• 4 Lượt chia sẻ
  • 64.7K Lượt đọc
  • 53 Trả lời

13 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

da em ngày trước cũng đẹp (đấy là mấy đứa bạn em vẫn khen thế), nhưng mà gần 2 năm trở lại đây do thức khuya thường xuyên nên da mọc mụn quá trời. Bi giờ tình hình mụn của em í đã đỡ nhưng vẫn còn. Hôm vừa rồi ra hiệu thuốc, thấy lọ kem trị mụn trắng da Bạch Liên hay hay nên em mua 1 lọ về dùng thử. chị em có ai dùng qua kem này chưa? cho em ít thông tin về sản phẩm này với ạ. nó có làm giảm mụn k ạ? tại em thầy nó nhờn nhờn nên sợ bít lỗ chân lông.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 99 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Loại này mình nghe nói nhiều nên cũng mua dùng thử nhưng không ăn thua có lẽ tại mình không hợp. Bạch liên là hàng việt nam sản xuất. bạn có thể vào link này để tham khảo các sản phẩm của họ http://*************.vn/vi/index/
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mod_KNH2; 14/02/2012 vào lúc 01:52 AM. Lý do: Xóa link quảng cáo
    • 312 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

mình dùng rồi nè bạn, đúng là có đỡ hơn, nhưng cái nè dùng nhiều sẽ mỏng da hơn ý, nếu bạn ko bj mụn quá nặng thì nên mủa sản phẩm trị mụn tốt hơn dùng cho an toàn, kết hợp với chế độ ăn uống ngủ nghỉ hợp lí, nhớ uống nhiều nước cam vào là ok. Còn nếu bạn bj nặng thì nên đến gặp bs là tốt nhất. Và điều quan trọng nhất là ko soi gương, làm thật nhiều công việc khác để ko fai nghĩ đến mấy cái mụn đág ghét nữa
    (note: nếu bạn để ý kĩ thì kem bạch liên ko mịn hoàn toàn, mà trong kem nó có những hạt sạn li ti , đấy chính là nguyên nhân làm da mỏng và yếu dần ý
    • 35 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Kem này mua ở đâu nhỉ?
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hãng mới à. Lần đầu nghe tên sản phẩm này
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trước mình cũng dùng sảm phẩm này thấy trị mụn hiệu quả lắm. nhưng mang bầu lên kô giám dùng nữa giờ có bầu 7 tháng rồi mặt nhiều mụn sợ lắm mới mua về dùng đc vài hôm kô piết có ảnh gưởng gì đến pè kô nữa cũng hơi lo .hihi
    • 373 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

mình cũng vừa mới tậu 1 e, cảm nhận là: khi thoa lên thì ko thấy nhờn lắm đâu, vỗ vỗ cho thấm vào da là ok. Mình cũng ko thấy hạt li ti nào như bạn ở trên nói cả. Còn mụn thì ko giảm đc lắm ( đấy là theo mình nhé ). Nhưng được cái rất mướt da :d
    • 122 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

bạn mình dÙng thì thấy giảm nhưg mình dÙng thì k có tác dụng gì lắm, chắc ng hợp ng k.
    • 57 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

mình đang dùng này, k nhờn đâu, kem thấm da lắm mà bôi vài ngày là thấy da mượt, mềm, mịn dã man luôn, sờ tới đâu thấy mịn tới đó. chất kem cũng mịn hoàn toàn chứ k có hạt gì cả, mùi rất thơm, chất mềm, màu trắng. kem này dùng k tác dụng ngay mà dần dần, cá nhân mình thấy hiệu quả, bạn nào da mụn nhẹ, hay thỉnh thoảng nổi thì dùng ok, vừa trị mụn, vừa sáng da, vừa mịn da. bạn nào mụn nhiều thì chắc thấy lâu hơn, dễ sốt ruột. với lại mụn nhiều bao giờ cũng khó trị hơn. mình dùng cái này nó làm liền các vết mụn đã nặn, giảm sưng mụn to nhưng k nhah lắm đâu nhé, với đẩy mụn li ti, mụn sần, mụn bọc.. lên rồi xẹp dần ^^ chứ để nguyên mấy cái mụn bọc, hoặc mụn li ti k nhân đấy thì chả bít đến bjo mới xẹp >.<. đợt đầu hè mình bị lên mụn li ti, nổi sần cả 2 bên má, nhìn gúm khủng khiếp, nhiều ồ ạt luôn, thì dùng mấy cái dòng nhẹ này k ăn thua, nghiến răng mua kem lạnh 400k dùng, bôi 1, 2 hôm là khác luôn. giờ còn vài cái mụn dùng kem nhẹ thôi, chứ kem kia toàn mùi thuốc >.<. m thấy Bạch Liên thơm, nhẹ nhàng, mịn da mà giá hạt dẻ nữa ^^
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

