Mỹ phẩm - Trang điểm

Kem Face Diamond Beauty Facial Cream trắng da nhà mình đã ai dùng chưa??

Đến trả lời mới nhất
  • 1.28K Lượt chia sẻ
  • 234K Lượt đọc
  • 347 Trả lời

• 76 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

toàn quảng cáo
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 106 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

mình xài đc gần 2 tuần rồi. da có mịn lên chứ sáng hay k thì cũng chưa biết. Cơ mà mới 1 tuần mà mịn lên thì mình cảm thấy lo lo..hix..sợ kem trộn
    • 41 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi congchuanhim Xem bài viết
    mình xài đc gần 2 tuần rồi. da có mịn lên chứ sáng hay k thì cũng chưa biết. Cơ mà mới 1 tuần mà mịn lên thì mình cảm thấy lo lo..hix..sợ kem trộn
    nàng mua của ai thế...mình thấy nhiều ng trên face dùng mà chả bít ntn vì cái này chính xác cũng ko biết của công ty nào đứng ra nhập phân phối từ mỹ về việt nam....hỏi 1 nằng bán trên face giá là 650k bạn mua bao nhiu??tem nhãn đầy đủ ko nàng??/
    • 106 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

theo mình biết kem này của 1 chị ở Đà Nẵng là phân phối chính luôn. mấy bạn lấy sỉ lấy từ chị này hết . mình mua 520k ! đợt trc mình cũng k biết hỏi bạn kia ở Hà Nội hét đến 800k! cái này k phải của mỹ j` đâu bạn. vì mấy thấy mấy bạn ở Mỹ còn lấy sỉ chị này bán mà. Còn mình mua kem này của 1 bạn lâý sỉ chị ấy ở Sài Gòn
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi congchuanhim Xem bài viết
    nếu là hàng sịn thì bạn yên tâm về chất lượng nhé nó công dụng làm trị mụn đặc trị. se lỗ chân lông. mịn da đưa da về vẻ trắng sáng hồng tự nhiên về của làn da bạn sở hữu mà
    • 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bôi có làm lên mụn k ak? E cũg đag hóng kem này :-s
    cố giấu nước mắt rơi từng đêm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bvscocanh Xem bài viết
    e cũng đang hóng vụ này quá ạ .e đang bôi bộ vitaminc của skinfoood thấy trắng nhanh lắm.1 bộ là trắng lên rùi.nhưng khổ nỗi e bị cái lcl to.và mụn cám mụn đầu đen nhiều.e đang bảo bôi cái khác cho lcl với bớt mụn cám,mụn đầu đen cái đa.r chuyển về bôi vitamin c tiếp.e bôi hợp cái í lắm .mà chả biết cái gì jup đc lcl to và mụn cám ko
    da em nhờn vùng chữ T dùng vitaminc đc k ạ
    • 138 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

