• 0 Lượt chia sẻ
  • 21.9K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 378 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Em đg tập dán mi giả cho mắt thêm đẹp khi trang điểm nhưng ko biết nên mua loại keo dán mi nào dùng tốt và dính lâu cả ! Có loại Lash Grip cuả Aerrdell không biết dùng có tốt không và giá cả ntn ạ ? Ai có kinh nghiệm về vụ này thì chia sẻ nhé !:Smiling:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi cry_tqt; 10/07/2010 vào lúc 02:58 AM.

• 378 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

em lôi cái top này lên đây ạ . Không ai tư vấn hộ em sao ? hic

• 76 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

chị dùng được mi giả thích nhỉ??? e thì bị dị ứng keo dán mi nên chả dùng được.
    e thấy mấy chị học trang điểm hay bạn e hay xài Lash Grip như chị nói đó,e thì xài loại đó chỉ cần dán đi chơi 1 buổi thôi là mí mắt wa ngày sau bi sưng,ngứa và nổi mụt nước liền:Crying:
    hum bữa e có mua dùng thử loại này của Vn âh,e mua ở quê-Củ chi..loại này e thấy xài được hơn của Lash Grip vì e xài liên tục tới nữa tháng nó mới bị nổi ngứa mí :Sad:
    muh xài loại này keo dán còn chắc hơn của Lash Grip nhiều,mỗi lần gỡ mi ra mún lột da lun
    muh tại da e nhạy cảm thôi,chứ chị dùng Lash Grip chắc ok mà chị!!!

• 76 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

ah wen cái loại Lash Grip khoảng 3-4chuc j đó chị ơi

• 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

roseshuyenthoai ơi cho mình xin tên cái keo bạn dùng với, mình cũng mới dán mi thôi. nhưng bị bong suốt. mình dùng loại last glip đó. đi ra liên thắng hay linh giang mua nó đều nói cái này tốt mà mình chẳng ưng. lúc đầu dán 5p là bong ở đầu mi. lại bóc ra dán lại. lần 2 khoảng 2 tiếng là có hiện tượng bong. hichic. da mình thì chẳng dị ứng cái gì. như da trâu. k mụn, k tàn nhang. bị bỏng cả cái chân mà k có tí sẹo nào. hichic. nge tưởng sướng nhưng dùng cái tắm trắng thuốc bắc 3 lần mà nó vẫn nguyễn y vân hahahaa. sorry cả nhà e lạc để. ước gì có cái loại keo nào dán mi chắc một tí cho mình đớ khổ. một lần đang cafe với bạn thì mi nó bong , ngượng hết cả người

• 350 Bài viết

• 207 Được cảm ơn

Mình cũng dùng LashGrip giá hơn 100k, thấy khá ok, ko bị cứng mà vẫn dính lâu. Mình để cả năm mang ra dùng vẫn dính bình thường.

• 2,765 Bài viết

• 2,870 Được cảm ơn

UP nào, em cũng quan tâm ạ !
    thuy_vu@lovemail.kt :Battin ey: :Battin ey:

• 468 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

up lên ạ. e dùng sắp hết cái lọ bé tí đi kèm với mí giả của etude rùi. chứ e dùng Lash Grip cũng bong hoài
    mà hok bít có loại keo nào màu đen lun hok các sis nhỉ.
    Em yếu đuối nên cần che chở
    Em hay vấp nên cần nâng đỡ
    Em dại khờ nên chẳng biết lo toan

• 131 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chimcanhcut148 Xem bài viết
    Mình cũng dùng LashGrip giá hơn 100k, thấy khá ok, ko bị cứng mà vẫn dính lâu. Mình để cả năm mang ra dùng vẫn dính bình thường.
    Bạn ơi,

LashGrip mình thấy có nhiều loại quá, không biết của bạn là loại nào?
    Bạn có hình thì share cho mọi người được không?
    Mình đưa 1 số hình lên đây để bạn tư vấn giúp nha:

1. Ardell LashGrip Adhesive for Strip Lashes

2. Ardell LashGrip Eyelash Adhesive Fake Eyelashes And Adhesives

3. Ardell LashGrip False Eyelashes Adhesive for Strip Lashes
    Người với người :Battin ey:
    Sống để ... yêu nhau

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ở Hà Nội thì mua keo dán mi giả ở đâu tốt vậy, mình mua keo dán mi giả ở Liên Thắng thấy chả dính mấy

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3