Mỹ phẩm - Trang điểm

Hỏi về mỹ phẩm dưỡng trắng da la perle white skin lotion

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 89.5K Lượt đọc
  • 114 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6
    • 179 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Mình thấy trên tv đang qc về loại kem dưỡng trắng này rất hoành tráng,gọi điện tư vấn thì cô bán hàng nói la hàng nhập từ Pháp 100% nhưng khi nhận được sản phẩm thử thì thấy trong tờ giấy ghi là hàng nhập từ Đài Loan ,chả biết thế nào nữa,giá khuyến mãi là 1080.000 ,cảm nhận mẫu thử thì cũng ok mà chẳng biết dùng lâu dài có hiệu quả gì không ,có mẹ nào đã thử chua thì cho mình chút comment với.thanks nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 169 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

cùng chờ ý kiến của các chị, vì em cũng đang có nhu cầu sử dụng
    • 717 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi convitmap Xem bài viết
    cùng chờ ý kiến của các chị, vì em cũng đang có nhu cầu sử dụng
    Mình cũng muốn biết ý kiến của các mẹ về sản phẩm này.
    memoon_bao ơi, chị đã dùng được bao lâu rồi ah, có thấy kết quả như quảng cáo không? Có tác dụng phụ gì không? Nếu sau này ko dùng nữa có bị đen không, và nó làm cho nước da của mình trắng nhìn có tự nhiên ko ah? (hihi, thông cảm em có nhiều câu hỏi quá ah!!!)
    Nb 3,4kg - 53cm, 2mth - 4,4kg - 55cm, 3mth - 5,4kg - 57cm, 4th - 6,9kg - 59cm, 5mth - 7,4kg - 63cm :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    - Mẹ xuất phát 46kg, 12w - 44kg, 22w - 50kg, 29w - 55kg, 32w- 57kg, 36,5w - 59kg :LoveStruc:

• 717 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Chắc là chưa có nhiều người dùng sản phẩm này, em đợi mãi mà ko thấy comment nào của các mẹ cả, em đang phân vân quá, không biết có nên thử làm chuột bạch 1 lần không nhỉ?
    Nb 3,4kg - 53cm, 2mth - 4,4kg - 55cm, 3mth - 5,4kg - 57cm, 4th - 6,9kg - 59cm, 5mth - 7,4kg - 63cm :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    - Mẹ xuất phát 46kg, 12w - 44kg, 22w - 50kg, 29w - 55kg, 32w- 57kg, 36,5w - 59kg :LoveStruc:

• 106 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meoxinh979 Xem bài viết
    Mình cũng muốn biết ý kiến của các mẹ về sản phẩm này.
    memoon_bao ơi, chị đã dùng được bao lâu rồi ah, có thấy kết quả như quảng cáo không? Có tác dụng phụ gì không? Nếu sau này ko dùng nữa có bị đen không, và nó làm cho nước da của mình trắng nhìn có tự nhiên ko ah? (hihi, thông cảm em có nhiều câu hỏi quá ah!!!)
    Tuy mình không sử dụng các sản phẩm làm trắng da, nhưng mình có thể giúp trả lời bạn chút ít.
    - Đối với các sản phẩm làm trắng da, sau một thời gian sử dụng mà mình ngưng, thì nước da của mình sẽ quay về như ban đầu.
    - Đối với các sản phẩm làm trắng da bên ngoài thị trường quảng cáo làm trắng trong vòng 7 ngày...., là do thị hiếu của người tiêu dùng, nên nhà sản xuất làm như vậy. Nhưng thật ra chu kỳ da trong khoảng 30-45 ngày, cho nên những sản phẩm làm trắng nhưng cần thời gian thì sẽ tốt hơn. Nếu làm trắng trong khoảng thời gian ngắn, thì chắc chắn sẽ có sử dụng acid nhẹ để tẩy tế bào chết bên ngoài.
    - Thêm vào đó, khi sử dụng sản phẩm làm trắng, bạn thoa đều toàn bộ thì nhìn mới đồng bộ, còn chỗ thoa chỗ không thì màu của da không đồng bộ với nhau.

