• 3 Lượt chia sẻ
  • 224K Lượt đọc
  • 569 Trả lời

63 Người đang theo dõi

• 46 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mặt e vote cho clarins, còn chân tay cổ e dùng sundance. Clarins thik nhắm vì bôi lên mịn khỏi make up lun. còn dùng cho body clarins hơi xót.
    • 41 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bully.2013 Xem bài viết
    các mẹ ơi.em k biết dùng kem trống nắng nào tốt.nên em đang dùng cái sunplay.các mẹ cho em hỏi cái đấy dùng có đc k ạ.với cả mẹ nào biết loại kem trống nắng nào tốt chỉ em với ạ.hihi
    Nhà mình toàn dùng dạng xịt của sun dance của đức ý, dùng cả cho mẹ và bé đều ok, mà nó có loại spf 30 và 50 để đi biển
    • dmk
    • 1 năm
    • 53 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Mình dùng cái Avenee ( hình như viết thế) của dược mĩ phẩm pháp.rất ok.chỉ tội nếu dùng cả toàn thân thì hơi xót ruột.hic
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 47 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thublue Xem bài viết
    mặt e vote cho clarins, còn chân tay cổ e dùng sundance. Clarins thik nhắm vì bôi lên mịn khỏi make up lun. còn dùng cho body clarins hơi xót.
    Chị ơi, clarins chi mua giá bao nhiêu thế, e nghe nhiều người khen clarins lắm, mà chắc giá hơi chát hả chị? Tặng hoa chị......
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị dùng Sundance thấy thế nào ạ? Em đang định mua dạng xịt 50 để đi biển
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cac ban thu tim hieu thong tin ve kem chong nang Neutrogena di ah, dung cung ok lam. co loai danh cho mat va co loai body, không bi nhon, khong di ứng. Nha minh vua ban vua xai, ok lam !!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lam Thi Xem bài viết
    Thưa thật với các mẹ, mình chủ yếu là đen (chỉ vài chỗ đen hơn :3: ) Mấy lần đi tắm biển, xức kem chống nắng Sunplay 70 mà sao vẫn cứ...đen thêm. Mẹ nào biết kem chống nắng nào khác chống nắng hiệu quả hơn và mua ở đâu cho mình biết sớm nhé. Đa tạ con cua biển, hihi. :3:
    Sunplay gấu em dùng nó bị khô da, kêu la tùm lum, giờ k dùng nữa. Thế có ai biết Skin C ntn không ah? Em muốn mua tặng gấu 1 bộ nhưng sợ hơi chát thôi. Với lại em có biết kem chống nắng gì đâu, nhờ các mẹ, các chị tư vấn nhé. Em cảm ơn trước.
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trời ơi, nhiều quá, bên ******** nhận đc mấy cái review bên này lại thêm Neutrogena, Sundance, Clarins, Avenee hình như toàn nước ngoài phải không ạ? Giá có đắt không ạ?
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phongphung88 Xem bài viết
    Sunplay gấu em dùng nó bị khô da, kêu la tùm lum, giờ k dùng nữa. Thế có ai biết Skin C ntn không ah? Em muốn mua tặng gấu 1 bộ nhưng sợ hơi chát thôi. Với lại em có biết kem chống nắng gì đâu, nhờ các mẹ, các chị tư vấn nhé. Em cảm ơn trước.
    Mình đang dùng skin C này, da mịn màng và sáng ra nhiều lắm, bạn thử dùng xem thế nào
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình vừa hết kem lót để trang điểm, thế là ngâm cứu được loại kết hơp 2 trong 1 -Natural sun eco power long-lasting sun cream SPF45/PA++ :vừa chống nắng kết hợp làm kem lót lun , thế là tăm tỉa dzợt dzìa, dùng được 1 tuần thấy da không bị nhờn rít, dzị là hợp với da mình rồi á rút ngắn được 1 bước trang điểm lun nè các mom ơiiii
    • 171 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sap_lay_chong Xem bài viết
    týp bạn nha, mình ko biết ở sg mua đâu, bạn search cụ gôgle thử, chứ mình có ng thân bên Mỹ gửi về, mà loại này xài theo mình nghĩ da nhạy cảm cũng ok bạn ạ vì dành cho baby mà....
    b ở HN ah,ở HN b bít mua ở đâu k,giá typ đấy khoảng bao nhiu vậy b,da t nhạy cảm chak dùng đc,hay b nhờ ng thân mua giúp mình với
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn hoalong_123 ơi, mình có loại chống nắng Blue Lizard - Australian Sunscreen Face Daily Moisturizer Fragrance Free 30 SPF. Mình mới mua 350k, chưa dùng nên nếu bạn nào lấy mình để lại 280k.
    Đây là loại chống nắng của Mỹ dành cho da nhạy cảm được các bác sĩ khuyên dùng, dùng được cho cả bé trên 6 tháng tuổi, về chất lượng bạn yên tâm nhé(bạn cứ search thông tin trên google là rõ), đảm bảo hàng tốt giá rẻ hơn, vì mình mới mua không dùng để thấy tiếc quá
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bạn thử vào trang này xem nhiều kem chống nắng kèm trang điểm lắm nhé! Chị dâu mình mới mua ở đây, dùng thích nên bạn thử tham khảo xem.

