• 0 Lượt chia sẻ
  • 59K Lượt đọc
  • 99 Trả lời

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 175 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Tình hình là e vừa đọc trên ttvnonl thấy bảo dùng tinh dầu dừa để massage trước khi tắm 30' thì da dẻ sẽ mịn màng và trắng hồng:LoveStruc: Nhưng hem bít mua tinh dầu dừa ở đâu. E chỉ thấy có bán dầu dừa chứ hem fải tinh dầu dừa:Sad:. Bác nào bít mua ở đâu thì chỉ e với:Kiss:
    Đau, rồi sẽ buông!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 48 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hôm trước e ra XUân Thủy hỏi mua, họ bảo 35k/ lọ, nhưng hôm đấy hết hàng nên không mua được. mà chả biết có phải tinh dầu dừa thật không, vì lúc họ nói với nhau lại bảo là dầu bóng. Chả hiểu?
    • 175 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Thế chắc chả fải đâu, e nghe bảo cái đấy cũng ko rẻ thế mà.hx
    Đau, rồi sẽ buông!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cái này dễ há nếu quan tâm thì để điạ chỉ liênlạc1 hôm nào em cấp báo giá cho!
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

óy vừa xem giá xong đắt khủng khiếp! ~2.000.000 về tới Hn cho 1 lít nước uống đẹp da!
    • 112 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Nhà nội em có làm tinh dầu dừa bảo đảm nguyên chất (ở Bén Tre), vì làm rùi gởi cho con em xài để xức tóc, nội bảo xức tóc sẽ mọc nhiều và láng, không biết có làm nhiều để bán không nữa, để em hỏi xem rùi gởi cho các chị, nghe nội nói giá thành thì mắc ngang với dàu oliu, vì tháy con em xài dầu oliu, nọi mới nói để nội chưng cất dầu dừa cho mà xài vì nghề này là bí quyết cha truyền con nối của nội
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 63 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

http://www.orienttea.com.vn bạn vào đây nè,đặt người ta mang đến đó,tớ toàn mua ở đây thôi,nhưng tớ dùng dầu dừa ko thấy thích bằng dầu hướng dương,dùng dầu hướng dương xong da nhìn mướt lắm,đẹp đẹp kiểu gì í
    Dù biết người đi, người đi sẽ không quay về
    Sao tôi còn nhớ ai, đợi chờ ai
    Ngày nào còn mang hơi thở chắc tôi vẫn còn nhớ người.
    ...
    • 1,667 Bài viết

• 409 Được cảm ơn

đang tính nấu dầu dừa để dưỡng body , thế dầu hướng dương tốt hơn dầu dừa hem mẹ nó
    • 1,667 Bài viết

• 409 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mechip04 Xem bài viết
    Nhà nội em có làm tinh dầu dừa bảo đảm nguyên chất (ở Bén Tre), vì làm rùi gởi cho con em xài để xức tóc, nội bảo xức tóc sẽ mọc nhiều và láng, không biết có làm nhiều để bán không nữa, để em hỏi xem rùi gởi cho các chị, nghe nội nói giá thành thì mắc ngang với dàu oliu, vì tháy con em xài dầu oliu, nọi mới nói để nội chưng cất dầu dừa cho mà xài vì nghề này là bí quyết cha truyền con nối của nội
    ồi tốt quá mèo tính nấu mà lười quá , cho mèo hỏi cái bao tiền 1 lít đc ko nếu nội bạn nấu chắc yên tâm nhỉ hihi , dầu tốt thì để lâu ko sợ hỏng mà dầu trong vàng vàng đúng ko
    • 63 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

chị Mèo!theo cá nhân em thì rõ ràng dầu hướng dương làm da em đẹp hơn rất nhiều so với dầu dừa,vì mỗi lần dùng dầu hướng dương xong e thấy ngay hiệu quả,chị thử làm mà xem.Nhanh nhất là trộn sữa tắm với 1 ít dầu hướng dương ,xoa đều khắp toàn thân rồi để 10p,và tráng lại bằng nước là ok:Smug:
    ...
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,399 Bài viết

• 493 Được cảm ơn

mẹ nó mua dầu hướng dương ở đâu vậy? có đắt lắm ko? giá rổ thế nào?
    • 63 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

em mua 190k 1 lọ 250ml ạ,nếu dùng như cách em nói là trộn dầu hướng dương với sữa tắm thì vô cùng lâu hết,phải được 4 tháng,vì cách 1 ngày em mới lại tắm theo kiểu ấy,e mua ở trang web em vừa gửi í http://www.orienttea.com.vn ,người ta giao tận nhà luôn ạ
    ...
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,667 Bài viết

