Mỹ phẩm - Trang điểm

Keo kích mí ( eye talk) - Dùng cho mắt 1 mí, mọi người tư vấn giúp em !!!!!

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 34.6K Lượt đọc
  • 44 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 344 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Gấp ! Gấp! Sắp đến Tết rồi! Mình đang rất muốn tân cho đôi mắt 1 mí bằng eye talk ^^
    Có ai dùng sản phẩm này thì tư vấn giúp mình với. Thấy giới trẻ gần chuộng cái này làm mình cũng nóng ruột muốn dùng thử.rooling:
    Mình ở HN , mọi người có ai biết ở đâu bán keo kích mí, hàng tốt tốt tí ko ( Nhật chẳng hạn, kèm theo giá cả luôn nhé ^^ ) thì chỉ giúp cho tớ với! Mắt 1 mí xấu quá!
    Mong lắm !:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

À nữa, em nghe bảo cái này ở VN hiếm, toàn là hàng xách tay ạ? Em có lang thang vào muare nhưng ko dám lăn tăn gì vì thấy có những lọ 70-100.000 của Tàu, ko biết có okie ko. Các chị giúp em nhé!
    Hình bên dưới quảng cáo là 70-80K gì đó ạ! Mọi người thấy sao
    Hình đính kèm
    Chỉnh sửa lần cuối bởi tuongvy1512; 05/01/2009 vào lúc 07:21 PM.
    "Trái tim em có ước mơ... "
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 344 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

he he. Theo mình tìm hỉu ( chứ chưa qua sử dụng) là chỉ cần quét 1 lớp keo rùi vài ba thao tác là thành 2 mí long lanh liền. Đẹp hơn dán mí ^^ Ai biết thì zô tư vấn giúp mình nha ^^
    • 546 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

E có 1 lọ đây, nhưng mà dùng mãi chẳng được, chán chết. Nó còn dính dính nữa chứ. Hay e chưa biết cách dùng nhỉ?
    • 316 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Em cũng bon chen mua 1 lọ, 90k cả ship. Em tưởng của Korea. Hức. Đang rao tly vì tự dưng em đổi ý. Bác nào có nhu cầu em để lại giá rẻ cho.
    • 344 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

tớ cần mua eye talk như hình dưới ( Hàng Nhật, còn mới) Ai có thì bán cho tớ nhé. Hoặc biết nơi bán thì chỉ cho tớ với.Đa tạ nhiều . À , tớ ở HN nhé
    Hình đính kèm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ ai cần mua keo thì để lại số điện thoại cho em nha. Em cũng đang dùng nè. Hàng của nhật như hình đầu tiên của m ẹ tuongvy1512 đó ạ.( Chú ý là loại này có hàng nhái khoảng 70-75k 1 lọ nhưng mẫu mã ko đẹp bằng,c hữ in nhoè nhoẹt lắm ạ ) Gía cũng phải chăng 120 nghìn 1 lọ. Thêm 10 nghìn tiền giao hàng nữa là 130 nghìn. Có cả tờ hướng dẫn. Nhìn qua là biết làm ngay ý mà . Keo dính mà không gây cảm giác khó chịu .
    • 175 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cái này hay đấy mai em mua về làm thử. Mắt em không phải một mí mà là hai mí nhưng bị sụp không biết có dùng được cái này không nhỉ. Có bác nào biết chỉ cho em với. Thank nhiều
    Chừng nào Thế giới này chưa biến thành Sa mạc Ta còn chưa thôi đấu tranh. :Laughing:
    • 2,213 Bài viết

• 264 Được cảm ơn

Có bạn hỏi mình cái hàng này cách đây mấy tháng vì mình có cửa hàng bán đồ Nhật. Sau khi mình check giá bên kia vào báo lại thì bạn ý bảo bên muare có mấy chục k thôi, bằng 1/10 giá mình nói. Người nhà bên Nhật nói với mình đây là hàng mới có, không có chỗ nào sale cả và giá tính ra gần triệu bạc VND. Cũng là 1 thông tin để các bạn tham khảo
    http://mgod.webtretho.com/forum/f2758/shop-nhat-do-dung-den-tu-nhat-cham-soc-be-yeu-va-ca-gia-dinh-1002174/
    • 1,684 Bài viết

• 221 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tumeo Xem bài viết
    Có bạn hỏi mình cái hàng này cách đây mấy tháng vì mình có cửa hàng bán đồ Nhật. Sau khi mình check giá bên kia vào báo lại thì bạn ý bảo bên muare có mấy chục k thôi, bằng 1/10 giá mình nói. Người nhà bên Nhật nói với mình đây là hàng mới có, không có chỗ nào sale cả và giá tính ra gần triệu bạc VND. Cũng là 1 thông tin để các bạn tham khảo
    Cái của mẹ Tuongvy rẻ lắm Tú ơi! Chị nhớ cách đây 2, 3 năm gì đó khoảng <100k thì phải.
    • 529 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

các mẹ đừng có dại dột mua cái này, nó k có tác dụng gì đâu, xài vào nó dính dính như keo để dánmi giả vậy đó, k có nâng mí được
    em từng mua rồi, mà chẳng thể xài được đâu.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5