Nếu bạn cần biết thêm, có thể PM cho mình hoặc cho mình số phone, mình sẽ giúp bạn nắm rõ hơn.
    ID yahoo: sortmak
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới mua 1 lọ về xài thử. Thấy cũng đc, trắng và sáng, nhất là ra ngoài trời.
    • 281 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

up lên cho các mẹ tìm hiểu thêm, mình cũng đang ngăm nghe sp này
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị rubychung ơi, vậy là chị xài có hiệu quả phải ko ạ / Sản phẩm khá đắt nên e xin tham khảo ý kiến của chị trước khi mua. Thanks chị nhìu nhé !
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em vừa mới mua một lọ này...tại da e cug trang sẵn nên bôi vào thấy trắng hơn..xài cũng dc dấy...nhưng tv bảo bôi mặt cũng dc..em bôi mặt thì thấy hơi ngứa...cho body thì ok
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mấy chị oi ! La perle white lotion xài khoảng 2 tuần thì ok nhưng sau 2 tuần da em bị sạm đen bóng, em xài được nữa chai em ko dám xài nữa, thật sự hàng quảng cáo tivi ko thể tin được và em kể mấy chị nghe chuyện này ... Em mua 1 chai xài thử 2 5 ngày thấy ok lắm , sau đó em kêu bà chị mua xài , em gọi dt chị Tiên la người bán hàng sau đó chị kêu em mua 2 chai thì sẽ được quà tặng và đến ngảy sinh nhật tặng thêm 1 sản phẩm đẹp da. em đợi gần 1 tháng cũng ko có , em điện thoại lại thì chị Tiên nói hàng đã hết , nói em lấy cái khác, em thấy lỡ rồi nên em cũng chịi , sau đó em đợi hoài ko thấy nên em gọi điện thoại mà chị Tiên ko thèm gọi lại đến hôm nay gần 2 tháng rồi ,... ĐÚNG LÀ MUA HÀNG QUẢNG CÁO TIVI....hối hận quá mấy chị ơi! bây giờ da bị sạm ko biết tính sao???
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mấy chị đừng nên tin tưởng ... em bây giờ vừa bị mất tiền ngu còn bị bực mình vì mình bị gạt và da thì bi đen sạm nữa,... da em bình thường trắng bây giờ nhìn chán quá....
    • 1,909 Bài viết

• 2,605 Được cảm ơn

hàng nhập từ Đài Loan ,chả biết thế nào nữa,giá khuyến mãi là 1080.000
    Hàng đài loan No-Name mà giá mắc thế trời,các mẹ đừng bao h tin lời quảng cáo
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ ơi. mình sử dụng thấy cung ok lắm. trắng mịn. khj ra đường ko bi chảy hay rích gì hết.. xài đc 4 chai trắng hẳn ra.. 1080.000 là giá cty bán. mình đc ưu đãi mua nhìu nên các mẹ có mua ll mình mình mua jùm cho giá 900.000
    Lúc đâu cunng ko tin dùng cho lắm vì hàng quảng cáo.nhưng bây h mình ghiền r`..mìnnh mua cho mẹ và chị xài thử. thấy cũng khen trắng. mẹ mình 60t da cung ko bi dị ứng. các mẹ su dung thu xem
    • 409 Bài viết

• 325 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhtruc2408 Xem bài viết
    Các mẹ ơi. mình sử dụng thấy cung ok lắm. trắng mịn. khj ra đường ko bi chảy hay rích gì hết.. xài đc 4 chai trắng hẳn ra.. 1080.000 là giá cty bán. mình đc ưu đãi mua nhìu nên các mẹ có mua ll mình mình mua jùm cho giá 900.000
    Lúc đâu cunng ko tin dùng cho lắm vì hàng quảng cáo.nhưng bây h mình ghiền r`..mìnnh mua cho mẹ và chị xài thử. thấy cũng khen trắng. mẹ mình 60t da cung ko bi dị ứng. các mẹ su dung thu xem
    Nick mới toanh.........Các mẹ cẩn thận nhé.:Thinking:
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trúc Lâm Xem bài viết
    Nick mới toanh.........Các mẹ cẩn thận nhé.:Thinking:
    mình mới tham gia thôi. chứ ko có gì đâu. thật ra Trúc Lâm nghi ngờ vì mình nói mua giùm giá 900.000 đúng ko?? vì mình dùng thử thấy tốt. mà do mua nhiều lần nên được thành viên vip. giam các đơn hàng. các me mua thì mua giùm .chứ mình khong phai ng bán hàng gì hết.Trúc Lâm cần mình đưa tất cả các thông tin của mình không ?? thật su là nghi oan.. các mẹ cứ nghĩ con ng ng ta qua " nick moi toanh " à?? vậy tất ca các thành viên mới là không đáng tin tưởng sao?
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mấy chị đừng tin dưỡng trắng La perle white skin lotion.... xài xong em thấy hối hận lắm , xài ma bỏ vài ngày là mấy chị thấy liền ... bà chị em và em điều giống nhau... Đen bóng luôn va bị mấy nhỏ bạn chữi ngu nghe quảng cáo...Thêm 1 quan trọng nữa là mùi của La perle skin lotion giống như thuốc tắm trắng mua ngoài chợ, em thấy chi thanhtruc2408 nói chuyện giống đang quảng cáo.... em nói lên những lời này không muốn người kế tiếp nào giống em.... ĐÚNG LÀ: Tiền mất tật mang.
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mấy chị đừng tin quảng cáo La perle skin lotion ... hối hận giống em ne... huhuhu bây giờ bà chị em và da bị đen bóng luôn.... đúng là tiến mất tật mang và quan trọng nữa là mùi La perle skin lotion rất giống mùi thuốc tắm trắng mua ngoài chợ...Chị thanhtruc2408 port giống đang quảng cáo La perle skin lotion wa... Em port lên đây hy vọng đừng ai tốn tiền vô ích giống em mà trái lại bi hư da nữa.
    • 6 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thấy quảng cáo giống trắng nhờ xức lên chứ đâu phải là dưỡng trắng ... Mà quảng cáo TV là lừa đảo hết ... E mua cái nịch bụng Eve's love đó ... Chả khác gì gen nịt bụng bt mà giá nó là 600 mấy lận mà mua 2 cái là 980k tặng 1 cái ống 230k ....... Khi nhận hàng rồi e điên tiết lên đi đc .... Miếng gảim mở hồng ngoại là miếng vải chấm bi may vô thoy có gì đâu quần thì bt chả có gì, cái áo ống tặng thêm là cái áo ống lót giá 30k ngoài chợ ... Điên lên đi đc ..... Mặc nó vô chả ôm gì hết còn chậc vs mệt thêm ...khi k mặc nó mình mặc quần jean còn đc mặc rồi cài nút k vô .... Coi lừa đảo trắng trợn k????

