• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 352 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

22, các bác ơi ,cho e hỏi, e thấy nhiều sản phẩm dưỡng mắt cho U 30trở lên ,nhưng e đang muốn dùng một sản phẩm trị thâm mắt, quần thâm,bọng, mỡ mắt, dành cho giới trẻ như tuổi 20, nhưng e ko biết mua loại nào hết, e thấy trên tivi quảng cáo sản phẩm EMCO trị thâm,hay mở mắt nhưng ko biết bao nhiều tuổi thì dùng được, thấy Bảo Long cũng có sản phẩm dành cho mắt trị thâm,mỡ mắt,ngăn ngưà vết nhăn,nhưng e ko biết danh cho tuổi nào, có bác nào dùng chưa ạ,thấy giá cũng khá tương đối so với các sản phẩm nước ngoài la 250k 1 tuýp, e cũng thấy orfilame cũng có sản phẩm dưỡng mắt hình như 190k 1 hủ,vì trước giờ chưa dùng loại nào dưỡng mắt cả, nên bác nào biết loại nào hiệu quả nhất chỉ em nhé, à e nghe nói đắp mặt nạ khoai tây sóng rất tốt ,trị thâm,vậy tuần nên đắp mấy lần ạ,thanks
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 56 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Amiga cũng sắp 22 tuổi nè...cũng đang tìm một loại kem dưỡng mắt. Mình "nghiên cứu" và hỏi thăm ở các tiệm mỹ phẩm thì được recommend Clinique All about eyes, có tác dụng dưỡng mắt, giảm quâng thâm và cũng có một chút chống nhăn. Nhưng Amiga chưa thực sự quyết định dùng loại nào vì muốn tham khảo thêm.

Ngoài ra có thể đắp mắt bằng 2 lát dưa chuột hoặc túi chè xanh cũng giúp nhiều lắm đấy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 80 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Hồi trước mình được người thân ở US mua cho dưỡng mắt của Christian Dior, xài được lắm, mờ thâm, ko thấy bọng mắt. Giờ hết rồi lại chẳng biết mua ở đâu (SG). :1:
    • 381 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi :-) Xem bài viết
    Hồi trước mình được người thân ở US mua cho dưỡng mắt của Christian Dior, xài được lắm, mờ thâm, ko thấy bọng mắt. Giờ hết rồi lại chẳng biết mua ở đâu (SG). :1:
    thế loại này dùng cho tuổi bao nhiêu vậy chị ui ???
    • 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giot_suong Xem bài viết
    22, các bác ơi ,cho e hỏi, e thấy nhiều sản phẩm dưỡng mắt cho U 30trở lên ,nhưng e đang muốn dùng một sản phẩm trị thâm mắt, quần thâm,bọng, mỡ mắt, dành cho giới trẻ như tuổi 20, nhưng e ko biết mua loại nào hết, e thấy trên tivi quảng cáo sản phẩm EMCO trị thâm,hay mở mắt nhưng ko biết bao nhiều tuổi thì dùng được, thấy Bảo Long cũng có sản phẩm dành cho mắt trị thâm,mỡ mắt,ngăn ngưà vết nhăn,nhưng e ko biết danh cho tuổi nào, có bác nào dùng chưa ạ,thấy giá cũng khá tương đối so với các sản phẩm nước ngoài la 250k 1 tuýp, e cũng thấy orfilame cũng có sản phẩm dưỡng mắt hình như 190k 1 hủ,vì trước giờ chưa dùng loại nào dưỡng mắt cả, nên bác nào biết loại nào hiệu quả nhất chỉ em nhé, à e nghe nói đắp mặt nạ khoai tây sóng rất tốt ,trị thâm,vậy tuần nên đắp mấy lần ạ,thanks
    Bạn có thể sử dụng sản phẩm Revital của Shiseido, dòng sản phẩm này chuyển dưỡng khi da bắt đầu có dấu hiệu lão hóa, dành cho tuổi 30. Thường thì 20 tuổi ít có sản phẩm tương tự vì ở tuổi này da chưa bị lão hóa, tuy nhiên bạn có thể thử dùng xem sao nhé.
    Xin vui lòng không quảng cáo - Admin
    • 478 Bài viết

• 150 Được cảm ơn

Mình dùng có mỗi kem mắt Anew của Avon thôi cho nó rẻ tiền.
    Dạo này học nhiều, thức khuya, sợ ảnh hưởng đện mắt nên cứ dùng cho yên tâm.
    Dùng 1 tháng rồi thấy cũng có tác dụng.
    • 1,331 Bài viết

• 2,548 Được cảm ơn

bạn bị quầng thâm thì dùng Lancome blanc expert neurowhite ấy bạn ạ, đắt một chút nhưng hiệu quả tớ cũng quầng thâm mắt nè,
    Darling ơi, để dành tiền lẹ lên còn dzìa dzới em, ra giêng nhớ cưới em nha :cool::cool::LoveStruc::LoveStruc::rolleyes::rolle yes:
    • 5,435 Bài viết

• 2,258 Được cảm ơn

Mình cũng thấy nhiều người khen Clinique All about eyes giống bạn này :Smiling:
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Amiga Xem bài viết
    Amiga cũng sắp 22 tuổi nè...cũng đang tìm một loại kem dưỡng mắt. Mình "nghiên cứu" và hỏi thăm ở các tiệm mỹ phẩm thì được recommend Clinique All about eyes, có tác dụng dưỡng mắt, giảm quâng thâm và cũng có một chút chống nhăn. Nhưng Amiga chưa thực sự quyết định dùng loại nào vì muốn tham khảo thêm.