da minh cung bj mun nhiu, thay cac me noi ve kem bach lien minh cung ham ho mua xai thu nhung chua bit cho nao mua. minh o nha trang me nao bit chi minh cho mua zoi
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh cung o nha trang ne. ban ghe cho xom moi o day co ban kem bl day
    • 362 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nucuoimuathu Xem bài viết
    mình đang dùng này, k nhờn đâu, kem thấm da lắm mà bôi vài ngày là thấy da mượt, mềm, mịn dã man luôn, sờ tới đâu thấy mịn tới đó. chất kem cũng mịn hoàn toàn chứ k có hạt gì cả, mùi rất thơm, chất mềm, màu trắng. kem này dùng k tác dụng ngay mà dần dần, cá nhân mình thấy hiệu quả, bạn nào da mụn nhẹ, hay thỉnh thoảng nổi thì dùng ok, vừa trị mụn, vừa sáng da, vừa mịn da. bạn nào mụn nhiều thì chắc thấy lâu hơn, dễ sốt ruột. với lại mụn nhiều bao giờ cũng khó trị hơn. mình dùng cái này nó làm liền các vết mụn đã nặn, giảm sưng mụn to nhưng k nhah lắm đâu nhé, với đẩy mụn li ti, mụn sần, mụn bọc.. lên rồi xẹp dần ^^ chứ để nguyên mấy cái mụn bọc, hoặc mụn li ti k nhân đấy thì chả bít đến bjo mới xẹp >.<. đợt đầu hè mình bị lên mụn li ti, nổi sần cả 2 bên má, nhìn gúm khủng khiếp, nhiều ồ ạt luôn, thì dùng mấy cái dòng nhẹ này k ăn thua, nghiến răng mua kem lạnh 400k dùng, bôi 1, 2 hôm là khác luôn. giờ còn vài cái mụn dùng kem nhẹ thôi, chứ kem kia toàn mùi thuốc >.<. m thấy Bạch Liên thơm, nhẹ nhàng, mịn da mà giá hạt dẻ nữa ^^
    bạn dùng trong thời gian bao lâu thì thấy mụn đỡ vậy
    • 540 Bài viết

• 208 Được cảm ơn

giờ mình chẳng tin có loại nào trị được hết mụn đâu phải chăng giảm 1 thời gian rùi sau đó bùng phát lên thì (((((
    • 171 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Có mấy đứa bạn e dùng thấy đỡ hẳn, lại mịn da nữa, dùng tầm vài tháng thì được như vậy. E băn khoăn không biết có giống kem trộn không, vì thấy tác dụng cũng từ từ, mà nó dùng được mây tháng rồi, không thấy tác dụng phụ gì.
    • 455 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

bao nhiu 1 em nhỉ?.......................
    • 171 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

45k 1 hộp thì phải bạn ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 171 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Bạn được bác sĩ chỉ định kem này à? Bộ y tế xác nhận nữa. hay chỉ nghe nói? mình mua Bạch Liên từ năm ngoái, thấy dùng cũng thích, mụn xẹp nhanh, bạn mình còn dùng cả mặt nữa, hết mụn, da lại mịn ra. Nhưng ít người review nên mình cũng không dám dùng thường xuyên và cả mặt. nếu bạn được bác sĩ chỉ định thật thì mình cũng yên tâm dùng.
    • 19 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

các nàng cứ dùng đi, trắng hồng hết mụn nhé, tớ vs kon e đã test, thíc lắm ..giá dao động từ 45-50k ,nếu đc thì kết hợp cả srm trị mụn bạch liên ^^ mụn nặng như tớ là 2 tuần
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 42 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Em sợ kem trộn lắm. Có ai có thông tin chính xác review em với. Cá nhân em thấy rất thơm, mụn cũng đỡ mà
    Không nên có tâm hại người nhưng không thể không có tâm phòng bị người.
    • 540 Bài viết

• 208 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meoluoilove Xem bài viết
    các nàng cứ dùng đi, trắng hồng hết mụn nhé, tớ vs kon e đã test, thíc lắm ..giá dao động từ 45-50k ,nếu đc thì kết hợp cả srm trị mụn bạch liên ^^ mụn nặng như tớ là 2 tuần
    hjchjc eo có thật ko vậy da mình nặng lắm... bào mỏng nữa thôi hjc.. mua ở đâu thế bạn
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3