Mỹ phẩm - Trang điểm

Kem tan mỡ bụng - Tác dụng phụ

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 104K Lượt đọc
  • 83 Trả lời

• Trang 4/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 66 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đăng kí dùng thử đi bạn àh, mấy chị em trong hội mình đăng kí dùng rồi đó, hình như mai là hết hạn đăng kí thì phải
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Kem tan mỡ bụng của Vichy?

Dạo này vòng 2 của em to qua nen em tính mua kem tan mỡ bụng của Vichy xài thử nhưng ko biết tác dụng thế nào vì nó hơi mắc. Các chị có ai xài và kết quả thế nào comment cho em biết với nhé. Thanks các chị ạ. :Kiss:

• kem tan mỡ bụng có thể dùng cho vùng bọng mắt?

mắt em tự dưng nhìn lại thấy có cái bọng làm cho mắt nhìn sưng húp ý ạ. mà em đi mua kem trị bọng mắt ở Shiseido thì nghe chị bán hàng nói có kem giảm quầng thâm chứ để làm hết bọng mắt thì chỉ có cách đi thẩm mỹ viện hút ra thôi. hic, em ko thích bất kỳ cái j liên quan đến sao kéo lên người em hết...

• VinMart Thủ Đức rộn ràng khuyến mãi đầu năm

Dù vẫn còn dư âm của những ngày nghỉ Tết cổ truyền nhưng không khí làm việc khởi đầu năm mới đã bắt...

• Cách kiểm tra code nước hoa, mỹ phẩm , hàng hiệu

Theo dõi các web, tình cờ biết được cái này. Thấy hay hay nên chia sẻ cùng mọi người :) Gõ ký...

• Kem dưỡng đặc trị cho da nhạy cảm ?

Da e khá nhạy cảm & mỏng do tác hại của Pond gây ra nên giờ hễ ra nắng chút hoặc thời tiết thay đổi...

• 66 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

muốn giảm mỡ bụng các bạn phải có kế hoạch giảm cân đúng cách thì mới mong giảm được bạn ơi, ngoài tập thể dục ra, ăn uống kiêng khem nữa thì các chị em có thể dùng thêm kem tan mỡ finomas rât hiệu quả
    • 66 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thời gian đăng kí dùng thử sản phẩm gì thế bạn?
    • 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình muốn hỏi là mới sinh em bé được 2 tháng thì có dùng được kem FINOMAS này không các mẹ? mình sợ dị ứng và ảnh hưởng đến cháu nhỏ thôi, nhưng mà thấy thành phân thiên nhiên
    • 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có ai đăng kí dùng thử chưa vậy kem finomas ấy đăng kí mấy ngày rồi mà có thấy trúng gì đâu
    • 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giadinhbebin982 Xem bài viết
    Mình muốn hỏi là mới sinh em bé được 2 tháng thì có dùng được kem FINOMAS này không các mẹ? mình sợ dị ứng và ảnh hưởng đến cháu nhỏ thôi, nhưng mà thấy thành phân thiên nhiên
    mình đang tham khảo để dùng kem này đây, có tìm hiểu thấy bảo là nếu đang cho con bú thì không nên dùng bạn ơi nen cai sữa cho con đã rồi hãy dùng
    • 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

không biết có chị em nào dùng kem tan mỡ bụng finomas chưa? thấy mấy chị khen dùng được lắm
    • 66 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi annatruong.vcu Xem bài viết
    thời gian đăng kí dùng thử sản phẩm gì thế bạn?
    mình đăng kí dùng thử rồi đó bạn, thời gian từ ngày 22-5/2 nhé
    • 66 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mesangchanh Xem bài viết
    có ai đăng kí dùng thử chưa vậy kem finomas ấy đăng kí mấy ngày rồi mà có thấy trúng gì đâu
    mình cũng giống bạn, đăng kí rùi mà chưa thấy may mắn trúng gì cả, biết đâu lại may mắn thì sao cứ đăng kí vậy
    • 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cũng vừa đăng kí dùng thử xong, tính dùng kem này nhưng có đăng kí dùng thử cũng đăng kí nếu được khỏi phải mua
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 66 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có ai đã từng dùng sản phẩm Kem làm tan mỡ nào chưa? giới thiệu co mình với
    • 44 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Tập thể duc cho chắc
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tốt nhất các chị em không nên mù quáng giữa việc giảm cân và giảm mỡ, nên tốt nhất cứ ăn uóng hợp lý, tập thể dụng đều đặn và dùng những thực phẩm, dược phẩm có uy tín và thành phần thảo dược thiên nhiên thôi các chị nhé
    • 35 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đăng kí dùng mà chẳng thấy gì cả, chắc phải đi mua về dùng cho nhanh
    • 66 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nghĩa là vẫn dụng các phương pháp lại với nhau như: tập luyện và ăn uống điều độ bên cạnh đó dùng loại sản phẩm nào nữa đẻ giảm cân à chị?
    • 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đăng kí dùng thử kem đấy nhưng không phải ai đăng kí cũng đều được nhận đâu, chỉ có 5 người may mắn mỗi ngày mới được nhận mà các mẹ
    • 66 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

may quá, hôm nay lên xem thấy mình nhận được sản phẩm dùng thử Kem làm tan mỡ Finomas, may thế, cám ơn các chị đã bày cách đăng kí nhé, nếu dùng được thì mình sẽ mua về thêm một lọ để dùng.
    • 35 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thấy mọi người đăng kí dùng thử nhiều lắm luôn ý, mình phải giới thiệu cho mấy người bạn dùng nữa mới được
    • 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng mới đăng kí để nhận mẫu thử của kem này rồi, hy vọng sớm nhận được kem về dùng thử
    • 66 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi, cho em hỏi thời gian bao lâu thì thấy hiệu quả của kem làm tan mỡ bụng vậy?
  • Trang 4/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5