Mỹ phẩm - Trang điểm

Kem tan mỡ bụng - Tác dụng phụ

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 77.1K Lượt đọc
  • 38 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 66 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Em vừa xài kem tan mỡ bụng được 1 tuần, xoa vào nó nóng rán các mẹ ạ, thấy tình hình cũng khả quan đôi chút nhưng không biết nóng thế thì có tác dụng phụ gì không ạ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 955 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoaanhdao Xem bài viết
    Em vừa xài kem tan mỡ bụng được 1 tuần, xoa vào nó nóng rán các mẹ ạ, thấy tình hình cũng khả quan đôi chút nhưng không biết nóng thế thì có tác dụng phụ gì không ạ?
    ui chị ơi, có phải chị bôi kem ớt sauna ko ạ????
    cái đó dùng bao nhiêu lâu thì có tác dụng ạ, em mới bôi được mấy hôm....TKS chị:Sigh:
    Ba là xúc xích bò, mẹ là xúc xích heo, Bi là xúc xích gà, 3 xúc xích thơm ngon, la là lá la la, Nấu với .....mì ăn liền !!!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nên kết hợp ăn uống điều độ, cụ thể là ăn ít tinh bột, ít đồ mỡ, thức ăn chiên, xào kết hợp với vận động thể thao sẽ có kết quả rất nhanh. Nếu mẹ nào không có thời gian để tập luyện thì có thể mua đai matxa để đánh tan mỡ bụng kết hợp bôi kem. Chúc các mẹ nhanh chóng có được vòng 2 thon gọn.

• 833 Bài viết

• 298 Được cảm ơn

nếu kem nóng vậy chắc chứa nhiều tinh dầu, chỉ sợ loại này các mẹ dùng lâu sẽ bị thâm da bụng thì khổ:Thinking:
    .Dõi......oooo0.............
    ..theo ...(.....)....0oooo..
    con........\...(......(.....)....
    .bé... ......\._)......).../.....
    .....yêu...............(_./......

• 100 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình cũng đang băn khoăn khoản bụng to này quá, mình mới sinh đứa đầu, mà hồi chưa chồng rất gầy nhé, thế mà bụng đã nhiều mỡ nhưng không to. Giờ thì sinh xong gần 8 tháng rồi mà vẫn một rổ bụng trông khiếp lắm, nhiều khi mình nhìn còn giật cả mình nữa là chồng, muốn làm thế nào cho bụng nhỏ mà không ảnh hưởng đến con vì mình vẫn đang cho bé bú, mà cứ nghĩ đến khoản đi tập thì chưa có thời gian. Các chị cho mình hỏi về cái kem làm tan mỡ này với, kem này là kem gì, cách sử dụng ra sao để hiệu quả nhé. Many thanks.

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào dùng loại tiêu mỡ bụng của Garnier Body Tonic chua? em thấy ở mấy shop nói là hiểu quả thấy rõ sau 4 tuần mà chưa biết thế nào ?

• 48 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Linh à,
    Kem mà mẹ nó nói hiệu gì vậy?
    Mình sắp sinh nên cũng đang "săn" mấy loại kem tan mỡ. Đẻ đứa đầu xong bụng xổ 1 rổ sợ quá.
    Zin là thiên thần, là nguồn năng lượng của Bố Mẹ. Yêu con nhiều lắm lắm lắm !!!:Kiss:

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có nhiều mỡ đặc biệt ở vùng mặt (2 bên má) và cả 1 chút ở cằm. Từ bé mặt đã có má bánh đúc nên có gầy mặt cũng vẫn to, mình đang muốn đi hút mỡ hoặc tìm cách nào đó để lớp mỡ ở má mỏng đi, nói cũng rõ ràng hơn. kem tan mỡ nào có thể dùng trên mặt vậy?
    Có ai có kinh nghiệm hay biết về vụ này ko? cảm ơn nhiều ^^
    Hôm nay còn đọc được phương pháp này? mà mình chưa nghe bao giờ
    http://www.thammyvienaau.com/index.p...d=1&f=4&nid=39
    Chỉnh sửa lần cuối bởi LoveMyDaughters; 18/04/2011 vào lúc 01:25 PM.

• 507 Bài viết

• 444 Được cảm ơn

Dùng kem tan mỡ bụng với tần suấtt dày đặc là bị thâm bụng thật đấy ạ. Thâm đen luôn, nhưng ngừng dùng kem một thời gian dài là hết.

• 512 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

mình có dùng everline, dùng 2 tháng hơn rùi, sáng và tối, k bị thâm bụng, nhug cũng không có cảm giác giảm mỡ.mình kết họp tập thể dục nên cũng thấy bụng săn lại tý xíu, chẳng hiểu do kem hay do tập thể dục.

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4