Mỹ phẩm - Trang điểm

Kem ốc sên New Today của mỹ phẩm Linh Chi, có ai dùng rồi cho em ý kiến với!

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 150K Lượt đọc
  • 87 Trả lời

7 Người đang theo dõi

• Trang 3/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 9
    • 451 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

đánh dấu xin ý kiến lun
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hIC! Mình cũng đang tìm hiểu về sản phầm này mà không biết có tốt không, sợ có thành phần giống kem trộn. Trước mình dùng kem trộn, da đẹp lắm, nhưng hậu quả là giờ nám nỗi đầy mặt. Thấy mấy người dùng bảo hiệu quả nhưng cũng sợ rùi lại giống kem trộn. Mà có bạn dùng cám gạo à, mình dùng nước gạo thôi nhưng cũng ko hiệu quả làm mịn da. Da mình dầu và nhiều mụn có bạn nào có cách gì khắc phục da dầu ko? Giúp mình với. Cám ơn trước nhé!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi lethoa0905; 10/07/2012 vào lúc 04:51 PM.
    • 455 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhjmyeuhtc Xem bài viết
    Cái chị ở xóm mình bôi 2 lọ tàn nhang cũng mờ và trắng lắm. nhưng có vẻ da chị ý bị mỏng đi nhiều. Chả biết thế nào. Mình cũng mua 1 lọ về dùng thử. có 55k. nhưng da mình dầu, bôi lên mồ hoi ra bóng nhẫy nên ko dùng nữa
    cho mình xin 500 hình p nhé
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng đang hóng vụ này đây.........
    • 267 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

kem trộn đấy chị em ạ,em đã mua và xài rồi.kem dạng nén đặc,nói chung bao bì nhìn đã rõ là ko ổn rồi.Em ngày trc có tiền sử,đã dùng kem có corticoid,nên em cực nhạy với nhưng dản phẩm có chất đó,bôi 1 ngày là mịn,và bỏ 3,4 ngày thì biết mặt.lúc đầu mua về nghĩ là để hồi phục da,xong mời mẹ em bôi ké đc 2 ngày thì me em bị dị ứng,may ko sao e mới sợ quá,vội vàng bỏ và sms cho bà bán hàng,thì em bảo chị chứng minh đây ko phải kem trộn đi thì ko thấy bà í thanh minh thanh nga j luôn.em bỏ đc 4,5 ngày cũng bị hiện tượng lên nốt như hồi dùng kem có corticoid S
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vitc833 Xem bài viết
    kem trộn đấy chị em ạ,em đã mua và xài rồi.kem dạng nén đặc,nói chung bao bì nhìn đã rõ là ko ổn rồi.Em ngày trc có tiền sử,đã dùng kem có corticoid,nên em cực nhạy với nhưng dản phẩm có chất đó,bôi 1 ngày là mịn,và bỏ 3,4 ngày thì biết mặt.lúc đầu mua về nghĩ là để hồi phục da,xong mời mẹ em bôi ké đc 2 ngày thì me em bị dị ứng,may ko sao e mới sợ quá,vội vàng bỏ và sms cho bà bán hàng,thì em bảo chị chứng minh đây ko phải kem trộn đi thì ko thấy bà í thanh minh thanh nga j luôn.em bỏ đc 4,5 ngày cũng bị hiện tượng lên nốt như hồi dùng kem có corticoid S
    Em là thành viên mới, hị hị. Vừa tậu hũ 93k về chưa kịp xài mà đã nghe thấy có mùi rồi, híc. Em nghe quảng cáo New Today hàng công ty mà hóa ra lại là kem trộn à
    "Vì tôi là tôi nên có những thứ tôi không làm được, nhưng cũng vì vậy mà có những thứ chỉ tôi mới có thể làm được. Đừng bao giờ nói mình không xinh. Hãy nói TÔI CÓ CÁI DỄ THƯƠNG CỦA TÔI"
    • 267 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lily.angel Xem bài viết
    Em là thành viên mới, hị hị. Vừa tậu hũ 93k về chưa kịp xài mà đã nghe thấy có mùi rồi, híc. Em nghe quảng cáo New Today hàng công ty mà hóa ra lại là kem trộn à
    ừ,chị đc con bạn chị quảng cáo.nó cũng mới dùng đc 10-15 ngày gì đó,da nó vốn dĩ trắng mịn rồi,bôi xong nhìn đẹp hơn.Thấy chị kể lể tình bày,con bé cũng hãi quá,vác cả 2 lọ lên thanh lí(chị đem cho nó vì thấy nó có vẻ khoái quá mà S ).,chả biết nó có bán đc ko,hình như đổi đồ vs ai đó thì phải.Có một số nà ko biết,cữ nghĩ là thuốc tiên .haiiz
    • 38 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vitc833 Xem bài viết
    Chi oi, vay khi ngung su dung bi ngua va man do chi chua bang cach nao vay a? e dang trong tinh trang do huhu... chi e voi.
    Cuộc sống êm ái quá người ta bảo chán
    Cuộc sống vất vả quá người ta than khổ
    Đó là bi kich.....
    • 684 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

các chị nào ở Tân Bình mún mua kem face Dì Tư Huệ pm em nha, mua chung cho dc giá rẻ, bên e dc 2hộp rồi
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ko biết tnao nhỉ ?mấy bạn trong lớp e dùng loại trị mụn sạch tinh và da trằng lăm
  • Trang 3/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 9