loại mỹ phẩm này mình nghe quảng cáo trên FB rất rầm rộ, nhưng khi lên search thông tin trên mạng thì cũng chỉ có fb mà thôi ngoài ra hok có thông tin gì thêm. Nghe nói là hàng của Mỹ mà sao ko thể tìm thấy bất cứ 1 thông tin nào từ Mỹ kể cả web tiếng Anh, vả lại chị bán hàng ở DN có ghi trên FB có đại lý mới tại Mỹ ..mình hok hiểu cho lắm. Mà theo mình nghĩ nếu có 1 loại kem công dụng tuyệt vời và trị nhiều thứ như vậy thì những thương hiệu nổi tiếng trên thế giới sẽ đi về đâu??? mĩ phẩm mà có tác dụng nhanh đến như vậy chỉ trong 1 tuần đã thấy rõ rệt thì quả là quá cao sieu hoặc hok an toan, chỉ tác dụng lúc đầu và càng lớn tuổi sẽ phản tác dụng đến lúc đó cứu chữa cũng hok kịp. Hàng giả bây giờ trên thị trường tràn lan nên các bạn cẩn thận, mình chỉ góp ý vậy thôi chư hok có ý gì xấu xa hêt.
    • 41 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thht Xem bài viết
    loại mỹ phẩm này mình nghe quảng cáo trên FB rất rầm rộ, nhưng khi lên search thông tin trên mạng thì cũng chỉ có fb mà thôi ngoài ra hok có thông tin gì thêm. Nghe nói là hàng của Mỹ mà sao ko thể tìm thấy bất cứ 1 thông tin nào từ Mỹ kể cả web tiếng Anh, vả lại chị bán hàng ở DN có ghi trên FB có đại lý mới tại Mỹ ..mình hok hiểu cho lắm. Mà theo mình nghĩ nếu có 1 loại kem công dụng tuyệt vời và trị nhiều thứ như vậy thì những thương hiệu nổi tiếng trên thế giới sẽ đi về đâu??? mĩ phẩm mà có tác dụng nhanh đến như vậy chỉ trong 1 tuần đã thấy rõ rệt thì quả là quá cao sieu hoặc hok an toan, chỉ tác dụng lúc đầu và càng lớn tuổi sẽ phản tác dụng đến lúc đó cứu chữa cũng hok kịp. Hàng giả bây giờ trên thị trường tràn lan nên các bạn cẩn thận, mình chỉ góp ý vậy thôi chư hok có ý gì xấu xa hêt.
    Mình cũng lăn tăn giống i hệt gái này í....
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mimi6288 Xem bài viết
    Mình cũng lăn tăn giống i hệt gái này í....
    mình chỉ giải thích đơn giản cho các bạn thôi ạ > mình ví dụ là cty chuyên bán hàng đa cấp vđ nhu debelai, amway. đb là amway các bạn nhé amway là tập đoàn lớn như vậy nhưng họ bán hàng đa cấp và có nguyên tắc. bất kì các sản phẩm nào đc bán trong siêu thị, bầy bán tại cửa hàng đc coi là ăn cắp vi phạm amway. cty bán hàng đa cấp chỉ cung cấp cho tư vấn viên của họ để thông qua khách hàng ????? bạn nào có thể mua 1 lọ amway ở siêu thị vậy? hya thấy nó bầy bán. lãi ra sao. mỗi người bán sẽ là đc cắt từ 30 đên 40 % giá niêm yết so với giá gốc. thì sản phẩm này cũng vậy. cty ở đà nẵng cũng chỉ là cty con mang về thôi. Bạn nói là k có trên mạng thì ko fai. có cty hẳn hoi bạn nhé. Sản xuất theo công nghệ mỹ bạn ạ thứ 2 nếu nó ko tốt nếu nó ko thực sự có hiệu quả tại sao lại thành cơn sốt ? hàng hót trên thị trường? dĩ nhiên cứ cái gì hót sẽ có hàng chạy theo phi lợi nhuận phải không??? nên tạo ra những hoang mang khi sử dụng > còn nếu bạn muốn chính xác nhất thì xung quanh bạn ai dùng sản phẩm chưa? hiệu quả thực tế bạn nhìn thấy như thế nào? là ok nhất vì như bạn nói trên mạng đều chẳng có gì xác thực. Nhưng nếu có người đã dùng người ta vẫn chuộng. người ta vẫn dùng và nó vẫn hot ! có giấy kiểm định chất lượng mà muốn phân biệt thật giả cách gõ google ~> .... mình nên khuyên các bạn tìm hiểu kĩ và sâu hơn về sản phẩm. sản phẩm này ko fai là có thể có kết quả hoàn hảo sau 1 tuần . bạn hiểu nhầm nhé. bạn chụp ảnh lại da mình. so sánh sau 1 tuần có sự khác biệt nhìn thấy. và kiên nhẫn dùng khoang 1 tháng đến 2 tháng thì hiệu quả là rất bất ngờ đấy bạn ạ. còn bạn muốn chứng thực sự tin tưởng. hãy gặp tôi. tôi sẽ cho bạn nhìn thấy, chứng minh thấy, và chỉ cần 2 tuần. bạn sẽ tin vào tác dụng của sản phẩm này thôi. sự lựa chọn là của mình nên tôi cũng khuyên mọi người nghĩ thật kĩ, tìm hiểu thật cẩn thận. hàng có tem mác kiểm định vẫn fai kiểm tra. và trán xa các loại mĩ phẩm ko tem mác, ko kiếm định giám định, mà là tự pha chế theo công thức ở nhà. Cảm ơn các bạn đã lưu tâm.Thanks!!
    • 88 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

mình cũng đang định mua lọ này của em Trang Bon mà ko biết có nên ko?Thấy phản hồi trên fb thì ok lém!Da mình nhạy cảm , cũng từng mấy loại kem ntn mà ko ok!huhu.
    • 25 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

