kem dưỡng da shiseido.Ai biết chỉ giùm! - mehaineo

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
  1. Avatar của mehaineo

mehaineo

kem dưỡng da shiseido.Ai biết chỉ giùm!

Chào các chị, các mẹ thông thái...yêu vấu của em!
    Gần 3 năm nay em ko xài kem dưỡng da vì mang thai vài sinh em bé (sinh năm một, 2 con vịt giời ạ!). Nay mùa lạnh đã đến. Mỗi khi trời lạnh là da mặt em nó tệ chưa từng thấy!Thô ráp, sần sùi, thiếu sức sống và nói chung là ẹ lắm! Hồi con gái em có xài qua mỹ phẩm dưỡng da Shiseido bio... gì đó em quên rùi; và phấn trang điểm MAC, thấy hiệu quả lắm ạ!Chuyến này em định đầu tư 1 quả làm mới mình cho anh xã em lé con mắt lun!Em ở Sài Gòn nhưng ko biết showroom của 2 hãng này đặt ở đâu nữa. Mấy chị ai biết chỉ giùm em nhé!
    Thanks và tặng hoa cho mấy chị nè!:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::Rose::Rose:: Rose:
    Share

2. Avatar của hanhnguyen0207

hanhnguyen0207
    Shisheido thì có nhiều nơi mà mẹ nó, Diamond, các Parkson (Lê Thánh Tôn, Trường Sơn, Hùng Vương), Thương xá Tax, Saigon Paragon,... Nói chung trung tâm mua sắm lớn nào cũng có, rồi một số showroom ở đg Lê Văn Sỹ, Trần Huy Liệu và Đồng Khởi (em chẳng nhớ rõ đ/c -> Tốt nhất mẹ nó cứ vào mấy trung tâm mua sắm lớn cho có nhiều lựa chọn.
    Còn MAC thì em nghe nói ở Parkson Lê Thánh Tôn có thì phải, vì em chưa sài cái này nên em k bít rõ;
    Chúc mẹ nó shopping được như ý nhé!
  3. Avatar của kelly rua

kelly rua
    Xi', e sr cho e pam ti' mẹ chủ top này có cái nick zui we', hi
  4. Avatar của vanmapp

vanmapp
    em cũng quan tâm shiseido, đợt trước ox đi nhật ctác có mua cho e dùng, đợt này lâu wá mãi chẳng thấy lão đi nhật nữa, nên e đang túng thiếu!
    mẹ nào có link bán online share cho e với nhé, e chỉ ưng hàng xách tay gốc từ bên đó về thôi ạ!:Sad:
  5. Avatar của pillory

pillory
    bên có mí chị chuyên đồ Nhật đấy ấy qua coi
    tớ thì mua bestbuy thôi, thấy cũng tốt
  6. Avatar của Tina_Pho

Tina_Pho
    SSD ở SG thì chị lên Parkson hay Diamond đều có, e xài SSD gần 3 năm thấy rất ưng ý, gần đây e mới đổi kem vì xài lâu quá rồi.
  7. Avatar của vanmapp

vanmapp
    Trích dẫn Nguyên văn bởi pillory Xem bài viết
    bên có mí chị chuyên đồ Nhật đấy ấy qua coi
    tớ thì mua bestbuy thôi, thấy cũng tốt
    pi ơi cho e xin link mua SSD hàng Nhật đi, mún tậu đồ bên pi lắm mà hình pi úp hem rõ e xem mà bùn :Sad:
  8. Avatar của dautay_2009

dautay_2009
    Trong Diamond Plaza có đấy bạn, hồi mình ở SG toàn vào đấy mua.
  9. Avatar của heo u map map

heo u map map
    Cho spam thêm phát nữa nha, cái mặt bé con trong avatar nhìn dễ sương quá hà :Kiss: làm kiểu tiếu quá :Laughing::Kiss::Kiss:
  10. Avatar của giang2005ctc

giang2005ctc
    các mẹ cho hỏi một hộp kem dưỡng da shiseido giá là bao nhiêu?
  11. Avatar của Jesa

Jesa

Re: kem dưỡng da shiseido.Ai biết chỉ giùm!

SSD duong da thi nhat roi no duong am cao lam .Co tien thi dung loai nay tot nhat ox minh o My toan kiu ox gui ve va share cho may dua ban .Vi minh ko tin tuong o Parkson ,Diamond ,....vi gia' ban o day mac va nghe don nhiu khi co ban hang gia
  12. Avatar của laylanguyen

laylanguyen
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mehaineo Xem bài viết
    Chào các chị, các mẹ thông thái...yêu vấu của em!
    Gần 3 năm nay em ko xài kem dưỡng da vì mang thai vài sinh em bé (sinh năm một, 2 con vịt giời ạ!). Nay mùa lạnh đã đến. Mỗi khi trời lạnh là da mặt em nó tệ chưa từng thấy!Thô ráp, sần sùi, thiếu sức sống và nói chung là ẹ lắm! Hồi con gái em có xài qua mỹ phẩm dưỡng da Shiseido bio... gì đó em quên rùi; và phấn trang điểm MAC, thấy hiệu quả lắm ạ!Chuyến này em định đầu tư 1 quả làm mới mình cho anh xã em lé con mắt lun!Em ở Sài Gòn nhưng ko biết showroom của 2 hãng này đặt ở đâu nữa. Mấy chị ai biết chỉ giùm em nhé!
    Thanks và tặng hoa cho mấy chị nè!:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::Rose::Rose:: Rose:
    Chị ơi,em có xài SSD rồi,thật tình mà nói ,em nghĩ SSD chỉ dành cho những ai da thật sự đẹp,em thấy nó chỉ làm mát da mịn da thôi không có cải thiện gì đáng kể cho da.Em thấy mấy chị bên topic khác nói la Kanebo tốt lắm c dùng thử đi.em không bán Kanebo hay gì đâu nha.Còn về mỹ phẩm nếu da khô chị đừng nên dùng Mac,trong Mac co chất chì đó c,Mac chỉ dùng cho trang điểm chuyên nghiệp(lên báo,cô dâu,studio.....),foundation thì chị xài Channel Vitalumiere ,đẹp da,rất hợp với da khô(em cũng da khô nè c).C co thể dùng olivia tẩy trang và rửa mặt sẽ làm da mịn màng ,bớt khô đi.Em làm chuột bạch rồi, đã lắm c ơi.
  13. Avatar của pukaaa

pukaaa
    mình mua một lọ kem chống nắng Shiseido Urban Environment UV Protection Cream Plus SPF50, mình xem nhãn mác trên mạng thì thấy lọ này có hình tròn và nắp mở, nhưng lọ mình mua lại là nắp xoay, và cũng màu trắng ngà, không biết là hàng thật hay giả, các mẹ giúp mình phân biệt với nhé.1.jpg

Share Chia sẻ Share Xem thêm

LinkBacks Enabled by vBSEO