E Khuyên các mẹ k nên tin nhưng gì trên TV nói ... Bọn đài loan, TQ lừa đảo đó ... vậy mà VN mình để tụi nó quảng cáo rầm rộ trên TV vậy .... Các mẹ đừng nên bỏ tiền rước cái bực mình vào thân .... hàng mua rồi là các mẹ nói cách nào cũng k trả lại đc nó đâu ... chúng nó kiếm đủ cớ hết ak ... Mong các mẹ cẩn thận vs quảng cáo lừa đảo trên TV ...
    Chỉnh sửa lần cuối bởi proaloveyou; 12/01/2011 vào lúc 08:28 PM.
    :Angel: Trong cơn mưa vẫn sẽ có chút nắng :Kiss:
    • 112 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kiwi81 Xem bài viết
    Mấy chị đừng tin quảng cáo La perle skin lotion ... hối hận giống em ne... huhuhu bây giờ bà chị em và da bị đen bóng luôn.... đúng là tiến mất tật mang và quan trọng nữa là mùi La perle skin lotion rất giống mùi thuốc tắm trắng mua ngoài chợ...Chị thanhtruc2408 port giống đang quảng cáo La perle skin lotion wa... Em port lên đây hy vọng đừng ai tốn tiền vô ích giống em mà trái lại bi hư da nữa.
    Thanks bạn, mình cũng đang tính mua về dùng, hên quá đọc dc cm này, bỏ ý định lun, có sao để zậy thui
    • 205 Bài viết

• 470 Được cảm ơn

Không phải bọn ĐL, TQ lừa đảo mà là dân VN mình lấy mấy quảng cáo của tụi nó, rồi về lồng tiếng vô (nổ banh nhà lầu), đem đi quảng cáo. Nó nhập hàng dỏm về xong đội giá lên cao bán cho những người nhẹ dạ, một sản phẩm bán được nó lời biết bao nhiêu, tội gì không làm ... ?

Chỉ tội cho những ai mua sp của nó rồi thì có mà kêu trời, chị mình cũng là một nạn nhân, nghe quảng cáo máy hút bụi Dirt bullet gì đó, thấy hay quá nên mua, lúc quảng cáo thì nói là sp của Mĩ hay Tây ban nha gì đó. Lúc nhận hàng thì trên hộp ghi là lắp ráp tại TQ,ứa gan không ?

Tiếng máy thì lớn, mỗi lần hút là ồn không chịu nổi, công suất thì yếu 800w, hút lông chó còn hút ko nổi nói gì hút bụi ?. Vặn đc 10' thì máy nóng hổi, sợ máy nổ nên dẹp luôn. Và nó bỏ xó từ đó.

Còn về mĩ phẩm la perle thì đó là một dạng của thuốc tẩy trắng mạnh, mời dùng thì da sẽ trắng hẳn ra nhưng một thời gian thì tế bào da sẽ bị tổn thương, chết dần. Lúc ra nắng da sẽ bị tổn hại bởi tia cực tím, nên sẽ sạm đen, mất đi sự mịn màng. Lúc đó có hối hận cũng muộn, dù có cố gắng dưỡng lại thì da cũng vẫn sẽ bị sạm, dễ ăn nắng. :Thinking:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi t011; 13/01/2011 vào lúc 05:29 PM.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6