Mỹ phẩm - Trang điểm

Kem Kolarmy với Rosa có phải kem trộn không các mẹ?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 99.5K Lượt đọc
  • 145 Trả lời

• Trang 8/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 447 Bài viết

• 653 Được cảm ơn

Em bôi kor đến bh là 2 tháng r đây, kết quả là trắng lên có tí, mịn hơn tí, còn may là k bị lên mụn, nói chung là k bị dị ứng
    Em thoa cả mặt luôn và bh thì cổ trắng hơn mặt rất nh
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 85 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mystery_89 Xem bài viết
    oài e lại ở hn, e xài kor đc gần 1 năm rồi, hết 1 hộp rưỡi, nếu thường xuyên bôi thì da đẹp lắm, trắng mịn, có điều lỗ chân lông to nên e kết hợp dùng toner dấm táo thấy ổn lắm. giá kor ở hn trước có 160k giờ lên 190k, ặc ặc, mà e tưởng kem rosa đắt hơn kor bạc nhiều chứ nhỉ. nói chung có phải kem trộn k thì e k dám phủ nhận hay khẳng định gì hết, e nhắm mắt liều thôi
    hx, c ơi, c mua ở đâu mà có 160 vs 190 thế ạ, e thấy mọi ng toàn bảo 400 vs 250 ý ạ
    • 234 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Tp hcm mua ở đâu hả các mẹ
    Cám ơn đời mỗi sớm mai thức giấc
    Ta có thêm ngày nữa để yêu thương
    • 348 Bài viết

• 752 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quachkhatinh Xem bài viết
    khong phai dau ban oi,dung tot ma.cau len mang danh thong tin thj day ra day ve san pham ma.hjhj.mjh cung dag dung.gjia 250k.neu ban muon dung va hieu hon ve san pham thi lien lac.01664034029.loai 1 nhe
    Ặc kem Korlamy ko p kem trộn sao có cả loại 1, hay là fake loại 1 vậy bạn . Người bán hàng fake loại 1a hay 1b chắc cũng có à, n mà nói chung là fake là ko bh dùng r
    • 2,299 Bài viết

• 4,441 Được cảm ơn

Mình nghĩ là kem trộn nhưng không phải trộn tay mà trộn máy, hàng sản xuất công nghiệp.
    Nếu có điều gì vĩnh cửu được thì em ơi đó là…tình yêu chúng ta!!!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 234 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

em ở SG, ai chỉ giúp e mua cái này vs
    Cám ơn đời mỗi sớm mai thức giấc
    Ta có thêm ngày nữa để yêu thương
  • Trang 8/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8