Mỹ phẩm - Trang điểm

Kem Face Diamond Beauty Facial Cream trắng da nhà mình đã ai dùng chưa??

Đến trả lời mới nhất
  • 1.28K Lượt chia sẻ
  • 232K Lượt đọc
  • 344 Trả lời

55 Người đang theo dõi

• 41 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Dạo này e thấy trên face book nhiều người bán quảng cáo loại kem này quá mà đọc cộng dụng thì thôi rồi . Nào là trắng da, trị mụn, trị nám, mịn da và làm đầy các sẹo lõm do mụn ...Lại được viện pasteur thành phố Hồ Chí Minh kiểm nghiệm không gây kích ứng da và có tem chống hàng giả của bộ công an nữa ... Nhưng trra trên google thì chỉ thấy toàn bán onl ko có thông tin j kỹ lắm về loại kem này. Chị e mình đã ai nghe nhìn và từng sử dụng thì vô chia sẻ, vì thực tế nếu có 1 loại kem như vậy thì tuyệt quá phải không nào???
    Đây là ảnh của nó:

Chủ đề bạn cần quan tâm:

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 205 Bài viết

• 329 Được cảm ơn

Hộp kem đẹp nhỉ. Hóng thôi chứ chưa biết em này
    • 275 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

mình đang xài nè, ngày trước mình làm lễ tân nhà hàng ca sáng, bị nắng làm đen da, buồn lắm, sau đó mình xin nghỉ và mua kem Diamond về dưỡng. Sau 6 tuần kiên trì sử dụng, mình chỉ thoa kem 1 ngày/1 lần vào tối trước khi ngủ, kết quả là da mình đã trắng mịn ra hẳn, mình ít bị mụn nên mình ko biết nó có trị mụn ko. nhưng công nhận Diamond face xài rất hiệu quả. Các bạn nên xài kem trong 6 tuần để có kết quả nhé. SAu 6 tuần mà ko thấy tác dụng gì thì hãy đổi qua cái khác.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 687 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

m đọc reviu trong cái album kem face diamond, tấm hình cuối cùng, tấm số 21 ấy, thấy cái fb ko ổn, m trích nguyên fb cho b coi nha
    "c ơi, e vừa nhận được kem face rồi nè, ......... mới dùng có lần đầu mà thấy da trắng đều,mịn, hết nẻ, mờ vết thâm"
    chả hỉu các bạn đọc xong có cảm giác j ko, chứ sao m thấy xạo quá, làm j có kem nào mới dùng lần đầu mà thấy da trắng đều,mịn, hết nẻ, mờ vết thâm
    với lại, t đọc hết fb rồi, thì hầu như toàn là da sáng ra thôi, chứ hình như ít ai bảo trắng
    thôi, b cứ hóng thêm fb xem sao
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 96 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

e cũng đang hóng vụ này quá ạ .e đang bôi bộ vitaminc của skinfoood thấy trắng nhanh lắm.1 bộ là trắng lên rùi.nhưng khổ nỗi e bị cái lcl to.và mụn cám mụn đầu đen nhiều.e đang bảo bôi cái khác cho lcl với bớt mụn cám,mụn đầu đen cái đa.r chuyển về bôi vitamin c tiếp.e bôi hợp cái í lắm .mà chả biết cái gì jup đc lcl to và mụn cám ko
    • 687 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bvscocanh Xem bài viết
    e cũng đang hóng vụ này quá ạ .e đang bôi bộ vitaminc của skinfoood thấy trắng nhanh lắm.1 bộ là trắng lên rùi.nhưng khổ nỗi e bị cái lcl to.và mụn cám mụn đầu đen nhiều.e đang bảo bôi cái khác cho lcl với bớt mụn cám,mụn đầu đen cái đa.r chuyển về bôi vitamin c tiếp.e bôi hợp cái í lắm .mà chả biết cái gì jup đc lcl to và mụn cám ko
    b ơi, bộ vitamin c skinfood đó giá nhiêu vậy b.tks nha
    lỗ chân lông to, b thử đắp lòng trắng trứng đi, hiệu quả lắm
    • 41 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn mua của ai vậy da bạn có nhiều vấn đề khộng vậy mình cũng đang hóng vụ này quá ... mà h thấy ai bán cũng nói như nhau hết í ko bít mua ở đâu đảm bảo??
    • 96 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ShiroPetto Xem bài viết
    b ơi, bộ vitamin c skinfood đó giá nhiêu vậy b.tks nha
    lỗ chân lông to, b thử đắp lòng trắng trứng đi, hiệu quả lắm
    e mua bộ skinfood của hieuparis ở 61 hàng bông.bộ vitamin c là bộ thuộc hàng bình dân của skinfood đấy ạ.khoảng 300k 1 lọ.mua 1 bộ 4 lọ là khoảng 1trieu2 thui ạ..b dùng thử đi.dùng hợp.thì 1 hộp biết ngay.trắng hồng cực.trời mà hơi hửng nắng e đi ra ngoài ai cũng tưởng e đánh má hồng í hihi .chắc do e hợp kem nữa ạ.nếu cao cấp hơn thì e thây nhìu ng khen omija lắm,đắt hơn 100/lọ.nhưng e đang hợp bộ kia nên ko đổi nữa.chị bán hàng bảo vậy.à mà e ko dùng hết 1 bộ vì e lười lắm.e dùng toner và cream thui í ạ .e ko thích the face shop lắm vì thấy chị bạn e dùng ko khả quan.ohui e thấy mỗi cái srm dùng thích.
    lòng trắng trứng e đắp suốt mà chả ăn thua ạ bùn kinh lên đc.đã thế mụn cám đầy cằm.mũi đầy mụn đầu đen.1 ngày xài hết khoảng gần chục cái giấy thấm dầu.buồn lắm ạ (
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 96 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mimi6288 Xem bài viết
    Bạn mua của ai vậy da bạn có nhiều vấn đề khộng vậy mình cũng đang hóng vụ này quá ... mà h thấy ai bán cũng nói như nhau hết í ko bít mua ở đâu đảm bảo??
    1 có 1 đứa bạn quen nó bán 600k đấy.cơ mà cũng thấy feedback lại là trắng mịn màng lắm.mới bôi 2 3 ngày đã hết nẻ hết mụn đỡ thâm.e chi cần hết lcl to và mụn cám mụn đầu đen thui,e hòng cái này ko bít có giảm thâm nám ko để e múc cho mama e xài.vì mama e bị thâm nám hơn chục năm nay rùi
    • 275 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

