Mỹ phẩm - Trang điểm

Johnson's baby Lotion có dùng cho mặt được không?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 13.5K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.
f | Chia sẻ bài viết
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các mẹ sành điệu, có lần em đọc ở trang web nào đó mà có chị bảo là Lotion của Johnson's baby (loại chai màu hồng) dùng cho da mặt cũng tốt. Em kg biết thế nào nên vào đây nhờ các mẹ chỉ giáo giúp. Mong các mẹ có ném đá thì khẽ khẽ tay cho em xin! Thanks các mẹ nhiều nhiều!! :Rose::Rose::Rose:
    Ta là đứa ngây thơ
    Trái tim ta mộng mơ
    Mọi người bảo ta khờ
    Nhưng họ đâu có ngờ
    Rằng ta chỉ giả vờ... :cool:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 70 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

E hay dùng hũ màu hồng cho mặt thôi Chai thì chưa thử bao h
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 526 Bài viết

• 305 Được cảm ơn

em cũng xài Jonhson loại nắp hồng nè,hồi đầu xài thấy da mịn ơi là mịn lun,nhưng đợt này nóng nên em chẳng ham bôi j nữa hết
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Lúc trước em cũng dùng loại cream, nhưng mùa này nóng nên bôi loại đó thấy cũng hơi nhờn, nên đang định chuyển sang Lotion. Các mẹ cho em ý kiến với, không biết dùng có được kg?
    Ta là đứa ngây thơ
    Trái tim ta mộng mơ
    Mọi người bảo ta khờ
    Nhưng họ đâu có ngờ
    Rằng ta chỉ giả vờ... :cool:
    • 237 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

loại hũ tròn nắp hồng dùng dưỡng ẩm cho da tốt hơn đó c...da nhạy cảm thế nào cũng ko sợ bị dị ứng đâu
    Điều hạnh phúc nhất trong cuộc sống ta học được là yêu và được yêu đáp lại!
    • 42 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pemeo_1811 Xem bài viết
    loại hũ tròn nắp hồng dùng dưỡng ẩm cho da tốt hơn đó c...da nhạy cảm thế nào cũng ko sợ bị dị ứng đâu
    cứ có page làm đẹp nào là có mặt cô hihi
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tại em nhớ có lần xem video của c Tranglala có chỉ buổi tối dùng lotion của Johnson's baby (loại chai màu hồng) như chị nói nên cũng dùng thử, được khoảng hơn 1 tháng rồi thấy da dẻ cũng mịn màng, không gây dị ứng gì cả mà em thắc mắc không biết thực sự tác dụng của johnson baby lotion là gỉ nữa =.=
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhưng nên xài lotion hay cream z mấy bạn,cái nào tốt
    • 35 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

sài đc nhưng nó chỉ cho bạn cảm giác bên ngoài thôi,thật ra nó làm cho em bé,da bạn dù mỏng như thế nào cũng ko thể nào hấp thu tốt đâu,tốt nhất nên dùng mấy loại dưỡng da cho người lớn,tuổi nào dùng hàng ấy vẫn hiệu quả hơn