Mỹ phẩm - Trang điểm

Mua mỹ phẩm shiseido chính hãng ở đâu..

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 9.73K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

• 74 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hqua e vào vc mua phấn thì đc biết là tất cả hệ thống showroom của nó đã bị niêm phong do dính vào vụ kiện tụng j đó... E đang dùng cái phấn nền dang nén của nó thấy cũng hợp.. Bi h hết chảng bít mua ơ đâu.. Có chị nào biết chỗ bán đò xách tay đảm bảo mà có bán shiseido thì mách e với.. Không thì có loại nền nào tốt thích hợp với da dầu.. Thì bảo e với để nếu có k tìm đc.. Thì e thay đổi phấn luôn..thaks các chi.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Chupschup888; 13/03/2012 vào lúc 12:28 PM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 3,846 Bài viết

• 8,257 Được cảm ơn

Ko bik bạn ở đâu, nhưng ở SG thì bạn vào Parkson LTTôn ah, ở dó còn bán nè, mình cũng sử dụng dòng sp chăm sóc da của SSD nên cũng tranh thủ đi mua rồi
    Trái tim người con gái phải là quân cảng lớn, nhưng chỉ dành riêng cho một chiến hạm duy nhất neo đậu mà thôi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 74 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Tớ ở hn bạn ạ..hx..showrom ngoài này đóng của hét rùi... Hx
    • 561 Bài viết

• 958 Được cảm ơn

- Bạn ơi, trc đây mình cũng dùng mỹ phẩm SSD, tất tần tật từ make-up đến dưỡng da. Sau này vì tàu ngầm trên webtretho riết rồi mình bon chen theo các mẹ ở dây dùng Skinfood, và hiện tại mình dùng bộ dưỡng trắng da Cà Chua của Skinfood, make up thì dùng BB cream của Lioele, phấn phủ bột Cam cũng của Skinfood, má hồng nữa. Nói chung là hài lòng y chang hồi dùng SSD vậy. Bạn thử sử dụng Skinfood xem sao nhé! nhất là dòng Dưỡng da và phấn phủ của e nó thì thích lắm, cũng k hề kích ứng da - da mình vốn mỏng và cũng dễ nhạy cảm với mỹ phẩm lạ lắm! :-) Chúc mẹ nó tìm đc mỹ phẩm như ý nhé!
    • 3,846 Bài viết

• 8,257 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chupschup888 Xem bài viết
    Tớ ở hn bạn ạ..hx..showrom ngoài này đóng của hét rùi... Hx
    Nhờ mẹ nào trg SG mua hộ vậy, chứ chuyển qua 1 dòng cũng khá mất thgian vì phải thử ko bik hợp hay ko nữa đó
    Trái tim người con gái phải là quân cảng lớn, nhưng chỉ dành riêng cho một chiến hạm duy nhất neo đậu mà thôi
    • 61 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Oh, mình mới mua cũng ở parkson tây Sơn vẫn bán bình thường mà, có gì thiếu so với trước đâu, còn thấy đang Trang điểm miễn Phí đó thôi, Chủ nhật 11.3 Mình qua đó mua phấn. Bạn thử nhé. Chúc vui vẻ và ưng ý nhé