• 409 Được cảm ơn

chị tắm sữa tắm hao lắm ý , người khác dùng 2 tháng chắc chị 1 tháng vì mỗi lần tắm toàn tắm 2 lần sữa tắm hix , để hôm nay gọi bên đó nó ship qua về dùng thử coi hihi cám ơn meyeubaonhi nhé
    • 1,667 Bài viết

• 409 Được cảm ơn

à gọi số đt nào cũng đc hay gọi cho bạn nào là chuyển hàng nhanh nhất hả meyeubaonhi
    • X_U
    • 7 năm
    • 1,105 Bài viết

• 801 Được cảm ơn

Dầu dừa/ dầu olive/ dầu hạt nho....Các loại dầu này sau khi tắm sạch sẽ xong các mẹ xoa khắp người để thay dưỡng thể cực kỳ tốt. Vừa cung cấp chất dinh dưỡng thật sự, vừa là một lớp màng nhẹ chống nắng, gió, bụi. Dùng khoảng 5 tháng các mẹ mặc áo hai dây quần sọc sẽ thấy khác biệt ko ngờ (vì da khỏe và mịn một cách tổng thể đồng đều tự nhiên, ko giống như dùng hóa mỹ phẩm). Em dùng thế này 4 năm rồi, mỗi sáng và tối. Tuyệt nhiên ko dùng 1 chút lotion nào
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,667 Bài viết

• 409 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi X_U Xem bài viết
    Dầu dừa/ dầu olive/ dầu hạt nho....Các loại dầu này sau khi tắm sạch sẽ xong các mẹ xoa khắp người để thay dưỡng thể cực kỳ tốt. Vừa cung cấp chất dinh dưỡng thật sự, vừa là một lớp màng nhẹ chống nắng, gió, bụi. Dùng khoảng 5 tháng các mẹ mặc áo hai dây quần sọc sẽ thấy khác biệt ko ngờ (vì da khỏe và mịn một cách tổng thể đồng đều tự nhiên, ko giống như dùng hóa mỹ phẩm). Em dùng thế này 4 năm rồi, mỗi sáng và tối. Tuyệt nhiên ko dùng 1 chút lotion nào
    Hix Dùng vậy mèo Chi sợ bẩn ga gối thôi à , nó có nhờn lắm ko mẹ nó
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mèo Lười123; 04/05/2010 vào lúc 09:15 AM.
    • X_U
    • 7 năm
    • 1,105 Bài viết

• 801 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mèo Lười123 Xem bài viết
    Hix Dùng vậy mèo Chi sợ bẩn ga gối thôi à , nó có nhờn lắm ko mẹ nó
    Ko nhờn đâu mẹ nó ơi. Tắm xong khi da còn ướt bạn xoa lên, để một chút rồi lau khô. Dầu thấm tự nhiên vào da khoảng 5 phút sau là chỉ thấy da mềm thôi chứ ko hề có vết tích của dầu trên da nữa. Tất nhiên là mẹ nó phải canh lượng phù hợp với da mình. Như mình thì đổ lưng lòng bàn tay khum khum lại í. Dùng lâu sẽ rất thích, nhất là ban đêm ngủ dưới quạt gió da mát rượi mà ko hề khô
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,760 Bài viết

• 1,228 Được cảm ơn

Em thấy cái này có một cửa hàng ở Kim mã bán đó
    • 247 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Mình cũng có chai dầu dừa để dưỡng tóc nhưng mờ lười quá, thỉnh thoảng lấy ra cho thêm vài giọt tinh dầu vào massage mặt thích phết, chịu khó massage mặt da mịn màng trắng hồng. Thôi hôm nay về quyết tâm cho vào nhà tắm, tắm xong nhớ dùng luôn, toàn quên. Mình mua dầu này ở tinh dầu thiên nhiên ở Kim Mã nhé
    • 247 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

À mẹ nào dùng dầu dừa rồi cho m hỏi, dầu dừa của các mẹ để lạnh mùa đông có bị đông cứng ko. Của mình khi trời lạnh nó đông lại nên mỗi lần dùng lại phải hơ nóng cho nó chảy ra mới dùng được
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5