Mỹ phẩm - Trang điểm

Kem dưỡng da Hada Labo của Rohto

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 246K Lượt đọc
  • 375 Trả lời

38 Người đang theo dõi

• 1,086 Bài viết

• 486 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kathytrang99 Xem bài viết
    e thanh lí cái chai 150ml giá 100k các mẹ nó nhé, dùng được đúng 1 lần thôi, vì da em nhạy cảm quá
    Dưỡng ẩm hả mẹ nó? để lại cho tớ nhé mẹ nó ship qua chỗ tớ nhé, thanks
    • 272 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

t đag dùng chai dưỡng ẩm, chưa thấy hiệu quả j, but cứ thử dùng lâu xem
    • 90 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ahappyday Xem bài viết
    Dưỡng ẩm hả mẹ nó? để lại cho tớ nhé mẹ nó ship qua chỗ tớ nhé, thanks
    Chị ơi em có một chai dưỡng ẩm 150ml, một chai làm trắng 100ml đều mới tinh, chị có thích pm em, em mang qua cho chị nhé, thank chị
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hada labo là sản phẩm dưỡng với 2 công dụng, 1 loại dành cho dưỡng ẩm mềm mượt. và một loại sửa dưỡng trắng da hoàn hảo.
    Em là con trai đấy các chị, nhưng cũng thích bon chen,mấy tháng trước được tặng 4 gói Hada labo dưỡg ẩm, đem về để đó, quên bẫng đi 1 thời gian, sau đó mới thấy lại, đem vứt thì phí quá, thế là cũng bon chen mà thoa thoa, vỗ vỗ...
    em dùng vào tối khi đi làm về, rồi rửa mặt đi ngủ, em lại dùng thêm 1 lần nữa, ấy vậy mà sao gần 1 tuần, khi đi làm, ai cũng khen là da căng và mịn, hỏi mày dùng cái gì thế ( làm em ngại muốn chết), mà da em là da nhờn, có mụn nữa,thế mà sử dụng vào nó bớt đi cái hiện tượng nhờn,mụn cũng giảm hẳn, mà da còn ẩm và mượt lắm...lại gần người yêu nó cứ sờ và sờ vì mịn...

Một số người thắc mắc rằng sử dụng hada labo mà không thấy có kết quả, thì xin chia sẽ rằng, sản phẩm này sử dụng tốt nhất cho những chị em trên 25t, khi da đã có hiện tượng lão hóa, xuất hiện nếp nhăn. và khi sử dụng cũng phải kiên trì, sau 1 thời gian, cac chị sẽ thấy hiệu quả, da mềm, mịn, căng tràn sức sông và nếp nhăn cũng giảm đôi chút ( mấy bà chị trong công ty em bảo vậy ).
    Chỉnh sửa lần cuối bởi nakamuraakama; 16/02/2011 vào lúc 08:54 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 226 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

e mua rồi xài khá lâu. Mỗi lần rửa mặt xong lại massage 1 chút bằng cái này.
    Công nhận rất dễ chịu. Nhất là mùa đông, k hề bị nẻ, da cực mềm :Laughing:
    Da e là da hỗn hợp nhé.

...
    .....
    Thân em vừa trắng lại vừa tròn
    Bảy nổi ba chìm với món ngon
    Dáng xấu nên đành đi thể dục
    Mà sao vẫn giống hình cái lon

• 1,072 Bài viết

• 348 Được cảm ơn

ở SG mua hàng sample ở đâu vậy các chị,lần trc e dùng loại cho da thường sao mụn quá,em muốn dùng loại cho da dầu thử ạ
    Ngủ ngoan em ơi đêm đã khuya rồi
    • 2,023 Bài viết

• 943 Được cảm ơn

Nếu vẫn xài kèm với kem dưỡng thì xài Hada labo trước sau đó bôi kem có đc ko các chị?
    • 2,046 Bài viết

• 645 Được cảm ơn

mình có nhiều gói sample được phát quá nên dùng mãi chưa hết.
    thấy cũng ổn, và rẻ nữa nên định mua chai lớn dùng. thay thế kem lót trang điểm luôn.
    ai dà xem các mẹ phản hồi lại thấy hồi hộp, đúng là dưỡng ẩm mùa đông thì tốt, chỉ sợ da mình đã dầu, mùa nè dùng tiếp lại bóng nhờn quá thì chết.
    chị em trong Nam dùng loại này lúc trời nóng bức, thấy thế nào ạ.
    • 2,039 Bài viết

• 4,880 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hotmitxixon Xem bài viết
    Nếu vẫn xài kèm với kem dưỡng thì xài Hada labo trước sau đó bôi kem có đc ko các chị?
    Được ấy ạ. Vỗ 1 lúc cho nó thấm hết vào da rồi thoa kem dưỡng. Đợt lạnh vừa rồi nhờ cái này mà da mình căng, ko nẻ ko khô tróc, đúng là ngon bổ rẻ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mua son MAC xách tay uy tín tại SG

Hiện em đang cần mua 1 em MAC RUBY WOO mẹ nào biết địa chỉ bán hàng xách tay uy tín giúp em với :( ...

• Tôi là người phụ nữ đẹp nhất

“Phụ nữ phải làm đẹp vì tạo hóa sinh ra phụ nữ với sứ mệnh cao cả là làm đẹp cho đời. Và phụ nữ...

• Make up nhanh chóng chỉ bằng một bước đơn giản

Bạn có mong muốn một làn da " tràn đầy sức sống", " trắng hồng rạng rỡ" suốt cà ngày mà không bị "...

• Có mẹ nào đã dùng kem dưỡng da từ Cừu của Úc chưa ạ?

Em tình cờ đọc thấy quảng cáo có loại kem dưỡng của Úc,chiết xuất từ mỡ cừu,nhau thai cừu gì gì đó ý. Nghe nói dùng thích lắm. Loại từ nhau thai còn chữa được cả tàn nhang,xóa nếp nhăn nữa. Ko biết ở đây có mẹ nào dùng chưa?Cho em xin ý kiến với ạ!!! Da em dạo này xám xịt và nhăn nheo quá,huhu.....

• Kem dưỡng da Velform của bestbuy

Tớ ko nhớ chính xác tên loại kem dưỡng da này, nhưng hôm vừa rồi xem quảng cáo thì thấy nhiều tác dụng lắm. Có mẹ nào đã dùng rồi thì cho tớ xin tí kinh nghiệm nhé, đang định bon chen mua về. Cảm ơn các mẹ nhiều

• 404 Bài viết

• 504 Được cảm ơn

em có 1 chai gần như đầy chị nào lấy em để lại nha thanks