• 1 Lượt chia sẻ
  • 21.2K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em mới tham gia diễn đàn. Em thấy chưa có bài viết nào nói về các địa điểm mua sắm mỹ phẩm tốt, hàng đảm bảo. Các mẹ có thể giúp em được không. Chúng ta cùng giới thiệu chia sẻ cho nhau.
    Em đầu tiên luôn nghe: Em hay mua tại shop Uyên - 23 Hàng Thuyên. Nhưng chỉ đặc trưng nước hoa, mỹ phẩm sách tay của MAC, Orlane.... lại hơi ít hàng Nhật.
    Em đang tìm nơi bán Siley, Guelian. Đợt trước em được cho dùng thích mê.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mua son MAC xách tay uy tín tại SG

Hiện em đang cần mua 1 em MAC RUBY WOO mẹ nào biết địa chỉ bán hàng xách tay uy tín giúp em với :( ...

• Mua mỹ phẩm Garnier (Pháp) ở dâu

Các mẹ yêu thương và giàu kinh nghiệm ơi, làm ơn có thể chỉ cho em chỗ mua sản phẩm của Garnier(Pháp) ở Hà Nội không ạ. Em tìm mờ mắt mà không thấy có. Tại em đang dùng cái Shine Control Moisturiser tốt quá đấy mà. Mẹ nào bít chỉ giùm em nha. Gấp lém!

• Đừng để tiền mất tật mang khi mua hàng Fisher Price

Fisher Price là hãng đồ chơi của Mỹ, với chất lượng đã được khẳng định bởi sự kiểm định chặt chẽ về...

• Mua mỹ phẩm ở đâu ? Các sis giúp em với!!!!!!!!

Tình hình là em muốn mua một bộ mỹ phẩm xịn, như MAC,lancome,..Nhưng xem trên mạng thấy bảo ở xuân thủy, chùa bộc toàn hàng lởm, nhà em không có ai đi nước ngoài mà nhờ mua hàng xách tay, mua hàng online em không yên tâm. Vậy mà em thấy nhiều chị vẫn xài hàng MAC ầm ầm, em không biết các chị mua ở...

• Kem dưỡng đặc trị cho da nhạy cảm ?

Da e khá nhạy cảm & mỏng do tác hại của Pond gây ra nên giờ hễ ra nắng chút hoặc thời tiết thay đổi...

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hix, em đang muốn tìm mua một hộp kem lót trang điểm nhưng chưa biết dùng loại nào, trước đây em dùng của e'up nhưng thấy không thích lắm, các mẹ chỉ cho em với
    Này tặng người một nụ hôn cuối
    Nhìn dòng đời sao không đứng lại
    Cho hồn tôi nhớ thương người:Battin ey:
    • 342 Bài viết

• 115 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi habac_cb Xem bài viết
    hix, em đang muốn tìm mua một hộp kem lót trang điểm nhưng chưa biết dùng loại nào, trước đây em dùng của e'up nhưng thấy không thích lắm, các mẹ chỉ cho em với
    da chị có dầu ko, nếu có dầu thì xài YSL matt touch ấy, kiềm dầu ok e mua bên HK là khoảng 600k, ko biết ở đây thì bao nhiêu
    • 45 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Xiu_muoi Xem bài viết
    Em mới tham gia diễn đàn. Em thấy chưa có bài viết nào nói về các địa điểm mua sắm mỹ phẩm tốt, hàng đảm bảo. Các mẹ có thể giúp em được không. Chúng ta cùng giới thiệu chia sẻ cho nhau.
    Em đầu tiên luôn nghe: Em hay mua tại shop Uyên - 23 Hàng Thuyên. Nhưng chỉ đặc trưng nước hoa, mỹ phẩm sách tay của MAC, Orlane.... lại hơi ít hàng Nhật.
    Em đang tìm nơi bán Siley, Guelian. Đợt trước em được cho dùng thích mê.
    mình chưa từng mua mĩ phẩm online hay ở shop ngoài cả, cứ đi showroom chính hãng mua thôi. Mình khuyên bạn cũng đi mua ở đấy, mua về thì an tâm dùng ko phải lấn cấn hàng thật hay giả
    • 78 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

toàn comment quảng cáo thì phải,chị nào có kinh nghiệm lên chỉ dùm bà con với
    • 938 Bài viết

