Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Mỹ phẩm - Trang điểm

Kem dưỡng trắng da body của Helen Thanh Thảo

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 154K Lượt đọc
  • 374 Trả lời

13 Người đang theo dõi

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình nghe quảng cáo kem trộn trắng da bodyHelen Thanh Thảo dùng tốt trắng da, k bắt nắng, sau không dùng vấn trắng và thấy nhiều người dùng vẫn hiệu quả. Thấy Helen quảng cáo trong kem có bột ngọc trai nên giúp da trắng hồng. mình cũng muốn sử dụng thử vì thấy da trắng cũng thích lắm. Nhưng mình lo bị ảnh hưởng sau này, hại cho da, sợ bị bào mòn da, dị ứng... Có ai dùng rồi hoặc biết về sp này tư vẫn giúp mình với. TKS!

• 181 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

kem trộn.

• 91 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thực ra muốn trắng thì phải dùng kem trộn ko dung ko trắng đc.. bạn nào đã trắng tự nhiên r thì k nói
    cũng tùy cơ địa người da khỏe, da yếu ...
    chủ yếu là cách sử dụng như thế nào cho hợp lý . khi dùng kem phai dung dưỡng ẩm và chịu khó che chắn khi ra nắng ( cái này đương nhiên vì kể cả da bt mà k dùng kem ra nắng thì vẫn sạm da và bắt nắng )
    khi sư dụng kem 1 thời gian mà cảm thấy da trăng rồi thì ngưng dùng 1 thời gian thay vào đó là dùng lotion dưỡng ẩm hoac bôi vaseline...cho da được mượt và phục hồi ..quan trọng nhất là : kem trộn thì KO DÙNG CHO FACE mà chỉ DÙNG CHO BODY.. ai mà liều dùng kem trộn body lên mặt thì ng đấy quá liều ạ
    nc muốn đẹp thì phải thử ...ke đến những hot girl . người mẫu , ca sĩ như ngọc trinh , sam., thủy tiên đều lột da với tắm trắng..( ngọc trinh lột da 7 lần , tuần nào cũng đi spa như cơm bữa + dùng kem trộn mới dc như thê nhé ).
    nói chung muốn loàm đẹp thì thật gian nan ... còn ban nào k dám dùng kem trộn chỉ sài dưỡng ẩm thì chắc chắn là da se k trắng rồi chỉ mướt hơn thôi ..có trắng thì cũng phải rất lâu và ko đáng kể
    haizz chung quy công cuộc làm đẹp thật gian nan phai ko cac mẹ
    E thì ko dám lột .. vì ko đủ dũng cảm quá kinh hãi .. hic .. mà lột da với tắm trắng phải phụ thuộc kem suốt đời. chưa kể sau này dễ nám và ung thư da
    .... thôi thì ở nhà chăm sài kem trộn vậy
    mẹ nào có kinh nghiệm dùng kem này thì xin cho ý kiến góp ý nhe .. :XXX thank''s all :**
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 761 Bài viết

• 299 Được cảm ơn

Da tớ lúc trc rất trắng nhờ che chắn cẩn thận, ra nắng bịt kín lại. Tối về dùng dưỡng thế Nivea hoặc Vaseline...Nhưng tất nhiên cách này chỉ áp dụng cho bạn nào da sáng tự nhiên rùi, còn da đen thì đúng là chỉ có kem trộn mới may ra
    Tuy nhiên jo do tính chất cong việc nên tớ ra đi ngoài khá nhìu, k có điều kiện che chắn kĩ nên da sạm đi, hehe...

• 353 Bài viết

• 361 Được cảm ơn

bây giờ trên mạng bán rất nhiều kem trộn điển hình như home spa, helenthanhthao, và 1 fb nữa mình k nhớ tên có bán cả muối tắm vs kích trắng, thấy rất nhiều ng dùng. E cũng đang quan tâm vụ này quá, sắp hè rồi muốn trắng trẻo 1 tí cho dễ mặc quần áo. Ai dùng rồi review lại cho mng nha ^^

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em có bán kem face giống chị Helen nè 800K ^^
    NƯỚC HOA XÁCH TAY. CHUẨN 100% AU
    http://http://mgod.webtretho.com/for.../#post21704532

• 195 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Helen bán mắc như quỷ , 1 hộp 200g thui mà 800k dùng được 2 tuần. Kem trộn thì thực chất ai trộn cũng thế thôi , bỏ 500k ra tự trộn 1 hũ dùng được mấy tháng còn nhanh trắng hơn. Nếu mình có tiền mình sẽ không dùng phí 800k để mua kem của helen
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 447 Bài viết

• 644 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MHTGOLD Xem bài viết
    Helen bán mắc như quỷ , 1 hộp 200g thui mà 800k dùng được 2 tuần. Kem trộn thì thực chất ai trộn cũng thế thôi , bỏ 500k ra tự trộn 1 hũ dùng được mấy tháng còn nhanh trắng hơn. Nếu mình có tiền mình sẽ không dùng phí 800k để mua kem của helen
    K phải ai trộn cũng như nhau đâu bạn. Mỗi người trộn 1 kiểu vs lại khó mà biết đc họ trộn cái gì vô lắm.
    Có người trộn thêm én thì nhanh trắng, giá k mắc nhg lại bị teo da.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 195 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tunluv Xem bài viết
    K phải ai trộn cũng như nhau đâu bạn. Mỗi người trộn 1 kiểu vs lại khó mà biết đc họ trộn cái gì vô lắm.
    Có người trộn thêm én thì nhanh trắng, giá k mắc nhg lại bị teo da.
    HÍ , mình thì cũng ko biết kem của Helen bỏ gì trỏng mà. Nếu ko có én , ko có Thanh hiền thì ko thể trắng nhanh như Helen quảng cáo được, ko có mấy chất lột tẩy mạnh thì cũng chỉ bằng kem trộn hàng công ty như Linh CHI thôi , nếu vậy thì bỏ 800k ra thực sự là phí. Helen cũng qua tắm trắng nhiều rùi chứ chủ quan mình nghĩ chỉ dùng kem khó mà trắng được như vậy

• 144 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cosme Xem bài viết
    Em có bán kem face giống chị Helen nè 800K ^^
    Trên fb có khá nhiều kem face như của Thanh Thảo. Giá thì có nhiều loại 880k, 780k, 500k. Còn mình thì tìm được hộp 300k cơ. Kem hàng VN phân phối chứ xách chân vs tay gì đâu