Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 252K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

31 Người đang theo dõi

• 1,787 Bài viết

• 359 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lovesat Xem bài viết
    nhà mình ơi cho em hỏi gel cấp nước lô hội thì mình dùng thế nào ạ, thấy cả nhà khen quá e cũng định mua dùng thử nhưng chưa hỉu nó dùng thế nào, bôi sau bước nào và có phải rửa lại k ạ
    hihi e mù tịt quá cả nhà chỉ giúp e với
    em tks ạ :X:X:X:X:X
    mình thì đắp như mask ngủ í, còn k thì đắp như mask bthường.

@Vi: Ni mua son Eau de shine í, đang sale 50% ham wá hốt lun ^^
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 95 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pe_niky Xem bài viết
    mình thì đắp như mask ngủ í, còn k thì đắp như mask bthường.

@Vi: Ni mua son Eau de shine í, đang sale 50% ham wá hốt lun ^^

dùng ngủ thì đến hsau mới rửa mặt, còn như mask bt thì tầm 20p rửa lại phải k bạn hihi thank bạn nha :Rose:

nhân tiện cả nhà cho e ý kiến khách quan với 2 màu này cả nhà thích màu nào hơn ạ

• 772 Bài viết

• 384 Được cảm ơn

cái màu thứ 2 đánh lên thì mới ăn mắt đc ý ạ, còn cái đầu tiên thì e thấy nhờ nhờ, ko khoái lắm

• 95 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nancy may Xem bài viết
    cái màu thứ 2 đánh lên thì mới ăn mắt đc ý ạ, còn cái đầu tiên thì e thấy nhờ nhờ, ko khoái lắm
    hihi vậy hả bạn, mình cũng tính lấy màu đó nhưng lại cứ lăn tăn, coi như đc bạn củng cố tinh thần
    ngày mới zui nhá :Rose::Rose::Rose:

• 95 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

e đã rước em màu mắt trên về, dạng kem, có nhũ, mịn lắm.... nhưng lên màu lại chả đẹp gì cả ~
    oánh lên mắt mãi không khô, màu k đậm đà chỉ toàn nhũ nhũ review để ai có ý định mua bít giá cũng khá chát cái loại 2 màu của nó đã > 200k rùi e này mua k sale chắc tầm > 250k
    Chỉnh sửa lần cuối bởi lovesat; 18/12/2010 vào lúc 09:58 AM.

• 1,787 Bài viết

• 359 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lovesat Xem bài viết
    e đã rước em màu mắt trên về, dạng kem, có nhũ, mịn lắm.... nhưng lên màu lại chả đẹp gì cả ~
    oánh lên mắt mãi không khô, màu k đậm đà chỉ toàn nhũ nhũ review để ai có ý định mua bít giá cũng khá chát cái loại 2 màu của nó đã > 200k rùi e này mua k sale chắc tầm > 250k
    Ôi chán thế cơ ah? bn cho nó làm base mắt lun đi rùi dặm bột màu mắt lên. Thanks bn nhé:LoveStruc:

• 95 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pe_niky Xem bài viết
    Ôi chán thế cơ ah? bn cho nó làm base mắt lun đi rùi dặm bột màu mắt lên. Thanks bn nhé:LoveStruc:
    ui k đc bạn ạ, mình đã oánh cả phấn mắt nén đè lên rùi, chỉ 1 tiếng sau đâu lại vào đấy màu bay vèo vèo, mọi ng chê phấn mắt 3 màu sk kô bám, nhưg mình dùng nửa ngày cũng chẳng bay gì cả, dùng cái này còn k = 1/10 màu mắt sk ấy, màu mắt dạng kem của sk hơi khó tán hơn nhưng nếu tán đều r rất mịn, và bám mắt lâu nữa, có lẽ mắt kem nature chống chỉ định với da dầu )

• 48 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

hic hqua vừa mua gel lô hội, về hí hửng làm bôi rồi đi ngủ, sáng dậy ra mốc meo

• 479 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

Mình cũng mới mua gel lô hội và hơi thất vọng về nó. Chả cung cấp độ ẩm tí nào hết. Sáng ngủ dậy, rửa mặt thì thấy cái lớp mặt nạ đấy ko hề thấm 1 tí nào vào da, rửa xong lại khô, bôi lô hội thêm vào thì 1 lúc sau cũng khô mặt và vẫn rất căng da. Tóm lại là bôi vào cho mát da và relax thôi thì còn đỡ thấy bị lừa
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hadeutsch; 19/12/2010 vào lúc 11:05 AM.

• 28 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hadeutsch Xem bài viết
    Mình cũng mới mua gel lô hội và hơi thất vọng về nó. Chả cung cấp độ ẩm tí nào hết. Sáng ngủ dậy, rửa mặt thì thấy cái lớp mặt nạ đấy ko hề thấm 1 tí nào vào da, rửa xong lại khô, bôi lô hội thêm vào thì 1 lúc sau cũng khô mặt và vẫn rất căng da. Tóm lại là bôi vào cho mát da và relax thôi thì còn đỡ thấy bị lừa
    Thế hả c? Sao e lại thấy # nhỉ :Thinking: E bôi như mask bt thôi, k làm mask ngủ. Bôi vào thấy hơi châm chik 1 tí, lạnh tê người, HN mùa đông lạnh lắm mà vẫn phải bôi :Silly: Bôi xong khoảng 20 -30p thì thấy những chỗ bôi mỏng mỏng nó thấm hết vào da rồi, nhìn thì k thấy, nhg sờ vào thì vẫn thấy dính dính, như có 1 lớp màng vậy (tại e trét như trét mask mà). Đi rửa mặt thấy nhờn :Silly: vì còn thừa gel trên mặt, mà gel nó như thạch nên nhờn nhờn ý. Rửa xong thấy mặt mọng mọng, mịn, toner giấm táo rồi nivea soft thôi Cả mùa đông năm nay k thấy mốc meo j hết á :Xxxx