Mỹ phẩm - Trang điểm

List những cửa hàng bán mỹ phẩm uy tín

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 79.8K Lượt đọc
  • 139 Trả lời

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7
    • 42 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Dạo này nghe các mẹ dọa quá em phát tởn chả dám mua mỹ phẩm ở đâu nữa....Vào showroom mà còn vớ phải hàng giả thì em sợ rồi. Em không có điều kiện mua ở nước ngoài,mấy mẹ chỉ cho em chỗ mua mỹ phẩm chính hãng với (ở HN ấy),đắt tí cũng ok
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 544 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

showroom nào bán hàng giả bạn ơi (để còn tránh). Mình chưa nghe thấy tin này bao giờ, chỉ nghe tin showroom bán giá cao hơn catalo thôi (khó tin nhỉ)
    meNghé: 0913 02 58 03, nick yahoo: hao_hao05
    • 42 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

nhiều lắm mẹ ạ.Thật ra thì cũng bán hàng thật nhưng phải cẩn thận xem kĩ hàng mua về vì bọn bán hàng nhiều khi tráo hàng giả vào. Đề phòng bọn bán hàng là chính ấy mà
    • 55 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

em hay mua ở Linh Giang. cũng chỉ mới dùng nửa năm nay, chưa thấy biến chứng gì. ở đây thì bán nhiều loại lắm, chủ yếu của trung quốc, hàn quốc, nhật.
    • 1,399 Bài viết

• 490 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kanachi Xem bài viết
    Dạo này nghe các mẹ dọa quá em phát tởn chả dám mua mỹ phẩm ở đâu nữa....Vào showroom mà còn vớ phải hàng giả thì em sợ rồi. Em không có điều kiện mua ở nước ngoài,mấy mẹ chỉ cho em chỗ mua mỹ phẩm chính hãng với (ở HN ấy),đắt tí cũng ok
    hix... vậy sao mẹ nó ko tìm mua hàng online trên web ý? có nhiều cửa hàng mĩ phẩm xách tay online uy tín lắm mà. nếu mẹ nó nghi ngờ bọn Showroom đó là có hàng rởm. em cũng cạch mặt mấy showroom L'oreal từ lâu rùi, vì chỉ có ơ Big c là thấy bảo bán hàng nghiêm chỉnh thôi.. cuối cũng chọn mua online, tìm dc người bạn hàng uy tind thì tin cậy lắm mẹ nó ơi, mà giá cả thì cũng chẳng phải trên trời đâu. :RaisedEye
    • 309 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Các Me trong sai gon...comment chung luon đi...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 323 Bài viết

• 248 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kanachi Xem bài viết
    Nếu mua đồ chăm sóc da hoặc điều trị mụn thì có thể qua cửa hàng bán dược mỹ phẩm 111 Trần Đại Nghĩa, hàng đảm bảo chính hãng có chiết khấu nên giá mềm hơn các nơi khác. Cửa hàng này nhìn thì không sang trọng nhưng vote cho khoản tư vấn nhiệt tình. Mình thì thích những đại lý chính hãng kiểu này hơn là showroom chính hãng, vì vào mà không mua hàng cứ cảm thấy thế nào ấy.
    • 477 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

Ở SG mua ở các Plaza là yên tâm rồi. Hàng nhập khẩu chính thức, có thể mắc hơn hàng xách tay chút, nhưng mua được tặng thêm sample, SN được tặng quà, trước khi mua được thử hàng.... Mình không tin là ở Plaza nhân viên tráo hàng, vì mình không trả tiền trực tiếp cho họ mà trả tiền cho cashier của cả tòa nhà, nên có đưa hàng vào cũng chả lấy được tiền ra.
    • 487 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Tớ ở HN, trc hay mua của em Ju ở Sing, từ năm ngóai có em caheomap bên muare bán và tư vấn rất nhiệt tình, lại rẻ hơn so với giá web, giá Parkson nên chuyển sang em ý.
    Em trở về đúng nghĩa trái tim em
    Là máu thịt, đời thường ai chẳng có
    Vẫn ngừng đập lúc cuộc đời không còn nữa
    Nhưng biết yêu anh cả khi chết đi rồi!
    • 235 Bài viết

• 278 Được cảm ơn

up lên cho các mẹ thông thái tư vấn nhiệt tình
    • 692 Bài viết

• 203 Được cảm ơn

Mọi người cho mình hỏi Linh Giang-Hàng đường bán dầu gội đầu có chất lượng không? Mình đang định mua L'oreal nhưng chưa biết thế nào vì mới mua mấy thứ lặt vặt ở đấy thôi.:Smiling:
    • 1,632 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

SG ko biết chỗ nào bán mỹ phẩm sách tay tốt và uy tín các mẹ nhỉ?

