Mỹ phẩm - Trang điểm

Mua kem tạo khối sáng tối cho khuôn mặt ở đâu, hãng nào thì tốt hả các mẹ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 9.15K Lượt đọc
  • 33 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 528 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Mua kem tạo khối sáng tối cho khuôn mặt ở đâu, hãng nào thì tốt hả các mẹ? Em ở HN, mà k biết mua của hãng nào cho an toàn... Các mẹ chuyên dùng mách e với
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 777 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Mình cũng hóng, chuẩn bị mua nhưng chưa biết là mua dạng phấn hay dạng kem
    • 528 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Camgao-Todacky Xem bài viết
    Mình cũng hóng, chuẩn bị mua nhưng chưa biết là mua dạng phấn hay dạng kem
    e cũng thế í, nhờ các mẹ tư vấn ạ ^^
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 114 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

minh không biết gì về trang điểm cả nên không biết bắt đầu từ đâu. các mẹ có thể góp ý giùm em?
    • 528 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình dùng dạng phấn của Etude House, thấy okie lắm.
    • 142 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

tạo khối sáng or tối các mẹ dùng màu mắt cũng dc. ko nhất thiết fải mua phấn riêng đâu... phần highlight thì nên dùng phấn có nhũ sẽ tạo độ glow cho mặt hơn :X đánh tay cho dễ khỏi cọ cũng đ.c
    • 528 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi _SiO_ Xem bài viết
    tạo khối sáng or tối các mẹ dùng màu mắt cũng dc. ko nhất thiết fải mua phấn riêng đâu... phần highlight thì nên dùng phấn có nhũ sẽ tạo độ glow cho mặt hơn :X đánh tay cho dễ khỏi cọ cũng đ.c
    ôi ko đc e ơi, oánh vùng xương hàm làm sao dùng màu mắt đc=.=, diện tích cần làm tối nhiều thì ko dùng chung đc, hộp phấn mắt thì bé tí rồi í, chưa kể nhưg loại có nhũ nhạt là phản tác dụng
    Chỉnh sửa lần cuối bởi green_galaxy; 23/08/2012 vào lúc 03:32 PM.
    • 142 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi green_galaxy Xem bài viết
    ôi ko đc e ơi, oánh vùng xương hàm làm sao dùng màu mắt đc=.=, diện tích cần làm tối nhiều thì ko dùng chung đc, hộp phấn mắt thì bé tí rồi í, chưa kể nhưg loại có nhũ nhạt là phản tác dụng
    À cái trên E nói cho các mẹ thường làm sống mũi thôi ... phần quai hàm có thể dùng phấn hồng tone nâu cam cũng đc. các mẹ àk nhìn tây mà mặt cũng thon gọn trắng trẻo lên nữa ^^
    tạo khối thì E đang dùng Elf giá hạt dẻ nhưng vẫn okie như thường... E ko thích loại kem vì nhìn chung có vẻ bết vs da dầu và khó blend
    • 528 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi _SiO_ Xem bài viết
    À cái trên E nói cho các mẹ thường làm sống mũi thôi ... phần quai hàm có thể dùng phấn hồng tone nâu cam cũng đc. các mẹ àk nhìn tây mà mặt cũng thon gọn trắng trẻo lên nữa ^^
    tạo khối thì E đang dùng Elf giá hạt dẻ nhưng vẫn okie như thường... E ko thích loại kem vì nhìn chung có vẻ bết vs da dầu và khó blend
    ELF thì chỉ có phấn nén thôi đúng ko e, c chưa dùng nhưng thấy bạn c bảo ko thích lắm
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4