• 952 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranhonghavt Xem bài viết
    kinh nghiem tot nhat là khong trang diem. khoi phai nghe quang cao!!.
    Sao lại nói kiểu khó nghe thế nhỉ? Người mở topic muốn nghe comment 1 cách chân tình nhất thì mọi người nếu ai bít thì góp ý,ko thì thôi. Nếu muốn quảng cáo thì vào phần khác mà quảng cáo chứ ko phải nói cái giọng như thế. Mấy bữa nay đọc topic nào về mỹ phẩm cũng thấy quảng cáo sweetyshop,thấy mà chướng mắt.
    • 45 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me be Vy2610 Xem bài viết
    Sao lại nói kiểu khó nghe thế nhỉ? Người mở topic muốn nghe comment 1 cách chân tình nhất thì mọi người nếu ai bít thì góp ý,ko thì thôi. Nếu muốn quảng cáo thì vào phần khác mà quảng cáo chứ ko phải nói cái giọng như thế. Mấy bữa nay đọc topic nào về mỹ phẩm cũng thấy quảng cáo sweetyshop,thấy mà chướng mắt.
    mẹ nó giống em, mấy nay cứ đập vào mắt cái quảng cáo sweetyshop này chướng mắt quá nên phải lên tiếng. Sao mà em ghét mấy kiểu quảng cáo ngầm thế này quá đi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 414 Bài viết

• 287 Được cảm ơn

trời, topic nào cũng thấy sweety shop, thấy nhiều đến mức phản cảm.
    • 3,636 Bài viết

• 3,487 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranhonghavt Xem bài viết
    :LoveStruc:
    Mình hay mua mỹ phẩm từ Mỹ vì xài quen rùi, son, phấn, dụng cụ trang điểm, uy tín, giá mềm. Còn theo mình biết thì có loại hàng US cũng tốt, bạn search google thử. Ở SG có tiệm bán ko thì mình ko biết. Chỉ toàn mua online. Có chị gì shop sweety gì ý chuyên bán online tớ thấy cũng được, giá mềm, hàng chất, có tư vấn xài nữa. Ko nhớ rõ tên shop, bạn cứ search thử google sweetyshop xem.

:LoveStruc::Rose:
    Mod ơi cái này ko được coi là quảng cáo ạ? Em thấy chỗ nào cũng có à
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có nhiều địa chỉ bán mỹ phẩm nổi tiếng cũng bán hàng không chính hãng mà. Tốt nhất mình nên mua các nhãn hàng nổi tiếng từ nhà phân phối độc quyền là an tâm nhất.
    • 43 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chuẩn đó. Tốt nhất là nên mua của các cửa hàng phân phối chính hãng ý. Còn mua hàng xách tay thì nên mua của những chỗ nào quen biết.
    • 206 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi ! mua Mỹ phẩm của Nhật thì mình thấy dùng OMIO được đấy. Nó có ở TP.HCM rồi bi h mới ra HN đó.dùnng cái này hiệu quả tức thì lắm. em thấy mấy đứa bạn em sinh xong dùng trắng da nách bẹn của nó hết thâm trong mấy ngày sướng ghê gớm
    ---ChangNang----Phiêu cùng cu tí:Rose::LoveStruc::Rose:

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn thử xem trang web www.idoleen.com xem.
    Mỹ phẩm chính hãng từ Mỹ và giá cũng phải chăng.
    • 462 Bài viết

• 688 Được cảm ơn

Nghe giọng như chị Chủ TOP quảng cáo ấy nhờ!
    • 177 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Địa chỉ bán hàng nổi tiếng như Liên Thắng, Hà Xuân... (ở HN) và hàng có tem nhập khẩu thì có thể yên tâm được.
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chi ơi, em hỏi, mua ở showroom chính hãng là những chỗ nào nhỉ, c có thể cho e địa chỉ cụ thể dckhông? e muốn mua mỹ phẩm chính hãng của hàn . thanks chị
    • 54 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

phân phủ j mà 40K,lần đầu nghe đến...ặc ặc...còn oriflame là hàng đa cấp,mình ko khoái mấy.mình chỉ thik dùng the face shop và skinfood thoai,
    • 687 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi haekyung Xem bài viết
    mình chưa từng mua mĩ phẩm online hay ở shop ngoài cả, cứ đi showroom chính hãng mua thôi. Mình khuyên bạn cũng đi mua ở đấy, mua về thì an tâm dùng ko phải lấn cấn hàng thật hay giả
    Thật ra thì mọi người cũng muốn vậy lắm bạn, nhưng có 1 số hãng đâu có bán chính thức ở VN, nên mọi người muốn xài thì đành phải mua online thui, với 1 số chị có con nhỏ, đâu phải mún đi mua là đi đâu b. ^^
    • 34 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chán chẳng thấy bạn nào nêu được cái địa chỉ showroom hàng chính hang o HCm cả. toan nói gi đâu không?
    các bạn ghé thăm nhà mình nhá http://blog.yahoo.com/mimicat8x
    • 687 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongpham2909 Xem bài viết
    chán chẳng thấy bạn nào nêu được cái địa chỉ showroom hàng chính hang o HCm cả. toan nói gi đâu không?
    quan trọng là b muốn mua hiệu nào kìa, chứ showroom mỹ phẩm đầy ra mà, tòan nằm ở trung tâm thương mại ko đấy
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2