https://www.facebook.com/media/set/?...2392171&type=1
    • 43 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yennguyen14190 Xem bài viết
    Trời ơi, nhiều quá, bên ******** nhận đc mấy cái review bên này lại thêm Neutrogena, Sundance, Clarins, Avenee hình như toàn nước ngoài phải không ạ? Giá có đắt không ạ?
    Giá không đắt đâu bạn.Hàng cùa nước ngoài thì bạn yên tâm .Mình thấy Neutrogena la nhất đó.Banna boat cũng good lắm.Mình có địa chỉ ở đây nè bạn.https://www.facebook.com/pelyshop.Chất lượng tốt,hàng mới nguyên luôn,xài hài lòng lắm bạn.Bạn thử tìm hiểu xem.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi xaxua; 15/07/2013 vào lúc 12:45 AM.
    • 98 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NguyenMai2 Xem bài viết
    Chị ơi, clarins chi mua giá bao nhiêu thế, e nghe nhiều người khen clarins lắm, mà chắc giá hơi chát hả chị? Tặng hoa chị......
    Hồi trước mua bên Mỹ là khoảng 38$ giờ hình như giá web là 40$ rồi, mà mua ở viêt nam thì mắc hơn nhiều (^__^)
    • 98 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Có bạn nào dùng kem chống náng của Chanel rùi cho mình xin ý kiến với
    • 129 Bài viết

• 335 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thublue Xem bài viết
    Mình cũng mê clarins lắm (thích nhất trong các loại KCN từ trước đến nay) nhưng tiếc là mình dùng một thời gian bị mụn ẩn dưới da. Đang tiếc không muốn thanh lý mà cũng chẳng giám dùng tiếp đây.
    • 98 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quocbao102007 Xem bài viết
    Mình cũng mê clarins lắm (thích nhất trong các loại KCN từ trước đến nay) nhưng tiếc là mình dùng một thời gian bị mụn ẩn dưới da. Đang tiếc không muốn thanh lý mà cũng chẳng giám dùng tiếp đây.
    Bạn này cũng giống mình ghê, một thời gian mình cũng xài Clarins nhưng lại hay bị nổi mẩn nhẹ, ngưng thì cũng hết, thế nên giờ mình mới tăm tia em chống nắng của Chanel mà chưa thấy có bạn nào review cho mình cả rồi
    • 335 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quocbao102007 Xem bài viết
    kem chống nắng clarins là dạng serum, thẩm thấu hoàn toàn kgoong gây cảm giác nhờn khó chịu. bạn có thể mua thử loại mini giá tiết kiệm hơn dùng thử 200k/10ml ( giá parkson 1090k/30ml). Vân chuyên cung cấp sĩ và lẻ mỹ phẩm clarins, hàng chính hãng.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi thanhvan_1177; 22/12/2013 vào lúc 12:24 PM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang dùng kcn cua l´oreal mình thấy kcn này không kiềm dầu tốt, da mình hỗn hợp và nhạy cảm nên rất kén mỹ phẩm, bạn nào tư vấn giúp mình loại nào phù hợp,với da mình với, mình đang phân vân giữa vichy và clarin, các bạn cho mình xin ý kiến nha

Sent from my RM-914_apac_vietnam_228 using Tapatalk