mình mua của nhỏ em - ngày trc nó cũng đi làm PG - bị nắng làm đen da - ko ngờ nó chịu khó dưỡng kem - da nó giờ trông thích lắm. Mình nhờ nó tư vấn cho mình. mình mua có 520k à
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 275 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

mình mua 520k à, xài khoảng 2 tuần mới có kết quả bạn à, xài 6 tuần thì da trắng lên rõ lun, mịn nữa.

1 có 1 đứa bạn quen nó bán 600k đấy.cơ mà cũng thấy feedback lại là trắng mịn màng lắm.mới bôi 2 3 ngày đã hết nẻ hết mụn đỡ thâm.e chi cần hết lcl to và mụn cám mụn đầu đen thui,e hòng cái này ko bít có giảm thâm nám ko để e múc cho mama e xài.vì mama e bị thâm nám hơn chục năm nay rùi
    • 96 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

mình search google thấy ít người bán thì phải.thấy có cả chứng nhận nữa cơ.nhưng mà ko bít hết đc nám thật ko nữa.mụn đầu đen nữa chứ.hjx.ở hà nội có mấy bạn bán toàn 600 trở lên thui.chắc b trong sg à.hjx ko mẹ nào có kinh nghiệm xài qua cái này rùi ạ.e hóng quá cơ
    • 687 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

có ai xài cái này mà trị được sẹo rỗ, sẹo lõm ko, nghe bảo quảng cáo có trị được mà chưa bít ra sao
    • 275 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

uhm, mình ở SG - 520k à. mình đen lắm, từ khi xài Diamond - da mặt mình trắng ra, còn body mình chỉ dưỡng vaseline nên có sự khác biệt rõ giữa mặt và lưng , nhìn mắc cười - nhưng kệ - cái mặt quan trọng
    mình search google thấy ít người bán thì phải.thấy có cả chứng nhận nữa cơ.nhưng mà ko bít hết đc nám thật ko nữa.mụn đầu đen nữa chứ.hjx.ở hà nội có mấy bạn bán toàn 600 trở lên thui.chắc b trong sg à.hjx ko mẹ nào có kinh nghiệm xài qua cái này rùi ạ.e hóng quá cơ
    mình chỉ công nhận công dụng làm trắng mịn của nó thôi, cái này ko biết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ShiroPetto Xem bài viết
    có ai xài cái này mà trị được sẹo rỗ, sẹo lõm ko, nghe bảo quảng cáo có trị được mà chưa bít ra sao
    • 41 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

H nhiều loại nữa thật giả chả bít làm sao , mà cái mặt tiền ko thể bôi chát linh tinh đc nên ko biết loại này có thật sự tốt ko nữa. Mỹ phẩm skinfood nói riêng và mỹ phẩm hàn quốc nói chung trừ các loại cao cấp hản của Hàn quốc thì dũng cũng dễ dị ứng và gây mụn ẩn lắm nên chị e phải cẩn thận nên test kỹ trc khi dùng mình đã từng dùng mas cám gạo, tẩy da chết và kem dưa leo của skinfood thì thấy kem dưa leo dùng đc nhất coàn cái mask cám gạo dùng gây mựn ẩn đoá chắc do da mình ko hợp...Ah mà h thấy Ngọc Trinh mở spa bán kem tự làm đấy mọi ng đã ai biết và dùng chưa ạ còn vụ kem Diamond kia ko bít nên dùng và mua của ai ở HN các bạn nhỉ hĩ hĩ
    • 100 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Mình cũng thấy trên facebook NT các bạn mua kem feeback tốt lắm , nhưng theo mình nghĩ siêu trắng trong 1 tuần chỉ có thể là kem trộn , dạo này báo chí đưa rất nhiều tin về tác hại của các loại kem dưỡng trắng đa tác dụng nghe mà phát sợ . Vì mặt tiền là cái quan trọng nhất nên các bạn tìm một loại kem có tên tuổi đàng hoàng và phù hợp với làn da của mình nhé ^^

Gửi từ ứng dụng Web Tre Tho trên iPhone
    • 96 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

em search google ở hà nội mấy người bán thui ạ.c thử search r chuột bạch 1 tuần xem sao hihihih
    • 41 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

nhà mình còn chị nào dùng nữa ko ạ?? chia sẻ đi ạ!!
    • 275 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

kem này, các bạn trên fb dùng nhìu, hình như các bạn í ko có xem WTT nên ko cho mình ý kiến dc....

Mình ở SG, xài Diamond dc 3 tháng rùi (qua hủ thứ 2) - mình chỉ xài mặt - cảm nhận của mình là kem rất hiệu quả nếu các bạn kiên trì sd từ 3-6 tuần tùy màu da của mỗi ng`
    • 15 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

toàn q.cáo. E dùng 1tháng chưa thấy kquả gì.hazz
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)