Ngoài ra có thể đắp mắt bằng 2 lát dưa chuột hoặc túi chè xanh cũng giúp nhiều lắm đấy.
    • 1,212 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

Chào em, chị chưa thấy các chị em ở đây nhắc đến Dermalogica, hãng dược mỹ phẩm nổi tiếng của Mỹ, sp chuyên dụng cho các beauty salon ở VN cũng như trên TG. Sp chống quầng thâm, giảm sưng bọng mắt và có tác dụng chống nắng được thiết kế dùng cho mắt vào ban ngày, đặc biệt vào mùa hè vì có chỉ số chống nắng spf15, khác với các sp dưỡng mắt khác. Tên sp là Total eye care, 15ml.

Chúc em chọn được sp thích hợp nhé.
    • 65 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mắt em cũng bị quầng thâm và bọng mắt từ lâu rồi (nói đúng hơn là bẩm sinh thì fải:Thinking ko biết dùng kem có thể giảm được ko he các chị? Nếu được thì các chị chĩ giúp em loại nào trị quầng thâm và bọng mắt có hiệu quả, àh àh em năm nay U20 đó các chị :Smiling:
    • 2,048 Bài viết

• 626 Được cảm ơn

l'occitance olive eye treatment, nhẹ và hiệu quả
    Trái Tim Nhân Ái đồng hành với các bé Viện Bỏng Quốc gia.
    http://www.webtretho.com/forum/f479/.../#post19492556
    Ủng hộ suất ăn miễn phí cho bệnh nhi nghèo tại viện Nhi
    http://www.webtretho.com/forum/f479/...-uong-1267380/
    • 50 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thôi cho mình xin đừng xài EmCo nhé, cach dây 1 năm thấy quảng cáo nên mua về nhà xài thì ngửi cái mùi nồng wá, sức lên mắt cay cay mình nghĩ ko sao để nguyên sáng hôm sau dậy thì cảm giác mắt nằng nặng kho chịu như bi sưng á nên dẹp luôn ko thèm xài nữa...hức
    • 195 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

thế còn advanced night repair eye recovery complex thì sao???
    • 65 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

uh hồi lúc thấy trên TV wảng cáo Emco gì đó thấy hay hay mua zìa xài thử, ko biết mấy người khác thì sao chứ em thấy càng dùng mắt càng thâm hơn :Worried:
    • 65 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

l'occitance olive eye treatment, nhẹ và hiệu quả
    loại đó mua ở đâu vậy chị? Giá khoản bao nhiêu chi nói em biết lun với, trị thâm và bọng mắt hiệu quả lắm hok chị?
    • 965 Bài viết

• 316 Được cảm ơn

Em cũng 22, nhưng không có bọng mắt, quầng thâm thì chỉ bị chút xíu nếu em thức đêm nhìu và ngủ ít, em đang dùng The body shop cái loại eye cream Vitamin E ý ạ ngon bổ rẻ :Clown:
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e mới 20 ạ, e muốn dùng một loại kem dưỡng mắt là chính, mắt e cũng có thâm và có đường quầng, nhưng mà nhìn ko rõ lắm, nếu e ngủ đủ giấc, chị có thể nói rõ công dụng của eye cream vitamin E ko ak, vì quầng mắt dưới mắt e có vẻ hơi khô, nên e muốn có loại dưỡng ẩm để da dưới mắt căng lên, chị giúp e nhé! cảm ơn chị nhiều
    • 420 Bài viết

• 473 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bon_chen Xem bài viết
    uh hồi lúc thấy trên TV wảng cáo Emco gì đó thấy hay hay mua zìa xài thử, ko biết mấy người khác thì sao chứ em thấy càng dùng mắt càng thâm hơn :Worried:
    mình cũng xài thử rồi,chất lượng rất tệ hầu như k có kết quả gì cả ,chỉ phí tiền thôi !
    E đã yêu Anh,yêu đến đau lòng
    • 304 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Em cũng đang quan tâm. Em mới 22 tuổi thôi, nhưng ngồi máy tính nhìu nên giờ mắt thâm với hơi nhăn nữa. Ko biết các mẹ có ai sử dụng kem mắt của L'oreal chưa nhỉ? Em tìm hiểu thì thấy lọ kem mắt của nó 1 hộp nhưng chia đôi ra, mỗi bên 1 là gel chông thâm, 1 bên là kem chống nhăn. Ko biết cái này có xài được cho 22 tuổi ko nhỉ?
    • 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi loại Loreal DEFENSE eyecream này ở đâu bán ạ? E mới 19t thôi nhưng do thức khuya nhiều nên mắt thâm & có nếp nhăn r ạ? không biết xài kem dưỡng mắt có được k?
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4