Mỹ phẩm - Trang điểm

Kem chống nhăn vùng mắt nào hiệu quả.

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 60.2K Lượt đọc
  • 102 Trả lời

8 Người đang theo dõi

• 63 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Chào các mẹ thông thái,
    Em có một bà dì năm nay 62 tuổi rồi, nhưng dì em vẫn trẻ và đẹp hơn so với tuổi. Đợt trước dì em đã dùng sản phẩm kem chống nhăn vùng mắt của OHUI, bây giờ dùng hết rồi và muốn chuyển sang loại khác. Dì có nhờ em mua hộ một sản phẩm mới ( vì em làm về dược phẩm ) , nhưng thú thật là cái khoản này em mù tịt, chỗ em chỉ bán sản phẩm của Avene và Vichy thôi. Mẹ nào biết loại nào hiệu quả thì tư vấn giùm em với. Giá cả của sản phẩm không thành vấn đề.
    Hôm trước em thấy trên kênh H2 có giới thiệu sản phẩm Dermal wand ( hình như của bên mà hay quảng cáo ghế lắc eo với mấy sản phẩm máy tập thể dục ý ) nhưng không biết là sản phẩm này có hiệu quả không.
    Các mẹ tư vấn giùm em với nhé, cảm ơn các mẹ nhiều.

• 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Dùng kem chống nhăn mắt của Dược phẩm Bảo Long cũng tốt lắm đó. Mẹ mình đang xài mà.

Mình chú thích là cty Bảo Long không liên quan gì tới Bảo Lâm à nha.

• 15 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình không rành vụ này lắm, nhưng vừa rồi mẹ mình qua Đức, mua đại 1 tuýp dưỡng da mắt của L'oreal, cũng rẻ thôi, lúc đó khoảng 9E ~ 220k VND, về xài thấy bảo rất tốt. Xài bây giờ khoảng 1 tháng rồi, mẹ đang happy lắm, còn tìm người qua đó mua thêm. Tuy nhiên mình không biết L'oreal ở VN mình bán là hàng ở đâu, nhưng cái tuýp đó thấy ghi là made in EU chứ ko phải CHINA.

• 141 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

đừng nghe theo mấy kênh truyền hình đó mẹ nó ơi.toàn xạo ko àh,mẹ nó dùng vichy đi.Loại này dùng thấy cũng ok lắm

• 81 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có chị nào biết lại nào trị nhăn mắt tốt ko nhỉ

• 475 Bài viết

• 193 Được cảm ơn

vote cho Lancome ^^
    xin đừng động vào cây mùa lá rụng..

• 1,077 Bài viết

• 200 Được cảm ơn

lần trước nhỏ bạn mình hỏi mình vụ này mình cũng mù tịt vì chưa dùng loại nào.hehe..thế là bảo nó mua Vichy đi,vì loại đó dược mỹ fẩm nên cũng an tâm,kết wả là nó dùng thấy cũng ok.
    Mình cũng nghe đồn là Lancome rất good,cũng đang dự định xài thử.Vừa rùi mới mua cái Clinique xài hết thử xem có xi-nhê chút nào k.:Battin ey:

• 1,162 Bài viết

• 1,242 Được cảm ơn

Em thấy dermalogica rất tốt vừa trị được nhăn và thâm mắt,em dùng rất hài lòng
    Sẻ mãi không thay đôỉ: 1 Chồng 2 Con 3 Lầu 4 Bánh:Smiling:

• 681 Bài viết

• 444 Được cảm ơn

Lancome chống nhăn mắt rất hiệu quả đấy, bạn thử xem. Mình cũng đang còn dư 1 lọ Renergie Morpholift Yeux nhưng cái này chỉ cho tầm 40+ thôi, dì của bạn 60+ phải dùng loại cao hơn rồi

• 551 Bài viết

• 309 Được cảm ơn

Ôi trời, mắt mình siêu chán. Dùng qua đủ thứ: từ Loreal, Olay, đến Vichy, lancome, clarins,... chả thấy cải thiện được mấy. hic hic. Giờ đang sắp hết kem dưỡng mắt rồi, chưa biết nên thử sang loại nào nữa. Thấy mọi người khen Estee lauder nên cũng đang định bon chen xem sao. Mẹ nào dùng rồi cho mình xin ý kiến với.