• 1 Lượt chia sẻ
  • 270K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

32 Người đang theo dõi

• 457 Bài viết

• 454 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sunny82 Xem bài viết
    chị nói thiệt là chị ít xài NR lắm,chị vẫn dùng em SF nhìu hơn ^^ chị phải hạn chế cám dỗ em ạ,cái nào chị cũng lao vào thế này chắc mai mốt chị cho chồng chị ăn mì gói thay cơm dài dài :Laughing:
    chị mua của bạn mèo mập đó em,với lại em search google như min min chỉ là ra.Chị cũng thấy nhìu bạn khác bạn lắm,có những bạn review về sp rất kỹ em ah.Chứ vô web nó mà coi 1 hồi chóng mặt luôn...hehe

chị pm cho em trên fb địa chỉ của chị rùi á,em qua chị dích cho 1 cục bự nà :Laughing: còn em gì hum bữa xin chị chị quên rùi,ở GV á,mấy hôm nay chị lu bu quá nên quên mất nhắn cho em nữa

Chị ơi, em quyết định mua luôn roài, nhưng bạn ý hết hàng rồi, tuần sau mới có. Trong thời gian chờ đợi, em vẫn dùng lô hội tươi, bôi mặt xong bôi lun cả chân, tay...vừa mát vừa tiết kiệm ( mặc dù 1 nhánh lô hội xài cả tuần mới hết ):Laughing:
    Em là người phụ nữ có đường cong, nhưng cong nhiều hay ít còn phụ thuộc vào số mỡ thừa
    • 43 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình dùng mas của hãng này,thấy cũng ok lắm ko bị vón cục, ko lem nhưng tẩy trang cũng dễ
    Thật dễ nuối tiếc về một điều gì đó đã mất đi nhưng sẽ rất khó nhận ra và trân trọng những gì ta đang có...
    • 692 Bài viết

• 202 Được cảm ơn

cái kẹp mi của NR dùng có đc ko cả nhà?
    • 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình ham hố em gel lô hội mới mua dc vài ngày
    toàn làm lớp cuối cùng của dưỡng cả ngày cả đêm luôn
    em ý khô đi sờ mặt trơn láng lun ý
    • 765 Bài viết

• 304 Được cảm ơn

Mình có xài wa vài thứ của NR thì thấy thật ra chỉ là dùng dc thui chứ ko tốt lắm. Son thì lên màu k đẹp lắm, lại nhanh trôi (hay tùy dòng nhỉ), gel mắt thì bình thường, nhanh bị vón cục. Phấn thì mới dùng thử cái Vanilla pact ji mới ra, ham hố vì thấy nó xinh nhưng đánh lên thui rùi, cake mặt dã man. Đánh trên bb cream thì k còn j để nói, nhìn lỗ chổ, lốm đốm k đều mặc dù trình make up của mình cũng k đến nỗi nào, chưa tùng thấy cái phấn nào tệ như cái này:Crying:. Cố đấm ăn xôi xài với cái found Gi foto là thấy ổn nhất thui.
    Chỉ thấy cái base jelly là dc nhất, lên mặt bóng bóng, cũng mịn màng.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi botngot; 30/01/2011 vào lúc 04:16 PM.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,597 Bài viết

• 3,322 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi prettyshark Xem bài viết
    Chị ơi, em quyết định mua luôn roài, nhưng bạn ý hết hàng rồi, tuần sau mới có. Trong thời gian chờ đợi, em vẫn dùng lô hội tươi, bôi mặt xong bôi lun cả chân, tay...vừa mát vừa tiết kiệm ( mặc dù 1 nhánh lô hội xài cả tuần mới hết ):Laughing:
    trời chị bận quá mà quên luôn dích cho e 1 cục..hic...sorry em nhìu nha ^"^ mua hũ này về chắc xài lâu lắm đó em,to tổ chảng :Laughing:
    • 302 Bài viết

• 166 Được cảm ơn

Bạn meomap ơi cho mình hỏi Gel lô hội giá bn vậy ? Da dầu thiếu nước thì đích thị là dùng nó nhỉ ? Mà hết mùa khô rồi dùng có còn hợp nữa ko ?
    • 15 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Em dang dinh dung base bebe bloom cua NR vi thay quang cao la dieu chinh mau da xanh tai gi do. Ma da em xanh tai lam ko biet dung no co bot xanh tai ko cac chi nhi. Da em ko bi dau ko biet dung co bi kho da ko nua
    • 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

theo em được biết hãng này giá cực kỳ hạt dẻ cho người bình dân [ như e đây, nghèo mà ham hố], ra sản phẩm mới liên tục, diển hình bộ trị mụn từ giữa năm ngoái đến giờ đã ra được hình như là 2 bộ mới thì phải. Trong khi các hãng khác thường đứng yên.
    Mẫu mã thì khá dể thương và đơn giản nhưng ko sơ sài. E cũng thik mà thấy ít review đồ dưỡng của hãng này nên để từ từ hihi
    • 3,636 Bài viết

