Mỹ phẩm - Trang điểm

mua Vitamin E ở đâu các mẹ ơi???????

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 14.4K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

• 199 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Mình muốn làm theo công thức dưỡng da như sau: "Trộn đều hỗn hợp kem vitamin E cùng 2 thìa cà phê sữa chua, nửa thìa mật ong và một thìa nước cốt chanh...." nhưng không biết mua Vitamin E ở đâu, loại nào thì tốt, giá cả ra sao?
    Mẹ nào thông thạo món này làm ơn chỉ giúp với.
    Cảm ơn rất nhiều. :1: :3:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,347 Bài viết

• 242 Được cảm ơn

Tất cả các hiệu thuốc đều có.

VTM loại của Mỹ, 50k/hộp
    • 199 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Binlemon
    Tất cả các hiệu thuốc đều có.

VTM loại của Mỹ, 50k/hộp
    Cảm ơn Binlemon nhé
    • 955 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cún con yêu mẹ
    Mình muốn làm theo công thức dưỡng da như sau: "Trộn đều hỗn hợp kem vitamin E cùng 2 thìa cà phê sữa chua, nửa thìa mật ong và một thìa nước cốt chanh...." nhưng không biết mua Vitamin E ở đâu, loại nào thì tốt, giá cả ra sao?
    Mẹ nào thông thạo món này làm ơn chỉ giúp với.
    Cảm ơn rất nhiều. :1: :3:
    mình cũng từng đọc công thức dưỡng da này nhưng ko hiểu kem vitamin E là gì, mình nghĩ là ko phải viên vitamin E để uống
    • 199 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongvi
    mình cũng từng đọc công thức dưỡng da này nhưng ko hiểu kem vitamin E là gì, mình nghĩ là ko phải viên vitamin E để uống
    Không phải vitamin E để uống đâu. Mình ra hiệu thuốc mua rồi, hỏi họ vitamin E bôi mặt là họ lấy cho luôn thôi. Quên mất nhãn rồi, hộp vuông bẹt, có 30 viên, giá 60k. Dạo này da mình ẹ quá nên phải tân trang. Chẳng biết có kết quả không nữa
    • 955 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cún con yêu mẹ
    Không phải vitamin E để uống đâu. Mình ra hiệu thuốc mua rồi, hỏi họ vitamin E bôi mặt là họ lấy cho luôn thôi. Quên mất nhãn rồi, hộp vuông bẹt, có 30 viên, giá 60k. Dạo này da mình ẹ quá nên phải tân trang. Chẳng biết có kết quả không nữa
    híc, bạn post tên sản phẩm cho mình coi xem nào
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ cún 79 mua ở đâu mà dược rẻ thế, hôm truóc em hỏi tận 90N, nên ko mua nưa