Mỹ phẩm - Trang điểm

Kem ốc sên New Today của mỹ phẩm Linh Chi, có ai dùng rồi cho em ý kiến với!

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 177K Lượt đọc
  • 93 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 328 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Quynhlechan Xem bài viết
    Vâng. Chiều nay em ngứa quá, rát rát nữa Rõ khổ! từ nay kô ham hố gì mấy cái kem này nữa
    Sent from my GT-S5360 using WebTreTho mobile app
    Uk. Đừng gãi e nhé. Càng gãi càng tổn thương đấy. Chị thấy bảo dùng kẽm oxit ok lắm. Nhưng bôi chỉ dịu lúc đấy thôi
    Cầu trời cho con nhanh qua nạn bệnh tật này
    Mong con yêu về với mẹ
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

C ơj. C cko e sđt c đi. Để e gọj ạ

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 328 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

C ơj. C cko e sđt c đi. Để e gọj ạ

Làm gì thế e? Sdt chị là 0947067155. K thì e vào fb của chị nt cho chị. E tìm hongnhung111291@facebook.com
    Chỉnh sửa lần cuối bởi nhungvt1112; 13/05/2014 vào lúc 11:53 AM.
    Mong con yêu về với mẹ
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tại da mặt e khổ quá
    Mấy hôm nay nkìn chi chít mạch máu dưới da luôn, ngứa , châm chích dưới da lắm. e định gọi hỏi chị là kái vỉ thuốc c uống là gì
    Có khi mai e phải đi bệnh vjện khám da diễu thôi. Chứ cứ tình trạng này em kô chịu đc

• 328 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Tại da mặt e khổ quá
    Mấy hôm nay nkìn chi chít mạch máu dưới da luôn, ngứa , châm chích dưới da lắm. e định gọi hỏi chị là kái vỉ thuốc c uống là gì
    Có khi mai e phải đi bệnh vjện khám da diễu thôi. Chứ cứ tình trạng này em kô chịu đc

Đến mức thế hả e? Mà e dùng kem này đc bn lâu r? Vậu e cứ ra ngoài hàng thuốc bảo ngta cho thuốc dị ứng đi. Uống tạm xem có đỡ ngứa k? Chị cũng bị châm chích nhưng thi thoảng thôi. Giờ mặt chị cũng đang tan nát cả. Da bong tróc r mặt sần sùi. Nhưng k bị mọc mụn. Thi thoảng có cái li ti xong lại hết. E mua vit e, c, a và kẽm về uống nhé. Mai đi khám thử xem tn. Nhớ bảo ngta cho xn da nhé
    Mong con yêu về với mẹ
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình có một người bác lúc trước sử dụng kem trộn da mặt rất đẹp. Sau mười mấy năm thì da bắt đầu có hiện tượng nổi mụn chằng chịt và khi đi khám bệnh ở bệnh viện da liễu thì bác sĩ bảo là bó tay vì da mặt đã bị bào mòn quá mỏng không thể cứu được nữa. Da mặt chỉ có một hãy suy nghĩ kỹ trước khi sử dụng nha các bạn.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng dùng chưa hết 1 hộp.nhưng mình bôi 3 hôm r lại bỏ 3 hôm để k bị phụ thuộc kem. thấy trắng hơn mà cũng ok. Nhưng trời này nóng, lúc bôi toàn phải ngồi điều hòa k thì mồ hôi nhễ nhại -_-
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

kem oc sen new to day cung duoc bo y te cong nhan day. nhung ma minh xai thi da mat dep lam, m nge ng ta noi dung sau nay da mat se khong dep nua
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

kem ốc sên new today mua ở đâu trong HCM vậy mọi người
    • 384 Bài viết

• 342 Được cảm ơn

Mình chưa xài kem này cũng vì nghe nhiều người can là bị phụ thuộc kem, ngưng dùng là sạm da, nổi mụn. Lượn các diễn đàn, FB thấy nhiều bạn bảo kem này có corticoid nên lại càng hãi. Các mẹ/chị/em nếu ai đang dùng thì cũng nên xem xét lại, kem này thực sự ko tốt như mọi người nghĩ đâu ạ!
    Tình yêu là sự đồng điệu của con tim, là con người thật, ko màu mè, ko lừa dối
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

https://giupbanlamdep.com/chia-se-vo...sen-new-today/
    các mẹ có thể search trên mạng thêm 1 số thông tin, mình cũng vừa search xong và ra được topic của webtretho và blog trên có thể tham khảo.
    Tiện đây mình cũng gợi ý các mẹ có thể tham khảo gel Panda của myphambachlien.vn, gel panda cũng giúp cho làn da đang bị dị ứng mỹ phẩm phục hồi.
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giadinhgaumap Xem bài viết
    Chào mọi người, mình cũng đang xài loại kem chữa nám chiết xuất từ ốc sên và sữa dê nè, nhưng không phải của hãng Linh Chi mà của Thiên Lộc. Mình xài được 1 hộp 12g, 86k thấy cũng hiệu quả. Kem này chị mình bán mỹ phẩm mới nhập hàng về từ công ty luôn, thấy mặt mình bị nám lâu ngày nên bảo dùng thử. Thấy hàng mới nên cũng e dè lắm, mà hàng chị mình bán thì đảm bảo mới dám đưa mình xài nên cũng yên tâm tí. Mình cũng tìm hiểu về thành phần của nó k chứa chất độc đâu, với thêm nếu ốc sên biết cách chiết suất vẫn có công dụng phục hồi da bị hư tổn, trắng da mà. Mình thấy tùy loại da và mỹ phẩm có hợp với mình không thôi. Mình đây rất ít khi xài mỹ phẩm vì cũng sợ hư da lắm. Bạn nào muốn biết thêm thông tin lần sau mình sẽ chụp hình sản phẩm cho các bạn tham khảo thêm hen.
    Bạn này nói chuyện ngôn từ sặc mùi dân cung cấp hàng
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

con e thi luc truoc da mat luc min lam.. ma bay gio vuong vao cai kem do,, da mat san sui ghe lam
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tu vấn giúp e với. e xài kem ôcsên lich chi đc 1năm, loại 18g. 1năm e xài đc gần 3hộp, nhưng vừa r e thấy da mỏng, nổi mạch máu, e ngưng k xài nữa vì nghĩ da wá mỏng r, nhưng e lên mạg đọc ms bít kem có corticoid gì đó rất hại, hic, vậy mà kem có đủ thứ chứng nhận y tế, ốcsên e tg k hóa chất chư, huhu, e ngưng xài đc 1tuân r ad, theo may chi e có nên trị từ giờ k hay đợi đến lúc da nổi mụn....vì corticoid thỳ e ms chữa trị đây ạ? e hoang mang lắm, da e lúc trk đen nhưg k bao jờ mụn, ham trắng giờ thế này, tư vấn giúp e nha. liệu e có "thoát nạn" corticoid ko??
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5