• 2 Lượt chia sẻ
  • 155K Lượt đọc
  • 220 Trả lời

20 Người đang theo dõi

• 708 Bài viết

• 341 Được cảm ơn

E dang dung Olaz của Đức hàng xách tay thấy mịn da lắm

Yêu tất cả các em mèo con mũm mĩm, béo tròn, mắt lim dim...:LoveStruc::LoveStruc::Battin ey::Battin ey:

• 88 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Chào các chị. Em đang xài olay VN loại natural white (em 20). Em thấy em xài càng ngày càng trắng da, da nhìn hồng hào luôn đó. Ở Sài Gòn quá nắng, nên ra đường che chắn kỹ là không bị ăn nắng đâu. Em chỉ sử dụng vào ban đêm thôi. Trước kia em xài Garnier, cũng trắng lắm, da dẻ mịn màng. Nhưng em bỏ 1 thời gian rồi xài lại có vẻ không hiệu quả, ai xài kiên trì sẽ ok.

• 62 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Em dùng Olaz của Đức, thích lắm ạ, mỗi tội là không trắng đâu chỉ làm da khoẻ và cảm giác sáng da thôi. Em cũng thích làm trắng nên có 1 lần mua thử 1 hộp Olay ở VN, trời ạ, dùng xong mặt em sưng vù lên, nóng phừng phừng, bị dị ứng ạ. Sợ thật

• 202 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi m_chichi Xem bài viết
    Chào các chị. Em đang xài olay VN loại natural white (em 20). Em thấy em xài càng ngày càng trắng da, da nhìn hồng hào luôn đó. Ở Sài Gòn quá nắng, nên ra đường che chắn kỹ là không bị ăn nắng đâu. Em chỉ sử dụng vào ban đêm thôi. Trước kia em xài Garnier, cũng trắng lắm, da dẻ mịn màng. Nhưng em bỏ 1 thời gian rồi xài lại có vẻ không hiệu quả, ai xài kiên trì sẽ ok.
    bạn này giống mình ghia .mình cũng dùng olay vn tuýp 20g ý,bi h dùng đến tuýp thứ 3 rùi ,k bit sau này có bị sao hem,nh mình đọc thành phần của nó k có mineral oil là yên tâm 1 tý,ra đừong che chắn kĩ càng thì cũng k ăn nắng lắm đâu:P

• 105 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Có chị nào muốn dưỡng ẩm ko, e có 1 hũ Olay của chị e gửi về made in USA luôn, mà e da nhờn nên e ko wen dùng kem dưỡng ẩm, vs lại e đang điều trị mụn nên cũng ko dám xài lung tung, e chỉ mới chấm nhỏ 1 tí test thử thui ạh, còn 1 hũ đầy chị nào lấy e để lại cho.
    Ancefree 4 chai trị mụn còn mới 95% 550k, Olay USA dưỡng ẩm new 150k, Toner Neutrogena 2in1 Fight&Fade trị sẹo và mụn còn 2/3 220k, found Joppa 1/2 full màu light#1 50k!!!(01225994495)

• 16 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Olay USA có nhiều dòng lắm mẹ ạ dành cho nhiều loại da lắm mẹ nó ạ. Mình và mẹ mình toàn dùng lọai này thôi,kem friming chống lão hóa Của Olay USA mẹ mình đang dùng tốt lắm, vote cho em í. Còn Olay Vn tệ quá.
    Sữa ong chúa tươi làm đẹp da, bổ sinh lý , tốt cho sức khỏe - Mật ong rừng
    http://www.webtretho.com/raovat/main...-ong-rung.html
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 608 Bài viết

• 335 Được cảm ơn

Các chị ơi! cho em hỏi cái này với ạ, kem Olay của Đức và Mỹ thành phần có tốt ko?, có các thành phần như paraben, parfum, TEA.........

• 359 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

đánh dấu đã

• 961 Bài viết

• 483 Được cảm ơn

Mình cũng nghe nhiều người khen Olay, nhưng tra trên mạng thấy nhiều kem dưỡng quá, các bạn tư vấn cho mình mua cho lứa tuổi 30 thi chọn loại nào, và mình muốn mua kem của Mỹ hoặc Đức thì mua tại đâu. Tks

• 443 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

CÁC MẸ ƠI E CÓ 1 HŨ DAILY MOISTURIZER OLAY TOTAL EFFECT 7 in 1 ANTI-AGING WITH VITAMIN AND ANTI OXIDENT 100mL CÒN NGUYÊN SEAL.NGƯỜI NHÀ E XÁCH TAY O MỸ VỀ CHO MÀ E CÒN NHỎ CHƯA DÙNG LOẠI NÀY ĐƯỢC NÊN MẸ NÀO CẦN THÌ PM E NHÉ!
    E KO QUẢNG CÁO NHA MOD ƠI CHỈ SHARE LẠI VÌ E HOK DÙNG THÔI!

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)