Mỹ phẩm - Trang điểm

kem dưỡng da olay 7 tác dụng có mẹ nào dùng chưa?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 98.2K Lượt đọc
  • 98 Trả lời

8 Người đang theo dõi

• 52 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

đã có mẹ nào dùng kem dưỡng da olay 7 tác dụng chưa vậy? sao em dùng hết 2 lọ mà chẳng thấy tác dụng gì cả. Mẹ nào có kinh nghiệm gì về loại kem dưỡng da này mách cho em với.

• 200 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mekhoai2001
    đã có mẹ nào dùng kem dưỡng da olay 7 tác dụng chưa vậy? sao em dùng hết 2 lọ mà chẳng thấy tác dụng gì cả. Mẹ nào có kinh nghiệm gì về loại kem dưỡng da này mách cho em với.
    Mình mới dùng gần hết 1 lọ thôi nhưng cũng cảm thấy có chút tác dụng đấy chứ. Theo như hướng dẫn thì ngày bôi 2 lần vào buổi sáng và buổi tối, và khi ra nắng mình phải không được để cho ánh nắng chiếu trực tiếp vào mặt.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 52 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

cảm ơn mẹ tinygau nhe! chắc tại mekhoai bị nám một chút nên sốt ruột quá đấy thôi. mekhoai cũng thích dùng sữa rửa mặt của olay lắm đó. Chúc cả nhà cùng xinh lên nhờ olay nhe!

• 1,788 Bài viết

• 931 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tinygau
    Mẹ khoai ơi, em dùng Olay 7 tác dụng cả năm nay rồi.

Em lười nên chỉ bôi một lần vào buổi tối thôi. Em dùng cả sữa rửa mặt Olay nữa. Em rất thích loại sữa rửa mặt này, vì nó không có nhiều bọt, và rất nhẹ nhàng, khi rửa xong, da mặt mịn màng, mát mẻ. Sau khi rửa mặt xong, em dùng cả nước hoa hồng, rồi mới bôi kem Olay.

Lúc mới bôi, da mặt em trắng đẹp mịn màng thấy rõ, ai cũng hỏi. Mấy chị ở công ty em cũng dùng theo em. Đến mức cứ cô nào da mặt đẹp lên là các anh các chị kết luận: Olay.

Cơ quan chị chồng em cũng có một hội Olay 7 tác dụng luôn.

Có một số chị bị nám da mặt, xem ra Olay không có tác dụng lắm. Em nghĩ, chị em mình bị nám là do nội tiết, vì thế nên mỹ phẩm khó lòng giúp ích được chúng ta.

Chúc mẹ khoai luôn xinh tươi nhé!
    Bạn ơi Olay có cả nước hoa hồng nữa à?
    Nếu có thì là loại nào vậy bạn?
    Anh

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi, em cũng dùng loại này gần hết một lọ nhưng chẳng tác dụng gì cả vì da em là da nhờn. Nếu da chị cũng là dan nhờn thì dùng cái này không hợp đâu.

• 75 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Da mình thuộc loại hỗn hợp nhờn. Mình xài hết 2 lọ bôi cả mặt và cổ thấy chẵng có tác dụng gì. Nhỏ em mình thấy Chị để lọ Olay trên tủ tưởng mình thích nên lanh chanh tặng thêm 1 lọ nữa, làm mình phải tiếp tục xài cho hết. Tổng cộng 3 lọ nhưng không có gì gọi là cải thiện cả

• 422 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

tớ dang định mua dùng thử mà thấy các mẹ nói chả có tác dụng gì thì chán nhỉ, hôm nọ tớ mới mua thử tuýp Olay 3 tác dụng giúp làm trắng da thì thấy được lắm, mới bôi có 3 ngày là thấy da đỡ khô và có vẻ sáng lên thật, chả nhẽ 3 tác dụng lại hơn 7 tác dụng hở các mẹ???

• 184 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Em đang dùng chẳng thấy có tác dụng gì nên giờ vứt chỏng chơ ra rồi.

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Oh, mình có loại kem này thấy dùng được ghê! không biết mấy mẹ có hợp không? Kem hủ Rose của Đài Loan, 85000đ/hủ. Mình đã dùng Olay rồi nhưng chẳng thấy xi-nhê gì hết. (Hàng hiệu đàng hoàng đó) Chúc các mẹ ngày càng "ẻ, ẹp" ra.

• 62 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuyetiir
    Chị ơi, em cũng dùng loại này gần hết một lọ nhưng chẳng tác dụng gì cả vì da em là da nhờn. Nếu da chị cũng là dan nhờn thì dùng cái này không hợp đâu.
    Da mình cũng nhờn, nhưng mình dùng thì thấy da bị ngứa nên vứt chỏng chơ từ lúc mua đến giờ. chắc cái này không hợp với da nhờn.