e đã sử dụng kem này đc gần 2 tháng.ngày nào cũng bôi 2 lần đều đặn và giữ mặt sạch sẽ. review của e trước hết về hình dáng giấy tờ sản phẩm thì rất chán, hộp đựng lỏng lẻo tem nhã mác ....nói chung nhìn đểu đểu cảm thấy k xứng đáng w mức giá..vì e nghĩ 1 sản phẩm như thế thì hộp rồi tem mác trước hết cũng phải ngon nghẻ 1 tí, đằng này thì nhìn rât SƠ SÀI. giầy tờ hướng dấn sử dụng in thủ công , thành phần rồi tên nhà sản xuất gì gì đó thì cũng k rõ lắm, thấy ghi của công ty vi nguyễn gì đó mở kém ra thì e thấy kem cũng khá đặc, mùi như kem sâm. bôi lên mặt thì cũng thấm và mướt lắm, lần đầu bôi e thề sờ sướng dã man...nhưng cũng chỉ đến thế,. các công dụng như trị mụn , dưỡng mịn, se lỗ chân lông rồi thì dưỡng trắng hầu như e hông cảm nhận đc sau 2 tháng sử dụng....e vẫn đang cố dùng hết xem biết đâu dùng 1 time nó sẽ có tác dụng gì thì sao. chứ còn e chỉ thấy mịn w trắng hơn 1 chút khi bôi kem lên thôi. còn rửa đi thì đâu lại vào đây . 1 điều nữa là hồi ấyê k biết nên ít tìm hiểu nên đã mua lọ kem này của 1 em giá tận 800k lận, sau về ms thấy nhiều ng bán có hơn 500k bị hớ nặng...e này có fb là nguyễn hương...nói chung e thấy tất cả chỉ là quảng cáo..hô hào mý w mẽo gì nhưng nhìn hộp kem là thấy chán rồi... lên gg tìm hiểu thì thông tin rất ít nên e dùng thấy hong mang lắm.
    nhưng mà cũng biết đâu e dùng k hợp còn có ng lại dùng hợp thì sao, e cg k rõ lắm , vì kem này cũng thấy nhiều ng mua

mà e cũng đang thấy kem b tư huệ đang rất hot có c nào dùng r k ạ......
    Chỉnh sửa lần cuối bởi munalee.sweetcake; 24/02/2013 vào lúc 08:52 PM.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 106 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi munalee.sweetcake Xem bài viết
    e đã sử dụng kem này đc gần 2 tháng.ngày nào cũng bôi 2 lần đều đặn và giữ mặt sạch sẽ. review của e trước hết về hình dáng giấy tờ sản phẩm thì rất chán, hộp đựng lỏng lẻo tem nhã mác ....nói chung nhìn đểu đểu cảm thấy k xứng đáng w mức giá..vì e nghĩ 1 sản phẩm như thế thì hộp rồi tem mác trước hết cũng phải ngon nghẻ 1 tí, đằng này thì nhìn rât SƠ SÀI. giầy tờ hướng dấn sử dụng in thủ công , thành phần rồi tên nhà sản xuất gì gì đó thì cũng k rõ lắm, thấy ghi của công ty vi nguyễn gì đó mở kém ra thì e thấy kem cũng khá đặc, mùi như kem sâm. bôi lên mặt thì cũng thấm và mướt lắm, lần đầu bôi e thề sờ sướng dã man...nhưng cũng chỉ đến thế,. các công dụng như trị mụn , dưỡng mịn, se lỗ chân lông rồi thì dưỡng trắng hầu như e hông cảm nhận đc sau 2 tháng sử dụng....e vẫn đang cố dùng hết xem biết đâu dùng 1 time nó sẽ có tác dụng gì thì sao. chứ còn e chỉ thấy mịn w trắng hơn 1 chút khi bôi kem lên thôi. còn rửa đi thì đâu lại vào đây . 1 điều nữa là hồi ấyê k biết nên ít tìm hiểu nên đã mua lọ kem này của 1 em giá tận 800k lận, sau về ms thấy nhiều ng bán có hơn 500k bị hớ nặng...e này có fb là nguyễn hương...nói chung e thấy tất cả chỉ là quảng cáo..hô hào mý w mẽo gì nhưng nhìn hộp kem là thấy chán rồi... lên gg tìm hiểu thì thông tin rất ít nên e dùng thấy hong mang lắm.
    nhưng mà cũng biết đâu e dùng k hợp còn có ng lại dùng hợp thì sao, e cg k rõ lắm , vì kem này cũng thấy nhiều ng mua

