• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.26K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em đang tìm mua mỹ phẩm chống nám da. Mẹ em khoảng 50 tuổi, bị nám da quá; và cũng có một bà chị xinh đẹp nhưng da bị nám; em muốn tìm mua mỹ phẩm cho hai người mà không biết loại nào thì tốt. :Sigh:
    Các mẹ tư vấn cho em với ạ !! Mẹ và chị em đều bận lắm, chẳng đi thẩm mỹ viện được để chữa đâu, chỉ hy vọng bôi kem, đỡ từng nào hay từng ấy thôi ạ !!
    Em cảm ơn các mẹ !! :Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Kem chống nắng, áo choàng tắm cho bé

Các mẹ cho mình hỏi mua kem chống nắng cho bé loại nào tốt? và áo choàng tắm của bé có bán trong siêu thị không (Fivimart chẳng han). Liệu bé 18tháng tuổi đã xuống tắm biển được chưa? mình đoán chắc trong 10-15 phút thì cũng OK? Quên nữa, ruốc cá thịt cho bé mua ở cửa hàng Quốc Hương liệu có bảo...

• Thanh lý bộ thẻ tri ân Vinshool giá trị 90 triệu ( Mầm non) giá rẻ LH:...

Em đang có cái thẻ mầm non times city giá trị 90 triệu ( miễn phí năm đầu tiên 100%, năm thứ 2 và 3...

• Kem dưỡng đặc trị cho da nhạy cảm ?

Da e khá nhạy cảm & mỏng do tác hại của Pond gây ra nên giờ hễ ra nắng chút hoặc thời tiết thay đổi...

• Kem chống nắng trẻ em-loại nào tốt???

Các mẹ ơi, sắp đến 30/4 mình đang định cho bé đi chơi xa, nhưng băn khoăn quá không biết dùng kem chống nắng loại nào thì tốt cho làn da non nớt của bé đây? Chú thích là bé nhà mình da rất mỏng, trời hơi hanh một tí là da đã nẻ toác hết cả rồi, với lại bé rất ít khi đi ra nắng, chỉ quanh quẩn trong...

• Xin review về mấy loại mặt nạ làm thon gọn mặt

Mình thấy có nhìu loại lắm, muh đa số là hàng HK, 1 số thì của Hàn nhưng ko biết có hiệu quả thật...

• 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nám da chị thử dùng Tenamy nhé, hồi trước bán hàng ở quầy em cũng đã từng bán loại này cho khách, chỉ có duy nhất 1 loại ấy thôi.
    • 37 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hôm tớ bay về, trên máy bay gặp 1 cô có làn da rất đẹp. Cô ý trên 45t, da rất mịn. Tớ hỏi thì cô ý bảo trước đây cô ý bị nám xám xịt hết 2 má (hồi đó con trai cô ý mất). Sau đó cô ý đi khám chiếu laze ở trung tâm chăm sóc da của Lancome (cô ý ở Hungari). Rồi họ tư vấn cho cô ý 1 bộ chuyên trị cho mức da bị hỏng của cô ý. Sau 5 tháng bôi thuốc thì cô ý hết nám 80%. Sau 1 năm thì hết hẳn. Giờ chỉ bôi kem dưỡng da và chống nhăn thôi. Cô ý nói bộ sản phẩm đó rất đắt, chính hãng Lancome mà.

Không biết ở VN có trung tâm chăm sóc da của Lancome ko, nhưng nếu chị và mẹ nào ở nước ngoài, nhất là khu vực Châu Âu thì hầu như nước nào cũng có đấy:Smiling:
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em đang ở Amsterdam ạ !! Cho nên cũng tiện mua mỹ phẩm. Em cảm ơn các chị nhiều nhé !! Để em ra Lancome hỏi !! :Smiling:

Còn Tenamy là loại nào hả chị? Em chưa nghe về nó !!
    • 41 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mẹ em cũng hơi bị 1 chút ở má trái, em cũng bảo đi tìm thuốc cho mẹ dùng nhưng mẹ bảo ko cần vì ko nghĩ là bôi sẽ khỏi, mẹ em làm nghề y nên bảo thủ trong chuyện này lắm. Cảm ơn các chị nhé để em đi tìm thử xem.
    Muốn có vịt rời đầu lòngrooling:
    • 252 Bài viết

• 885 Được cảm ơn

Em có một bộ mỹ phẩm chống nám và tái tạo da của Shiseido, dòng Revital. Tác dụng là làm giảm sắc tố Melanin là thành phần gây nám cho da. Chai essense dưỡng ngày có SPF15, còn mới nguyên. Chai tinh chất đặc trị nám làm trắng da ban đêm em đã dùng 2 lần nhưng hôm vừa rồi gặp 1 chị trong cơ quan mới biết nó hơi quá so với tuổi của em, chỉ thích hợp cho các chị ngoài 30 nên em muốn nhượng lại. Cả 2 đều là hàng chính hãng SSD, có tem ạ. Chai ngày em muốn nhượng lại 800k và chai đêm là 1500k (chai mới là hơn 2000k ạ). Nếu có chị nào quan tâm thị nhắn tin cho em: 0904.420.491. Em cám ơn ạ.