Mỹ phẩm - Trang điểm

Kem dưỡng da Hada Labo của Rohto

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 221K Lượt đọc
  • 367 Trả lời

33 Người đang theo dõi

• 41 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Em đã dùng cái dưỡng ẩm của Hada labo đợt trước Tết vừa rồi.Em thông báo kết quả sau khi dùng hết hơn 1/2 lọ như sau :
    Những ngày trời se lạnh bình thường thì buổi sáng ngủ dậy,sau khi rửa mặt dùng em nó ok,da bớt khô,ko bị bong tróc gì nữa.Tuy nhiên ko hiểu tại vì em dùng mùa đông ko fai mùa khác hay sao nhưng em chẳng thấy nó mịn tý nào cả,da vẫn sần sùi chỉ có ko bị khô thôi.Thêm vào đó cảm giác ko thoải mái cho lắm vì nó cứ rin rít trên mặt một lúc mới hết.
    Da em bt là da dầu chỉ có đến mùa đông là da nó khô queo với lại cứ hay bị sủi sủi lên nhìn chán lắm.Nếu trời lạnh hơn nữa thì dùng em này ko ăn thua j` cả,phải apply nhiều hơn và cũng cảm thấy rít hơn.Sau này em thay bằng kem Johnson bayby bôi buổi tối trc khi đi ngủ thấy khá tốt nên ko dùng Hada Labo nữa.Tuy nhiên bôi vài lần thì thấy mặt bị rát nên cũng vứt luôn lọ kem Johnson...hjx chả hiểu da dẻ mình kiểu gì nữa
    Chính vì thế mà sau này có Hada Labo dưỡng trắng da em chả thiết tha gì cả vì dùng dưỡng ẩm chán quá.
    Triệu người quen có mấy người thân
    Khi lìa trần có mấy người đưa
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 254 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

mik dang xai dòng dưỡng trắng của nó nè,thấy trắng lên mà(da mik nói chung cũng hơi trắng r).Ko bị nổi mụn lun

• 440 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

thấy bà chị trong nhà có dùng, định hỏi kinh nghiệm để rinh một lọ, những mà có điều đang tìm hiểu thêm
    Kem trắng da , trị mụn , nám siêu nhanh, tắm trắng cấp tốc, kem nở ngực siêu hiệu quả, nhưng vẫn an toàn cho ngừoi sử dụng
    http://www.webtretho.com/raovat/main...a-an-toan.html

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình da hỗn hợp thiên dầu, thiếu nước trầm trọng luôn. Dùng chai dưỡng thấy hợp lắm, da nhìn căng mịn thật ý. Muốn trắng thì dùng thêm loại làm trắng hợp da mình là ok. Vừa căng, mịn, trắng :Battin ey:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 151 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Dưỡng trắng của hadalabo có hiệu quả không vậy mọi người?
    .
    .
    Ô hay tại sao ta sống chốn này?
    Quay cuồng mãi hoài có gì vui ...

.
    .

• 81 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Em dùng dưỡng trắng rồi này, có trắng hơn hẳn mà da lại mềm mịn nữa

• 760 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

em chuẩn bị nhận hàng 1 chai dưỡng tối ưu, nếu ok thử dùng dưỡng trắng xem thía nào nhỉ :Battin ey:

• 151 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Cái dưỡng trắng đó mình cũng dùng thử rồi, cảm giác rất là rít và khi apply xong da mặt nhìn bóng nhờn, nói chung thấy khó chịu. Cái này chắc da thường, da khô xài ổn. Chứ da dầu như mình chắc ko dùng được rồi!
    Bạn phamxuanminhngoc là da gì vậy? dùng bao lâu thì thấy trắng ra vậy bạn?
    .
    .
    Ô hay tại sao ta sống chốn này?
    Quay cuồng mãi hoài có gì vui ...

.
    .

• 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình cũng đang dùng dưỡng trắng của hdlb nè, kết hợp với rửa mặt hàng ngày bằng cám gạo thì trộm vía cũng thấy trắng lên (k bít là do tác dụng của cám gạo hay hdlb nữa). da mình hỗn hợp nhưng dùng thấy k bị nhờn rít, thấm cũng nhanh. Nói chung là cho iem này 8 điểm ^.^

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi say_cheese Xem bài viết
    mình cũng đang dùng dưỡng trắng của hdlb nè, kết hợp với rửa mặt hàng ngày bằng cám gạo thì trộm vía cũng thấy trắng lên (k bít là do tác dụng của cám gạo hay hdlb nữa). da mình hỗn hợp nhưng dùng thấy k bị nhờn rít, thấm cũng nhanh. Nói chung là cho iem này 8 điểm ^.^
    chị dùng có kết quả trắng rồi hả chị, em mới 21t mà da không được sáng lắm lại còn vài cái tàn nhang nên em lo quá không biết ít nữa thì thế nào. chị nào có kinh nghiệm tư vấn cho em với ạ.:Smiling: