Mỹ phẩm - Trang điểm

Hộp trang điểm, các chị giúp với!!!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.07K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• nms
    • 6 năm
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình đang muốn kiếm một cái hộp đựng đồ trang điểm tặng "bà xã":Smiling: , chị em nào biết làm ơn chỉ giùm, cả chỗ mua và cách chọn. Cảm ơn nhiều!

• 1,522 Bài viết

• 365 Được cảm ơn

Ôi ko ai giúp bác à? Có chị nào biết chỗ giúp bác nms đi. Em cũng muốn mua hộp đựng đồ trang điểm mà ko biết mua ở đâu đây.

• 1,590 Bài viết

• 236 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nms Xem bài viết
    Mình đang muốn kiếm một cái hộp đựng đồ trang điểm tặng "bà xã":Smiling: , chị em nào biết làm ơn chỉ giùm, cả chỗ mua và cách chọn. Cảm ơn nhiều!
    Bác ơi, nếu bác muốn mua loại xịn thì có thể vào các cửa hàng bán mỹ phẩm như Pro&Me (Phố Huế)...để mua, khoảng 2-3T gì đó. Còn mua loại của TQ thì ra các cửa hàng như Xuân Thủy hay Hà Xuân (phố Bạch Mai) để xem, khoảng 200K-300K gì đó. Em không nhớ rõ lắm.
    Tuy nhiên, theo kinh nghiệm của em, nếu không phải người hay dùng mỹ phẩm thì mua hộp này rất phí. Em mua loại của TQ nhưng bây giờ đang bỏ xó, mốc meo hết rồi. Hộp đấy chỉ tiện để mang đi thôi, còn để đựng thì không được mấy.

CHÚ THÍCH A VÁ TÀ: hem phải là em nha, mà là đầu bếp đang nướng bánh:Battin ey::rolleyes:

• 182 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

BG có cái giftset Clinque này bao gồm cả nước hoa, kem dưỡng da chống nắng gì đó:

Giá 320K.

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tớ thấy các cửa hàng của Liên Chính (Đối diện triển lãm Giảng Võ)
    hoặc Xuân Thủy, có bán đó, chắc là của TQ khoảng 160k - 360k, kích thước vừa vừa nhìn cũng long lanh lắm.

• 704 Bài viết

• 657 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Khi vang dat Xem bài viết
    Bác ơi, nếu bác muốn mua loại xịn thì có thể vào các cửa hàng bán mỹ phẩm như Pro&Me (Phố Huế)...để mua, khoảng 2-3T gì đó. Còn mua loại của TQ thì ra các cửa hàng như Xuân Thủy hay Hà Xuân (phố Bạch Mai) để xem, khoảng 200K-300K gì đó. Em không nhớ rõ lắm.
    Tuy nhiên, theo kinh nghiệm của em, nếu không phải người hay dùng mỹ phẩm thì mua hộp này rất phí. Em mua loại của TQ nhưng bây giờ đang bỏ xó, mốc meo hết rồi. Hộp đấy chỉ tiện để mang đi thôi, còn để đựng thì không được mấy.
    Cho em bổ sung 1 chút ạ . Em mua hộp trang điểm cá nhân loại nhỏ ở Pro and Me là khoảng hơn 800k ạ . Màu trắng rất iu, có quai xách và có khóa, 2 ngăn nhỏ và 1 ngăn lớn . Em thấy họ bảo cái hộp này trước kia là 1.3 T , bây h đang sale nên mới có giá đấy . Theo em cái hộp nhỏ này là vừa , đủ để đưng được hết mọi thứ son phấn , nước hoa, cọ...mà không phải bày bừa trên mặt bàn , vừa bụi vừa bị bé nghịch .

• 945 Bài viết

• 186 Được cảm ơn

Hộp trang điểm kiểu pro thì em ko có.
    Có mẹ nào thích túi đựng đồ trang điểm bằng vải cứng, kiểu nhẹ nhàng như thế này thì ới em nhé: 0912620098
    Giá là 130k nha.
    Em có màu xanh blue và màu đỏ boocdo. Kích cỡ khoảng 25cm dài x 15cm rộng x 17cm cao.

• 161 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Mình cũng muốn tìm mua hộp đựng đồ trang điểm. (Loại chuyên nghiệp). Ai có thì bán hoặc thanh lý cho mình! Pm m nhé! M thường online webtretho mà.
    Thỏ Bông_Tình yêu của mẹ!
    NB: 2,8kg; 1M: 4kg; 2M: 4,9kg; 3M: 5,6kg; 4M: 6,3kg; 5M: 6,8k; 6M: 7,4kg; 7M: 7,9kg; 8M: 8,2kg; 9M: 8,9kg; 9,5M: Bé ốm, ho, sổ mũi: 8,4kg; 10M: 8,9kg, 11M: 9kg; 12M: 9,4kg và cao 75cm; 13M: 9,7kg; 14M: 10kg; 15M: 11kg; 16M: 11,3kg cao 80cm; 17M: 11,5kg; 18M:...