mà e cũng đang thấy kem b tư huệ đang rất hot có c nào dùng r k ạ......
    mình biết fb e ấy rồi. hét đến tận 800k. bó tay luôn. lúc cầm hộp kem mình cũng cảm giác y như bạn, nhưng cũng may mình k mua giá đó. sao mà ghét mấy người bán chặt chém ghê! đúng là chỉ thấy mịn thôi chứ trắng ra thì chắc phải xài 5 7 hũ quá >"<!
    • 25 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

e có đem thắc mắc sao hộp sơ sài vậy gửi em bán hàng thì nhận đc câu trả lời là bên hãng bên mỹ sx sao thì e ấy nhập vậy..nhưng mà hộp tem mác đều là chữ tiếng việt k à....e nghĩ nếu nhập thì thường in tiếng anh / tiếng bản đia ( vd hàng thái) rồi nếu mang về việt nam thì sẽ có dán giầy chữ tiếng việt đè lên ( ví dụ vaseline) chứ đằng này hộp thì k hề có 1 thông tin gì, box thì .... xong lại rao bán là hàng mỹ, ng tiêu dùng h thông minh..hàng mỹ hay k nta nhìn từ cái box là đã nhận thấy đc rồi í ạ....
    Có nhiều thứ để đánh đổi, tại sao lại
    luôn là tình yêu
    • 106 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi munalee.sweetcake Xem bài viết
    e có đem thắc mắc sao hộp sơ sài vậy gửi em bán hàng thì nhận đc câu trả lời là bên hãng bên mỹ sx sao thì e ấy nhập vậy..nhưng mà hộp tem mác đều là chữ tiếng việt k à....e nghĩ nếu nhập thì thường in tiếng anh / tiếng bản đia ( vd hàng thái) rồi nếu mang về việt nam thì sẽ có dán giầy chữ tiếng việt đè lên ( ví dụ vaseline) chứ đằng này hộp thì k hề có 1 thông tin gì, box thì .... xong lại rao bán là hàng mỹ, ng tiêu dùng h thông minh..hàng mỹ hay k nta nhìn từ cái box là đã nhận thấy đc rồi í ạ....
    lúc đầu mình cũng k nghĩ là mỹ rùi. mà thấy nhìu feedback tốt quá nên nhắm mắt xài thử. ai dè lại hợp với mịn da nhưng sáng ra thì chưa thấy nếu bạn thấy tốt thì cứ nên dùng.. hàng gì miễn là hợp da là ok r ^^ nhưng mình k bít có hại về sau k nữa
    • 119 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Bạn kelly gì đấy quảng cáo ghê quá, lại có chữ ký bán hẳn kem này nên khen suốt )
    nói thật chứ các bạn bán kem toàn nhờ bạn bè hot girl trắng bóc lên quảng cáo hộ , 1 lần nhìn 1 tấm hình, thấy bàn phấn trang điểm của các em ấy, 1 đống mỹ phẩm skin care toàn hàng của hãng : Sk2 , hihihhii... Vậy thì hiểu các em ấy trắng mịn đẹp lâu bền thế là do kem gì rồi đấy. đừng cứ nhìn người bán da đẹp là nghĩ bọn họ xài kem đó, sai lầm .
    Hot girl cứ mỗi ngày thêm giàu, thêm tiền mua 1 đống mỹ phẩm xịn về xài để thêm đẹp. Còn khách hàng nhẹ dạ như mình thì càng ngày càng xấu và hư hại da về sau vì lời quảng cáo kiếm lợi nhuận từ các em ấy.
    9 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình sử dụng rồi và thấy rất hiệu quả. Trắng da đấy các chị em. Nên dùng ^^
    :*********** BA MẸ yêu Bin Hơn cả BÀu Trời :*************
    • 96 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pink.hihi Xem bài viết
    da em nhờn vùng chữ T dùng vitaminc đc k ạ
    mình cũng mặt dầu khủng khiếp.dngf đc hết nhé.e dùng vẫn thấy dầu như bt.hay tại mặt e nhiều dầu quá nhỉ ihih
    • 96 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

hôm qua e đã múc 1 em nhé các mẹ.550k.hhi.mẹ e nám nặng.e sẽ đợi mẹ e dùng 1 time r e bá cáo các mẹ ạ.e tyhaays khen ghê quá nên lấy cho mẹ e xài thử xem
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 275 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

kem này công thức & thành phần của Mỹ , đóng hộp tại VN