(Chữ ký vi phạm Nội quy bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây)
    • 42 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

thế ở HN không có chỗ nào mua hàng xịn một chút ạ? Mấy chỗ như Parkson hay BigC thậm chí còn không có quầy thu ngân cơ mà các mẹ, cứ đưa tiền thẳng cho bọn nhân viên thôi.

À mà mua chổi thì nên mua ở đâu các mẹ nhỉ??? Bộ chổi cũ của em dùng chán lắm
    • 2,414 Bài viết

• 2,034 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bồ_công_anh87 Xem bài viết
    Mọi người cho mình hỏi Linh Giang-Hàng đường bán dầu gội đầu có chất lượng không? Mình đang định mua L'oreal nhưng chưa biết thế nào vì mới mua mấy thứ lặt vặt ở đấy thôi.:Smiling:
    Mua Linh Giang thì bạn ko được CK nhiều đâu. Mình có thẻ giảm giá của Hòa Ân - lý nam đế được giảm 23%, ko thẻ chỉ giảm 15% thôi. Bạn quen ai mượn thẻ được Ck cho bõ.
    • 965 Bài viết

• 316 Được cảm ơn

ở trong Sài Gòn em thấy có nàng Trang poloni bán mỹ phẩm & nước hoa chuẩn, em mua của nàng ý mấy lần của Ju péo cũng ok mỗi tội hay fải đợi lâu
    • 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

các chị đã ai mua Derma bên muare của buumshop, meobeou, hoangnhana9_cvl chưa?
    cho em review nhé.
    • 79 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chocopie81 Xem bài viết
    SG ko biết chỗ nào bán mỹ phẩm sách tay tốt và uy tín các mẹ nhỉ?
    Mình hay mua ở Jstyle 255 Lê Văn Sỹ khúc gần Đặng Văn Ngữ. Em chủ tiệm là du học sinh Nhật về nên rành hàng Nhật và lấy hàng rất chuẩn. Tư vấn và buôn bán rất là nhiệt tình, vui vẻ. Chỉ có điều là bà chủ này cũng hơi khó hẹn gặp, lo đi thông dịch suốt thì phải. Khi nào cần tư vấn chi tiết gì phải online hoặc gọi điện thoại hẹn trước cho em ấy ra tiệm. Nhưng mà anyway thì tiệm cũng có sẳn nhiều hàng, không cần bà chủ mình cũng hay "thu gom" được nhiều món hay hay.
    Mẹ nào quan tâm thì bảo mình, mình sẽ pm link bán hàng của em ấy cho nhe. Không biết quảng cáo dùm thế này có được ...chiết khấu không nhỉ. hihihi...rooling:
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 60 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Mình vote cho nickname "myphamcocap" bên web muảe và ******** . Em trai này bán hàng dễ thương và nhiệt tình. Hàng tốt, giá ok ( theo mình rẻ hơn các bạn khác đó).
    • 212 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi akiko77 Xem bài viết
    Mình hay mua ở Jstyle 255 Lê Văn Sỹ khúc gần Đặng Văn Ngữ. Em chủ tiệm là du học sinh Nhật về nên rành hàng Nhật và lấy hàng rất chuẩn. Tư vấn và buôn bán rất là nhiệt tình, vui vẻ. Chỉ có điều là bà chủ này cũng hơi khó hẹn gặp, lo đi thông dịch suốt thì phải. Khi nào cần tư vấn chi tiết gì phải online hoặc gọi điện thoại hẹn trước cho em ấy ra tiệm. Nhưng mà anyway thì tiệm cũng có sẳn nhiều hàng, không cần bà chủ mình cũng hay "thu gom" được nhiều món hay hay.
    Mẹ nào quan tâm thì bảo mình, mình sẽ pm link bán hàng của em ấy cho nhe. Không biết quảng cáo dùm thế này có được ...chiết khấu không nhỉ. hihihi...rooling:
    Mình cũng thích hàng Nhật. Pm cho mình link với nhé! Tks bạn nhiều
    Never give up...
    • 43 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em thì mua mp tại Nguyễn Oanh_nơi dạy trang điểm luôn.Nàng này bán hàng uy tín,đa dạng,mua hfng bên chị ấy cảm thấy rất an tâm vì chị đảm bảo cho mìh,còn cái nào fake chị nói fake.Chứ ko phải như nhiều chỗ treo đầu dê bán thịt chó.Chị này thì hay có hàng xách tay chính gốc ở Mỹ.Giá cũng mềm,hàng chất lượng.Hơn nữa là chị ấy à giáo viên dạy trang điểm nên tư vấn thêm cho mình về mấy cái mảng mp thích hợp với mình nữa
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7