Mỹ phẩm - Trang điểm

Mua son VOV của Hàn Quốc ở đâu?????????

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 1.51K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• T&G
    • 8 năm
    • 192 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Các mẹ ơi có biết nơi nào bán son VOV thì mách cho mình với, mình đa thử nghiệm nhiều loại nhưng chỉ thấy hợp son này. Mình thường mua ở trên Liên Thắng nhưng nghe nói là toàn hàng made in China thôi. Có mẹ nào biết địa chỉ khác đó không cho mình với, nếu là hàng bên kia mang về thì càng tốt. Tks nhiều nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cửa hàng Tất Hàn Quốc ở đâu? (HN)

Hôm trước mình đi triển lãm ở cung Việt xô, thấy có quầy bán tất Hàn quốc, khá nhiều tất trẻ em và tất người lớn dày. Mình rất thích. Nhưng hôm đấy mua ít quá, nên giờ tiếc, muốn mua nữa. Hôm đấy mình đã hỏi cửa hàng bán ở đâu thì được em bán hàng bảo ở Hàng Đường. nhưng hôm nọ ra hàng Đường tìm cả...

• Có mẹ nào dùng kem Elicina chưa ạ???

Các mẹ ơi,em đang định mua kem elicina về dùng thử nghe nói có tác dụng rất tốt trong việc trị thâm...

• Xin review về mấy loại mặt nạ làm thon gọn mặt

Mình thấy có nhìu loại lắm, muh đa số là hàng HK, 1 số thì của Hàn nhưng ko biết có hiệu quả thật...

• Những điều cần lưu ý khi chọn bột ăn dặm

Chào bác sĩ! Con em được 4 tháng rồi, bé nặng 8kg và dài 71cm. Gần đây bé bắt đầu...

• Hà Nội - mua tương ớt Hàn Quốc ở đâu?

Các mẹ ơi, các mẹ có biết mua tương ớt Hàn Quốc để làm món cơm trộn hàn Quốc ở đâu ko ạ? Em đã tìm ở 1 số siêu thị lớn như Big C, unimart, metro, fivimart, và siêu thị chuyên bán đồ TRung ở thái hà, ..., nhưng đều ko có, hichic, các mẹ có ai biết mua ở đâu thì chỉ giùm e biết với nha, e xin chân...

• 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

son đấy em thấy chỗ Hàn Thuyên có bán mẹ nó ạ , em quên bán mất địa chỉ rồi
    • 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

O HN có sthi Maxi Mark. O đó nhiều lăm1
    Thiên Thần Của Mẹ!
    Mobil:0918 036 559