Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 67.3K Lượt đọc
  • 514 Trả lời

26 Người đang theo dõi

• 137 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Các mẹ ơi có mẹ nào biết thuốc (tip nhỏ nhỏ) ấy bán ở đâu chỉ hộ em với. số là thế này. lấu lắm lằm lăm rồi em cũng có 1 típ này ngâm răng cho trắng lên (có vẻ cũng thay đổi chút ít) nhưng để mất típ đó mất rồi bây giờ cần mua lại cái đó để ngâm tiếp cho trắng (để lừa thêm ông nữa ấy mà hì hì) nên có mẹ nào biết chỉ hộ em với.
    Mọi hôm em có mua ở Hà Nội cơ, nhưng bây giờ chả nhớ địa chỉ ở đâu nữa (với lại nhà quê chẳng nhớ đường nào cả đâu)
    Mong các mẹ biết giúp cho nhé.
    Thu Dung
    Saubocun@yahoo.com

• 575 Bài viết

• 364 Được cảm ơn

bạn ơi, wa ttvnol.com mà nghía, nhìu lắm, tui hông nhớ lắm nên ko nói chính xác đc. chịu khó tìm nha.

• 374 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HoThuDung Xem bài viết
    Các mẹ ơi có mẹ nào biết thuốc (tip nhỏ nhỏ) ấy bán ở đâu chỉ hộ em với. số là thế này. lấu lắm lằm lăm rồi em cũng có 1 típ này ngâm răng cho trắng lên (có vẻ cũng thay đổi chút ít) nhưng để mất típ đó mất rồi bây giờ cần mua lại cái đó để ngâm tiếp cho trắng (để lừa thêm ông nữa ấy mà hì hì) nên có mẹ nào biết chỉ hộ em với.
    Mọi hôm em có mua ở Hà Nội cơ, nhưng bây giờ chả nhớ địa chỉ ở đâu nữa (với lại nhà quê chẳng nhớ đường nào cả đâu)
    Mong các mẹ biết giúp cho nhé.
    Mẹ cháu hỏi đúng địa chỉ rồi, mẹ cháu mua típ đó là 200k đấy, mình mua ở 112 Thái Hà Hà Nội, hoặc bạn mua ở những điểm Răng hàm mặt ý. chuác thành công nhé

• 137 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chào mẹ Hien'smom,
    Thế mẹ dùng thấy thế nào? có hiệu quả không?
    Nếu mà được mẹ cháu mua hộ 1 tip thì tốt cho em quá.
    hồi đó em dùng mới chỉ được 1 tháng thôi, trông cũng trắng hơn, nhưng bây giờ ố vàng lại rồi.
    em ở nghệ an mà. mỗi lần muốn mua gì khó quá. mẹ cháu mua hộ em một tip có được không a?

cảm ơn mẹ cháu trước.
    Thu Dung
    Saubocun@yahoo.com

• 309 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Không biết cho mình hỏi bạn dùng típ đó với cách sử dụng như thế nào ???
    BS CKI: Nguyễn Kường Y!M: NhaKhoaSH Skype : SHDental SĐT: 0904.191.190 - 04.3.9999.555

• 35 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hí hí..em cũng ham hố cái vụ này lắm...Các chị đã có kinh nghiệm dùng qua rồi cho em biết thêm thông tin được ko ạ Giá tiền và cách sử dụng nữa nhé..Cảm ơn ạ
    (Chữ ký vi phạm Nội quy, bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây.)

• 309 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi _Trang_NhYm_ Xem bài viết
    hí hí..em cũng ham hố cái vụ này lắm...Các chị đã có kinh nghiệm dùng qua rồi cho em biết thêm thông tin được ko ạ Giá tiền và cách sử dụng nữa nhé..Cảm ơn ạ
    Tẩy trắng tại nhà 1,5 triệu
    Tẩy trắng nhanh 2,5 triệu đó
    BS CKI: Nguyễn Kường Y!M: NhaKhoaSH Skype : SHDental SĐT: 0904.191.190 - 04.3.9999.555

• 8,370 Bài viết

• 2,640 Được cảm ơn

Hôm qua em đi nha khoa để tẩy trắng răng vì răng của em hơi bị vàng(màu A4). Để bình thường thì ko sao nhưng khi nào mà đánh phấn lên thì răng vàng hơn da, trong kinh dị lắm. Nhưng sáng nay đọc mấy thông tin thì thấy tẩy răng lại có hại, Chị nào đã tẩy răng chưa, cảm giac thế nào? Có hại gì ko ah? Tẩy thì trắng hơn được ko? :RaisedEye

• 371 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Các mẹ ơi từ lúc sinh con đến giờ răng em nó ngả màu quá. Chả hiểu tại sao nữa.cứ xỉn xỉn ý. Chán chả buồn chết. Em muốn đi làm trắng răng quá, nhưng thấy mọi người bảo đau lắm,với cả hại người. dưng mà răng xấu thì còn chán hơn. Mẹ nào làm trắng răng rồi mách em với, sự thật nó thế nào ạ? và làm ở đâu thì tốt ạ (em ở HN). Many thanks các mẹ nhé.
    ♥♥¸.•*´¨`*•.¸♥♥ Bống Xinh ♥♥ ¸.•*´¨`*•.¸♥♥

• 2,204 Bài viết

• 465 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi karina_tmb Xem bài viết
    Các mẹ ơi từ lúc sinh con đến giờ răng em nó ngả màu quá. Chả hiểu tại sao nữa.cứ xỉn xỉn ý. Chán chả buồn chết. Em muốn đi làm trắng răng quá, nhưng thấy mọi người bảo đau lắm,với cả hại người. dưng mà răng xấu thì còn chán hơn. Mẹ nào làm trắng răng rồi mách em với, sự thật nó thế nào ạ? và làm ở đâu thì tốt ạ (em ở HN). Many thanks các mẹ nhé.
    Có tớ đã vừa tẩy trắng răng xong, không có gì đau cả chỉ ê răng thôi, nhưng tớ thì lại không trắng lên mấy.Bạn làm ở bác sỹ Cường răng hàm mặt ở 165A Giải phóng ý
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)