Mỹ phẩm - Trang điểm

kem dưỡng kanebo có tốt không ạ

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 9.27K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 48 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

kanebo co dòng kem dưỡng ban ngày chống nắng không ạ ,nếu có em 25 tuổi dùng được không ?chị nào biết kem dưỡng nào ban ngày có chống nắng tốt chỉ giúp em với
    cám ơn các sis rất nhiều
    Chỉnh sửa lần cuối bởi ivynguyendt; 08/01/2010 vào lúc 12:15 PM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 438 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Kem dưỡng ngày Kanebo Blanchir Whitening- day conditioner spf29 dùng tốt chán. Em ở SG thì có thể ghé chị thử hàng nhe, vì chị cũng đang dùng nên ... cho em ké thoải mái.
    :Smiling: Cùng nhau học tiếng Nhật leaf79jp@yahoo.com :Smiling:
    • 48 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

chị ơi em cám ơn chị nhiều nhưng em 25 tuổi dùng hàng ngày được không chị ,có bị ảnh hưởng gì đến da không chị ,nếu tốt chắc em chạy ra showroom mua luôn chứ xài ké của chị ngại lắm ,hehhehe
    • 354 Bài viết

• 404 Được cảm ơn

Chị ơi, kanebo có sample dùng thử không ạ? Hoạc hủ nhỏ í? Em sợ không hợp vì da em nhạy cảm lắm, xài olay bị dị ứng quá trời.
    • 66 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Kanebo có dòng nào dùng cho dưới tuổi 25 ko chị? Em mới 22 thôi
    • 438 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ivynguyendt Xem bài viết
    chị ơi em cám ơn chị nhiều nhưng em 25 tuổi dùng hàng ngày được không chị ,có bị ảnh hưởng gì đến da không chị ,nếu tốt chắc em chạy ra showroom mua luôn chứ xài ké của chị ngại lắm ,hehhehe
    kem chống nắng dùng đâu ảnh hưởng gì đâu em, chỉ cần lót dưỡng trước rồi dùng thôi. chị có hàng xách tay nên định cho em ké chút rồi quảng cáo luôn thôi. rooling: nhưng em tiện ra showroom hơn thì ghé mua rồi cho nhân viên tư vấn thêm, chứ hàng kanebo thì bảo đảm là ok rồi, em cứ an tâm mà dùng.:Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 438 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hiepsilun Xem bài viết
    Chị ơi, kanebo có sample dùng thử không ạ? Hoạc hủ nhỏ í? Em sợ không hợp vì da em nhạy cảm lắm, xài olay bị dị ứng quá trời.
    có hàng sample nhưng có thể là không đủ nguyên set em nhé, vd chỉ có lotion hoặc sữa dưỡng thôi chẳng hạn. nhưng em đang hỏi là kanebo dòng nào thế?
    • 438 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hiepsilun Xem bài viết
    chị thấy kanebo cũng có hàng mini size nhưng hoặc hàng sample nhưng có thể là không đủ nguyên set, vd chỉ có lotion hoặc sữa dưỡng thôi chẳng hạn. nhưng em đang hỏi là kanebo dòng nào thế?
    • 438 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hap_hap Xem bài viết
    Kanebo có dòng nào dùng cho dưới tuổi 25 ko chị? Em mới 22 thôi
    em trẻ có thể dùng freshel white C ok, vừa dưỡng vừa làm trắng da. nhưng chị thấy kanebo thì dòng sản phẩm cho tuổi 20 đến 25 không nhiều. nếu ssd hay kose thì sẽ có nhiều dòng sản phẩm để chọn lựa hơn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 48 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

dạ em vẫn chưa biết nên dùng dòng này nên vào đây nhờ mấy sis tư vấn hộ ,da em thuộc da bình thường nhưng vì bước qua tuổi 25 rùi nên định bắt đầu chăm sóc da ,em thấy mấy sis trên đây khen ngợi kanebo quá nên định bắt đầu sự nghiệp chăm sóc da từ kanebo đó chị ,chị có biết chỗ nào có hàng sample không ạ
    • 354 Bài viết

• 404 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hikarivn Xem bài viết
    chị thấy kanebo cũng có hàng mini size nhưng hoặc hàng sample nhưng có thể là không đủ nguyên set, vd chỉ có lotion hoặc sữa dưỡng thôi chẳng hạn. nhưng em đang hỏi là kanebo dòng nào thế?
    da em 28tuoi cung dang dinh nho tu van de xai dong thich hop a.
    Sorry mod, em ko go duoc TV co dau
    • 438 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ivynguyendt Xem bài viết
    dạ em vẫn chưa biết nên dùng dòng này nên vào đây nhờ mấy sis tư vấn hộ ,da em thuộc da bình thường nhưng vì bước qua tuổi 25 rùi nên định bắt đầu chăm sóc da ,em thấy mấy sis trên đây khen ngợi kanebo quá nên định bắt đầu sự nghiệp chăm sóc da từ kanebo đó chị ,chị có biết chỗ nào có hàng sample không ạ
    chị sẽ pm cho em nhe
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hình như dòng kem ngày Kanebo Blanchir Whitening- day conditioner spf29 ko còn sản xuất nũa hả các chị
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

c oi, c co dong freshel white c ko, e o xa ko vo SG mua dc, neu c co thi gui hang cho e dc ko a
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

c oi, ben c co dong freshel white c ko?nha xa SG nen ko mua dc, c co the gui hang cho e
    • 43 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mấy c ơi, e năm nay 22t, da thường hơi khô, e muốn dưỡng da trắng nên chọn kanebo freshel C hay là kose nhỉ, hay dòng nào ạ