Mỹ phẩm - Trang điểm

Kem dưỡng da Hada Labo của Rohto

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 220K Lượt đọc
  • 365 Trả lời

32 Người đang theo dõi

• 361 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Chả là dạo trước e đi siêu thị dc phát mẫu thử .... nhìn bao bì ko bắt mắt tẹo nào,nên cứ nghĩ là hãng "trên núi" nào sản xuất ý..ko dám xài...:Worried:
    bữa nay e mới lôi ra đọc kĩ,thì ra của Rohto...:Battin ey::Battin ey: sẵn dạo này da đang khô,tệ lắm...sau 1 hồi search review trên mạng,e quyết định xé ra xài thử....
    kết quả e thấy cái này good lắm.....massage 1 hồi ,da mịn màng đã lắm....mà lại ko màu ko mùi nên cũng yên tâm .
    Nhưng e thấy mặt sau bao bì ghi "ở tuổi 25,da bắt đầu kém săn chắc....." Hiện nay e 20t ,ko biết xài Dưỡng da dc chưa ah??Cái này chủ yếu là thành phần Hyaluronic acid gì ah....làm tăng cường độ ẩm...E phân vân là 20t có quá sớm để Dưỡng ẩm da chưa ah:Sigh:
    Thanks mấy chị ,mấy mẹ nhé :Rose::Rose:

• 85 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Nghe quảng cáo thấy cũng hay hay... Có mẹ nào dùng thử chưa nhỉ? Chia sẻ kinh nghiệm nhé!
    Thanks

• 361 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

cái này e chỉ xài qua 2 3 mẫu dùng thử thui...cũng dc hơn 1 tuần thì phải.1 gói nhỏ mà e xài dc vài lần lận ah.
    Cũng chả có gì đặc biệt lắm ah....Chắc lạ nhất ở chỗ phải vỗ vỗ vào mặt thật lâu,1 lát đúng là da mịn mịn ra ..Nhưng mà làm...mỏi tay wa >"< mà ko có kqua gì đặc biệt nên e ngừng luôn

• 1,448 Bài viết

• 1,082 Được cảm ơn

em đã dùng mẫu thử phát ở siêu thị. Tưởng thế nào , nó loãng như nước ấy các mẹ ạ.Bôi bôi 1 lúc , chẳng thấy khác gì hết .May mà chưa mua nguyên chai.

Đậu Đậu :[NB= 3,9kg*53cm , 1M= 5kg*60cm , 2M = 6kg*62cm , 3M = 6kg6*64cm , 4M=7kg2*68cm,5M=8kg*72cm,6M=8kg5*73cm,7M=9kg2*75cm,9M=10kg*80cm,10M=10,5kg 13M=11,8kg*83cm 15M=12,2kg*85cm 17M=12,7kg*87cm
    Tin Tin : NB= 2,7kg . 1M = 3,8kg 2M = 4,9kg 3M = 5,6kg 4M=6,5kg

• 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình cũng có xài sản phẩm này được 1 tháng rồi, nói chung là mình thấy okie, da mềm hơn hẳn, cũng thấy mịn mịn hơn thì fải, được cái thành phần đơn giản, ko dầu, ko cồn, da mình là da nhờn mà ko bị nhờn thêm. Túm lại mình vote cho nó hihi (chỉ có 1 cái ko thích lắm là chai hơi lớn, đem theo giỏ xách bất tiện ^^)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

em ơi, thực ra 20 tuổi bắt đầu dưỡng da là tốt đấy. Đến 25 tuổi là bắt đầu có dấu hiệu lão hóa rùi, phòng bệnh hơn chữa bệnh mà em ^^. Xài Hada Labo tốt đấy, chị cũng đang xài nè, da chị da nhờn mà xài thấy okie nên chị rất thích

• 294 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, dạo này mình thấy trong siêu thị có dòng sp này, hình như cùng dòng với Acnes của Rohto. Có mẹ nào dùng rồi không cho mình xin ý kiến với. Mình thấy giá nó rẻ nên cũng hơi lăn tăn.

Chỉnh sửa lần cuối bởi mẹ bống mũn; 22/04/2010 vào lúc 10:29 PM.

• 145 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

thấy bảo tốt lắm
    mình ccũng mua 1 chai hình như 145k, mà chưa dùng đến

• 1,690 Bài viết

• 356 Được cảm ơn

mình cũng quan tâm

• 71 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bgirl108 Xem bài viết
    mình cũng quan tâm
    mình cũng quan tâm đến sản phẩm này vì nó ko có cồn, hương liệu, chất tạo màu...không biết có mẹ nào dùng chưa, kết quả thế nào cho mọi người biết với nhé! cảm ơn các mẹ