộp
    • 199 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Binlemon
    Tất cả các hiệu thuốc đều có.

VTM loại của Mỹ, 50k/hộp
    Cảm ơn Binlemon nhé
    • 955 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cún con yêu mẹ
    Mình muốn làm theo công thức dưỡng da như sau: "Trộn đều hỗn hợp kem vitamin E cùng 2 thìa cà phê sữa chua, nửa thìa mật ong và một thìa nước cốt chanh...." nhưng không biết mua Vitamin E ở đâu, loại nào thì tốt, giá cả ra sao?
    Mẹ nào thông thạo món này làm ơn chỉ giúp với.
    Cảm ơn rất nhiều. :1: :3:
    mình cũng từng đọc công thức dưỡng da này nhưng ko hiểu kem vitamin E là gì, mình nghĩ là ko phải viên vitamin E để uống
    • 199 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongvi
    mình cũng từng đọc công thức dưỡng da này nhưng ko hiểu kem vitamin E là gì, mình nghĩ là ko phải viên vitamin E để uống
    Không phải vitamin E để uống đâu. Mình ra hiệu thuốc mua rồi, hỏi họ vitamin E bôi mặt là họ lấy cho luôn thôi. Quên mất nhãn rồi, hộp vuông bẹt, có 30 viên, giá 60k. Dạo này da mình ẹ quá nên phải tân trang. Chẳng biết có kết quả không nữa
    • 955 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cún con yêu mẹ
    Không phải vitamin E để uống đâu. Mình ra hiệu thuốc mua rồi, hỏi họ vitamin E bôi mặt là họ lấy cho luôn thôi. Quên mất nhãn rồi, hộp vuông bẹt, có 30 viên, giá 60k. Dạo này da mình ẹ quá nên phải tân trang. Chẳng biết có kết quả không nữa
    híc, bạn post tên sản phẩm cho mình coi xem nào
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ cún 79 mua ở đâu mà dược rẻ thế, hôm truóc em hỏi tận 90N, nên ko mua nưa