• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.49K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 38 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DannyH Xem bài viết
    Đã qua rồi cái tuổi suốt ngày đắp mặt nạ dưa leo, sữa chua, bôi vitamin E lên mặt. Những cái này chỉ dành cho mấy em tuổi 30 thôi nhé. Chị đã trải qua hết rồi mấy cưng ạ nhưng không ăn thua đâu. Bây giờ 40 tuổi, thấy da nhiều nếp nhăn quá, bắt đấu thấy sợ, phải dùng hàng đặc trị, loại mạnh hơn.
    Thế chỉ có cách trị liệu đắt đỏ kia thôi à chị? Dùng thực phẩm chức năng có ăn thua không ạ? Em thấy dạo này tv cũng quảng cáo nhiều loại bảo chữa da nhăn.
    • 57 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chị mình bôi cái Olaz (là Olay của bên mình) xách tay từ bên Đức về cũng thấy hiệu quả lắm các mẹ ạ. Trán nhẵn thín, không một vết nhăn luôn, ai cũng khen là trẻ ấy.
    • 300 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

da như thế thì chị dùng serum loại dành cho da lão hóa ấy chị ah. Sau đấy dùng thêm kem dưỡng nữa là ổn, thêm chế độ ăn uống nữa thì da sẽ đẹp hơn.
    đúng là có nhiều người tuổi hơn 30 với 40 rồi nhưng em thấy da vẫn đẹp lắm. Như em mới 26 tuổi do không để ý chăm sóc da nên thời gian này cũng bị xuóngcaaop, vùng da chỗ mắt hơi nhăn. em dùng serum để dưỡng thấy gần hết nhăn rồi. chị thử cách này xem.
    • 36 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi fanfanex Xem bài viết
    Thế chỉ có cách trị liệu đắt đỏ kia thôi à chị? Dùng thực phẩm chức năng có ăn thua không ạ? Em thấy dạo này tv cũng quảng cáo nhiều loại bảo chữa da nhăn.
    Cũng tùy loại da có thích hợp hay không thôi chị ạ,mỗi loại thực phẩm có cái hay hay riêng mà.Nhưng được cái dùng thực phẩm chức năng có nhiều thành phần tự nhiên hơn.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi MaiMeo18; 11/08/2012 vào lúc 10:11 PM.
    • 317 Bài viết

• 685 Được cảm ơn

Sao cho bớt nhăn, sạm nhỉ?? Ai đã từng sử dụng kem dưỡgn da nào cho tí kinh nghiệm đi!?? Thank u
    • 222 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

các chị thử sử dụng kem sâm face của nhật đi ạ...em vote ho kem này lắm vì nó tri6 nám tàn nhag thâm đen cự kì hiệu quả và chống lai 7 dấ hiệu lão hóa da nữa ...em ko quang cáo đâu nhé chỉ là đi ngang thấy nên mách cho các chi iết thôi.nếu như các chị muốn biết hình dáng kem như thế nao cứ vao topic em xem va đi tìm mua sử dụng nhé.thật su em ok ắm đấy các chị.kem em nhap hàng cong ty về đàng hoang nên co tem hẳ hòi nhé.các chi khi mua nhớ để ý ko chừng lại mua trúng hàng gia rồi mắng vốn em thì tội...chuc các chị cang ngày càng trẻ dep nhé
    TinTin's Shop Chuyên mỹ phẩm trắng da face and body
    http://mgod.webtretho.com/forum/f249.../#post26623445
    • 264 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Up....em cũng đang có nhu cầu tìm kem dưỡng cho mama em
    Em hồn nhiên rồi em sẽ bình yên !
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Kem dưỡng da cho bé???

Xin chào cả nhà! Mùa này nóng quá nên nhà mình thường bật điều hoà nhiều mình có cảm giác da của bé bị khô lại nên muốn bôi kem dưỡng da cho bé. Bé nhà mình 3.5 tháng thì nên bôi loại gì, mua ở đâu??? Cám ơn mọi người!

• Hot: Đăng ký miễn phí lớp nhảy Zumba cho bé tại Kids World Đồng Khởi

Hãy tham gia lớp nhảy Zumba miễn phí vào ngày cuối tuần 14 & 15/06/2014 tại KidsWorld Vincom Center...

• Mua son MAC xách tay uy tín tại SG

Hiện em đang cần mua 1 em MAC RUBY WOO mẹ nào biết địa chỉ bán hàng xách tay uy tín giúp em với :( ...

• Kem dưỡng da cho da hỗn hợp và có mụn

Các chị ơi, cho em hỏi với, em đang định mua loại kem dưỡng da ban đêm cho da hỗn hợp và có mụn, không nhiều mụn lắm ạ, nhưng gần đến ngày đèn đỏ thì có mụn bọc và sưng to, toàn trên mũi ko à, 2 bên má và trán thì ko có. Hic hic. Trc đây em có xài srm Ohui thì thấy hợp lắm, k biết kem dưỡng của...

• Kem dưỡng đặc trị cho da nhạy cảm ?

Da e khá nhạy cảm & mỏng do tác hại của Pond gây ra nên giờ hễ ra nắng chút hoặc thời tiết thay đổi...

• 33 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cái Ao Xem bài viết
    Các mẹ tư vấn hộ mình với! Gần đến tuổi 40 rồi... da nhăn nheo, nhiều tàn nhang, thâm... xuống cấp quá rồi.

Có mỹ phẩm nào cứu được da ở tuổi này, nếu trước đó ít sử dụng kem dưỡng da!?

Cám ơn các mẹ nhiều. :Rose::Rose::Rose:
    40 tuổi thì nhỏ hơn mẹ chị; tuổi này đúng là da lão hóa rồi, da nhăn nheo, nhiều tàn nhang, nhiều thâm lắm; cần phải dùng những dòng chuyên cho da lão hóa; như mình mua cho mẹ mình nguyên kem với serum Calendula chiết xuất từ hoa Calendula là thần dược chống viêm, lão hóa của it's Well plus nè (cái này đọc mún nát website: http://www.itswellplus.com.vn/produc...cappm-003.html với mấy trang web nước ngoài mới dám bỏ đống tiền ra mua). Dùng rất được, vết nhăn, bọng mắt cũng đỡ, da cũng sáng hơn á e. E tìm hiểu thử coi
    Bài giới thiệu về Calendula trên vnexpress c tình cờ đọc được nà : http://doisong.vnexpress.net/tin-tuc...a-2965534.html
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2