• 2 Lượt chia sẻ
  • 58.5K Lượt đọc
  • 44 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
    • 22 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi _princess_ Xem bài viết
    Bữa đó điện cho công ty mấy cuộc mà không dám bắt máy, bắt máy là chửi chết luôn, lừa đảo , mà còn bán mắc tửong đâu bà này hay lắm thấy quảng cáo có huy chương ai dè , chữ 1 chữ : " xạo" giống như có chất gì bôi vào là đẹp , trắng , mịn, ...lên nhưng thử ngưng 1 bữa da nổi mun, mà từ trước giờ có bị nổi mụn đâu, nhăn nữa, khô nữa........
    Mình cũng có điện thoại để tư vấn vài lần mà. cũng có người bắt máy, chị ấy tư vấn rất nhiệt tình luôn đó!!
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mấy mẹ nó k nên xài kem này. trắng tốt nhưng trong kem có chất gì mà mấy mẹ nó lâu sẽ k thể nào nghỉ đc đâu.. nếu nghỉ da mặt sẽ bị dị ứng ngứa ngái, nổi mụn nc ghê lắm. k tin mấy mẹ nào xài lâu r ngỉ thử vài ngày thì bít. xài lâu sẽ bị mòn da mặt lắm đó. xài kem khác cũng k đc đâu mấy mẹ à.. mìh từg dùg đã sợ lắm rồi.. hên là mìh xÀi rất ít nên bỏ đc . nhưg lúc bỏ cũng đau khổ lắm 1 th da mặt sằn sùi.. hjk. khuyến cáo ho mấy mẹ bít mà tránh
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có fai kem trộn ko các bạn, có bạn nào xài trên 2 năm rồi ko? xài lâu có bị lão hóa ko zậy ạ?
    • 50 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Có chị nào còn sài kem này tới bây giờ không, cho e chút review đi ạ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các ban!
    Mình thấy các bạn nói công dung cung hay thiệt, chỉ sử dụng trong vòng 7 ngày thoi là thấy có sự thay đổi.Vậy các bạn có thể cho mình xin lại số điện thoại của Chị Đào nhé!
    Xin Cảm ơn!
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3