Mỹ phẩm - Trang điểm

Kem ốc sên New Today của mỹ phẩm Linh Chi, có ai dùng rồi cho em ý kiến với!

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 178K Lượt đọc
  • 94 Trả lời

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5

Theo dõi Webtretho

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.
f | Chia sẻ bài viết
    • 372 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

Tình hình là em đang muốn tìm một loại kem dưỡng da, cũng vừa là để làm kem lót để thi thoảng trang điểm cho dễ. Da em cũng ko xấu xí lắm, nhưng thấy quảng cáo bảo dùng kem này da trắng lắm, mịn và dồi dào collagen nên hơi ham. Nhưng em cũng chưa biết có tin được không, xin ý kiến cả nhà với ạ

Chủ đề bạn cần quan tâm:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 91 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Giá nhiêu vậy chị?
    • 372 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ankypham Xem bài viết
    Giá nhiêu vậy chị?
    có nhiều loại bạn à, mình muốn dùng laọi dưỡng tái tạo và phục hồi da, có 2 laọi, 1 laọi 95k/30g và 320k/30g
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 372 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

mình đang bài mà chả có ai tham gia, buồn nhỉ
    • 205 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhjmyeuhtc Xem bài viết
    .
    loại này mới.với cả e nghĩ chắc mọi ng sợ quảng cáo!^^.mún biết có tốt hay ko.chị cứ xem thành phần của nó ý là ra ngay ý mà.nếu ko rõ thì chị search trên này.dạo này cung có hãng ra kem loinh chi gì gì đó chả biết có phải hãng này không nhưng e đọc thành phần toàn thấy chất độc hại chả thấy chất dưỡng đâu
    • 205 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

.
    loại này mới.với cả e nghĩ chắc mọi ng sợ quảng cáo!^^.mún biết có tốt hay ko.chị cứ xem thành phần của nó ý là ra ngay ý mà.nếu ko rõ thì chị search trên này.dạo này cung có hãng ra kem loinh chi gì gì đó chả biết có phải hãng này không nhưng e đọc thành phần toàn thấy chất độc hại chả thấy chất dưỡng đâu
    • 372 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pevit Xem bài viết
    .
    Thành phần gồm những chất nào là độc hại hả bạn ? hì, mình mờ vụ này lắm, ít khi dung mĩ phẩm nên chả biết đâu mà lần
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

kem này có nhiều người dùng cũng được đấy,,, trước mắt thì hiệu quả ko biết sau này thì thế nào
    • 74 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

huhu... e cũng đang tìm review cái kem ốc sên này đây... thấy bảo bôi hết tàn nhang... đang ham hố lắm... mà chưa thấy có bài nào
    • 372 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi naibambivn Xem bài viết
    huhu... e cũng đang tìm review cái kem ốc sên này đây... thấy bảo bôi hết tàn nhang... đang ham hố lắm... mà chưa thấy có bài nào
    Cái chị ở xóm mình bôi 2 lọ tàn nhang cũng mờ và trắng lắm. nhưng có vẻ da chị ý bị mỏng đi nhiều. Chả biết thế nào. Mình cũng mua 1 lọ về dùng thử. có 55k. nhưng da mình dầu, bôi lên mồ hoi ra bóng nhẫy nên ko dùng nữa
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy bảo dùng phấn nụ kiềm dầu mà cũng khá mịn bạn dùng thử xem. Thấy bảo cái loại kem này gióng kem trộn bôi hay bị bào mỏng da lắm!
    • 60 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

chị đang dùng loại gì.e cũng đang dung new today đây ạ.e muốn trắng nên e dung loại tẩy nám với tàn nhanh.co phải hộp đó màu tím k ạ.mà s chi mua mắc zậy
    những việc đơn giản k làm đc thì làm s làm đc việc lớn
    • 372 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

Sao mà mình ko xem đc trang 2 vậy mod ơi
    • 372 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phuongt2209 Xem bài viết
    Mình thấy bảo dùng phấn nụ kiềm dầu mà cũng khá mịn bạn dùng thử xem. Thấy bảo cái loại kem này gióng kem trộn bôi hay bị bào mỏng da lắm!
    Mình cũng đang dùng phấn nụ mà, nhưng muốn dùng thêm để làm kem lót luôn ấy công nhận dùng phấn nụ da mịn dã man, mát mát thóch nhỉ
    • 372 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi megarainny Xem bài viết
    chị đang dùng loại gì.e cũng đang dung new today đây ạ.e muốn trắng nên e dung loại tẩy nám với tàn nhanh.co phải hộp đó màu tím k ạ.mà s chi mua mắc zậy
    Mình dùng laọi dưỡng tái tạo da ấy. chị hàng xóm mình cũng dùng trị nám, công nhận là chị ấy trắng lên, nhưng da mỏng lắm. có 55k mà vẫn đắt hả, hộp 14g ấy. bạn mua bao nhiêu
    • 60 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình dùng laọi dưỡng tái tạo da ấy. chị hàng xóm mình cũng dùng trị nám, công nhận là chị ấy trắng lên, nhưng da mỏng lắm. có 55k mà vẫn đắt hả, hộp 14g ấy. bạn mua bao nhiêu
    em cũng mua 55k chị à.hình như da em ngăm nên e k thấy trắng mà dạo này có nhiều ng khen da e đẹp.k bik có phải do dắp mật ong nữa k.cái hộp của e dùng thấy nhìu lắm dùng hơn tháng nay mà k hết mà e dùng ngày 2 lần luôn đó chị
    • 372 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

em cũng mua 55k chị à.hình như da em ngăm nên e k thấy trắng mà dạo này có nhiều ng khen da e đẹp.k bik có phải do dắp mật ong nữa k.cái hộp của e dùng thấy nhìu lắm dùng hơn tháng nay mà k hết mà e dùng ngày 2 lần luôn đó chị
    Dù sao nó cũng là hàng công ty được đk đàng hoàng nên cũng ko sợ lắm Nhưng hn thấy bạn chị bảo là bạn ấy đã thử và thấy nó nhiều chì. Chị cũng đang dùng cám gao+sữa tươi+mật ong để đắp mặt 2 lần / tuần. Da mịn thích ơi là thích. Đêm ngủ cứ lấy tay sờ lên da mặt, mát mà mịn ghê
    • 372 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

lên nào
    • 60 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

lên nào
    em chỉ dùng mật ong với cám gạo th.mai phải ra mua thêm sữa tuơi.mà e dùng cám gạo ở quê đem lên nên có trấu.dùng k sướng lắm.nhưng mà khi rửa mặt xong soi gương thấy thik lắm
    • 372 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

em chỉ dùng mật ong với cám gạo th.mai phải ra mua thêm sữa tuơi.mà e dùng cám gạo ở quê đem lên nên có trấu.dùng k sướng lắm.nhưng mà khi rửa mặt xong soi gương thấy thik lắm
    Chị cũng dùng cám gạo ở quê, cũng có trấu với cả những tấm gạo nữa, nhưng mà an toàn và nguyên chất. Chị mà ko cho sữa tuơi vào thì nó ko kết dính, cứ rơi tơi tả ấy. nên cho sữa tuơi vào, cũng thơm lắm. chị cho ít mật ong lắm, tại chị sợ nóng
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5