Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 29K Lượt đọc
  • 33 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 485 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Gian hàng của họ vừa khai trương ở ngay tầng 1 Tràng Tiền Plaza, thấy bán một số nhãn hàng nữa, trong đó có cả Maybeline. Dịp khai trương nên có cả nhân viên trang điểm từ trong Nam ra. Thứ 7 mình tranh thủ giờ nghỉ trưa ra đó xem, được hướng dẫn đánh mỗi cái mặt mình mất gần 1 giờ đồng hồ. Nhưng mà rất thú vị: một nửa mặt đánh kiểu ban ngày, nửa kia trang điểm dạ hội (Vụ trang điểm thử này còn kéo dài mấy ngày nữa, ai thích thử thì ra... thử xem).
    Họ dùng thử cho mình màu son, màu phấn và màu mắt L'oreal, thấy khá đẹp (Hãng này mình chưa dùng bao giờ).
    Mẹ của Bubu và Shi (HN)

• 844 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

Chị ơi chị có nhớ giá k chị?

• 844 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khiconxinhxan
    Chị ơi chị có nhớ giá k chị?
    Ở đoạn Hàng cân gần Lương văn can cũng có một cửa hàng L'oreal đấy, thấy đang treo biển khuyến mãi son và mascara.

• 485 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Thật ra có rất nhiều CH bán L'Oreal (mình nghe bọn cùng VP nói vậy) nhưng mà đây là hàng chính hãng đầu tiên tại Hà Nội. Giá của nó dĩ nhiên đắt hơn hàng trôi nổi đấy mẹ Khỉ con ơi! Mình chả nhớ được giá đâu chỉ có mascara nối mi là mình nhớ vì mình định mua: 240 K. Theo các bạn hay đi mua hàng xách tay thì cái này có thể mua ở Liên Thắng 130K hoặc ở CH Maybeline ở Mai Hắc Đế giá 190K nhưng mà cái điều lạ là sản phẩm ở 2 CH nói trên trông không giống nhau mà chắc cũng không giống ở cửa hàng chính hãng nữa...
    Cũng tương tự, ở đại lý chính hãng Bonjoir (của Pháp, ở 12 Cửa Đông), phấn má hồng hình như 239K nhưng ở Liên Thắng thì chỉ khoảng hơn 100K dùng cũng rất đẹp, mỗi tội số của 2 dòng sản phẩm này chẳng giống nhau mặc dù kiểu dáng mẫu mã giống hệt nhau...
    Ở Tràng Tiền là đại lý chính thật đấy bạn ạ vì mình đã nói chuyện với họ (đội ngũ trong Nam ra) và nội tình một số chuyện khác cho phép khẳng định họ chính là đại lý.
    Mẹ của Bubu và Shi (HN)

• 60 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tiếc quá, hôm qua tớ vừa mua son L'oreal ở siêu thị Marko nhân viên ở đấy bảo là không mở ở tràng tiền plaza. Thế là mình mua luôn o đấy không đợi đến khi khai trương nữa.
    Thế mới biết mình nhẹ dạ
    Me Titi Ánh Nguyệt

• 844 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

Cũng đắt chị nhỉ. Em xem giá ở trên mạng mascara khoảng 8$ thôi. Chắc các loại đấy khác nơi sản xuất nên vỏ khác nhau chị ạ. Em ở vùng sâu vùng xa nên phải tham khảo giá trước rồi mới đi xem được. Em xem ở Liên Thắng có hàng của L'Oreal mà chữ tiếng Nga thì cũng rẻ lắm nhưng chả biết có tin được k.

• MTV
    • 8 năm
    • 349 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mẹ Bubu&Shi ơi, cho mình xin địa chỉ của Liên Thắng với! Cảm ơn mẹ nhiều!

Mẹ là dòng suối, Bố là dòng sông
    Nối nhau bằng mạch nước ngầm là con

• 844 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MTV
    Mẹ Bubu&Shi ơi, cho mình xin địa chỉ của Liên Thắng với! Cảm ơn mẹ nhiều!
    313 Giảng võ (hơi chếch Triển lãm Giảng võ về phía Láng hạ)

• 323 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Tớ nghĩ các mẹ không nên chọn Liên Thắng, vì theo tớ toàn đồ Made in China, chất lượng không tốt. Hồi xưa tớ có học với một anh là e rể chị chủ cửa hàng, một lần anh ý có bảo là hàng Liên Thắng có nhiều loại hàng lắm, nên có nhiều loại giá cả lắm, tùy đối tượng mà cửa hàng bán các giá khác nhau...Tớ bảo có nên mua đồ Shisedo ở đó không, anh ý bảo tùy mày????? :4: Chắc anh ý ngại, chả lẽ bảo không. Nhưng tớ mua một lọ ủ tóc về, bạn tớ cũng mua lọ y trang. mà gấp 5,6 giá tiền (mua tại hãng)....Tớ thấy khác hẳn về chất lượng, cái lọ tớ mua ở Liên Thắng nó chảy nước ngay sau lần thứ 2 sử dụng.Tớ sợ quá vứt đi, từ đó không tham rẻ nữa.

• 1,849 Bài viết

• 195 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khiconxinhxan
    313 Giảng võ (hơi chếch Triển lãm Giảng võ về phía Láng hạ)
    Thế còn Liên Thắng ở phố Hàng trống thì sao ???

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4