• 3,473 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bjb0 Xem bài viết
    Em dang dinh dung base bebe bloom cua NR vi thay quang cao la dieu chinh mau da xanh tai gi do. Ma da em xanh tai lam ko biet dung no co bot xanh tai ko cac chi nhi. Da em ko bi dau ko biet dung co bi kho da ko nua
    da em xanh thì chọn màu hồng, hoặc tím nhé, nó ko kìm dầu và cũng k làm khô da
    Ym : Pisu_2012
    Em có ước mơ, và em dám làm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 30 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

me nao biet o Sg co ai ban ko ah ?
    • 2,313 Bài viết

• 847 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi blueberry_thaonguyen Xem bài viết
    theo em được biết hãng này giá cực kỳ hạt dẻ cho người bình dân [ như e đây, nghèo mà ham hố], ra sản phẩm mới liên tục, diển hình bộ trị mụn từ giữa năm ngoái đến giờ đã ra được hình như là 2 bộ mới thì phải. Trong khi các hãng khác thường đứng yên.
    Mẫu mã thì khá dể thương và đơn giản nhưng ko sơ sài. E cũng thik mà thấy ít review đồ dưỡng của hãng này nên để từ từ hihi
    BB của hãng này đắt chứ. Advanced Cell Boosting BB là 590K rùi
    REGINA-ANDACSON

• 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi REGINA Xem bài viết
    BB của hãng này đắt chứ. Advanced Cell Boosting BB là 590K rùi
    cái loại chị nói là dòng cao cấp rùi ,chứ còn dòng khác cũng tầm 200 thui ^^
    • 290 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

cái gel lô hội k biết mùa hè da dầu dùng có được k cả nhà nhỉ?
    • 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rainy_logy Xem bài viết
    cái gel lô hội k biết mùa hè da dầu dùng có được k cả nhà nhỉ?
    chị ơi cái loại ấy hè xài dc, vì nó cấp nước cho da, da dầu mà thiếu nước hay có vẻ ko tươi tắn thì xài là ok lắm.
    E có xài gel lô hội của etude house, cũng dạng y chang vậy, thik lắm. Bản thân em hè ra nhiều dầu mà dùng thấy ổn. ^^
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 302 Bài viết

• 166 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kraziegud Xem bài viết
    Nhà mình có ai dùng bộ Tea tree trouble zero mới của NR chưa ? Cho mình xin review nhé, chỉ cái Tea tree trouble zero emulsion thôi cũng dc

À cả cái Green tea cream icing nữa, ham hố quá :Laughing:

Ảnh đây ạ :

Tea tree trouble zero emulsion

Green tea cream icing

Quote từ bên nhà Dầu sang để tham khảo mọi người
    • 545 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

mình cũng đang muốn xin review về cái green ice cream này đây
    • 1,109 Bài viết

• 978 Được cảm ơn

co ai share gel lo hoi,tra xanh hay buoi thi pm e voi nha,e muốn dùng thử xem có hợp hay k rồi mới mua hủ full
    • 186 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Có chị em nào cần share hay muốn order mua chung gel lô hội thì hú em nha....em ở SG
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Khi hệ hô hấp yêu con sẽ dễ bị ho?

Khi hệ hô hấp yêu con sẽ dễ bị ho? có phải không ah? con em đẻ mổ hệ hô hấp của con yếu hơn các...

• Hỏi về mỹ phẩm Nature Republic

các c ơi có ai xài mp Nature Republic rồi cho e xin ý kiến về dòng này đi ạ :) e đang mún tậu 1 bộ gồm : CC kem, eyeline, phấn ke mày, sơn móng tay, che khuyết điểm, xịt khoáng, son dưỡng môi, mascara lun. Chị nào có kinh nghiệm tư vấn giúp e với e cám ơn rất nhiều ạ:D

• Có mẹ nào dùng kem Elicina chưa ạ???

Các mẹ ơi,em đang định mua kem elicina về dùng thử nghe nói có tác dụng rất tốt trong việc trị thâm...

• HCM - Mua Mĩ phẩm Nature Republic Hàn Quốc ở đâu ?

Em thấy Mĩ phẩm Nature Republic của hàn quốc cũng khá nổi tiếng mà giá cả chấp nhận dc ko biết là ở SG có store hay có ai bán ko nhỉ, em chỉ thấy toàn ngoài HN bán thôi, tìm khó quá ah!!!

• Son dưỡng môi handmade trị môi thâm, khô

MINH CHUYÊN BỎ SỈ SỐ LƯỢNG LỚN SON GẤC HANDMADE GIÁ LẺ: 39K CÂY KHÔNG MÀU, 69K CÂY CÓ MÀU (...

• 468 Bài viết

• 556 Được cảm ơn

E mới mua cái eyeliner dạng gel nắp bông hoa của NR, cực kì hài lòng. E chưa xài qua nhiều loại nên ko so sánh đc là tốt hơn hay dở hơn, nhưng nhận xét riêng cái này thì gel mềm, rất dễ kẻ, màu đen nhánh, em chưa bít đang tập kẻ mà thấy dễ kẻ vô cùng, ko hề lem (cái này có thể do da vùng mắt e ko dầu lắm, e xài thử liquid với chì này nọ các hãng chả bao giờ bị lem^^). Giá khoảng ~150k. E mua màu đen nhưng xài lên thấy có nhũ nhè nhẹ ^^

Chỉnh sửa lần cuối bởi huyentrang43; 21/02/2011 vào lúc 08:45 PM.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)