Mỹ phẩm - Trang điểm

Hỏi về kem dưỡng da vitamin E Atlie?

Đến trả lời mới nhất
  • 6 Lượt chia sẻ
  • 91.5K Lượt đọc
  • 114 Trả lời

20 Người đang theo dõi

• Trang 5/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5
  • 6
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kitty9999 Xem bài viết
    Lên chợ An Đông hay Hòa Bình o q5 đều có đó bạn. Sạp thì mình ko nhớ số, vì mua sạp người quen cũng yên tâm hơn. Mình thì hay mua mỹ phẩm xà bông trên đó, đồ xách tay nhiều xài thích hơn đồ của vn.hi..
    Mình mới bắt đầu xài Atlie loại nắp nhựa màu trắng giá 120k được 3 ngày. Mình không biết sao da mặt mình sau khi bôi kem khoảng 15 phút là trắng bệch (như bị mốc), cảm giác kem không hút xuống da mà nhớt nhớt trên mặt. Ngủ qua đêm kem vẫn cứ bết bết như vậy. Da mình là da hỗn hợp nhưng rất khô. Mình từng xài qua 3, 4 loại kem giúp làm trắng (kem bên trong đều có màu vàng mỡ gà nhạt) nhưng sau khi thoa lên mặt nhìn như đổ dầu, kem vẫn ứ trên bề mặt chứ không khô ráo hút xuống da mặc dù mình bôi 1 lớp mỏng. Có bạn nào bị giống mình hay biết cách nào, lý do tại sao da mặt mình như vậy thì chỉ giùm nhé. Cám ơn các bạn rất nhiều!!
    • 72 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

mình hồi trước dùng thì rất hợp, xài da đẹp ai cũng khen. nhưng giờ chẳng hiểu sao lại dùng lại ko chịu nữa, trường hợp y như bạn nói đó. da cứ nhờn nhờn ,xứt rồi còn bi nổi mấy mụn nhỏ nhỏ vì nó nhờn mặt nên làm mình bị mụn hay sao ko biết. rầu thật, giờ muốn tìm 1 loại kem phù hợp để xài mà sao khó quá. mình thấy co nhieu người dùng feiya da đẹp nhưng mình ko dám thử, ko biết có sao ko. chán mấy vụ mỹ phẩm này quá.là con gái thiệt khổ
    ...ta tìm nhau một thời, để mất nhau vài giơ..bàn tay làm sao giữ, một thơi yêu thiết tha...
    • 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

chao moi nguoi!minh la thanh vien moi..minh dang dung kem oshima cua nhat nhug nghe moi nguoi ban tan la kem vitamin e atlie xai tot lam, nhug da minh la da dau va co mun nhug k nhieu dung co duoc k vay a.tu nhien dao gan day da minh lo chan long bat dau to nhin chan lam chang mun di dau,tu van giup minh voi...thanks nh nh....
    • 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chào mọi người!tư vấn giúp mình với,da mình là da dầu và hay lên mụn,mình đang dùng kem oshima của nhật nhưng k thay hiệu quả,dạo gần đây da mặt minh lại hay nổi mụn đỏ li ti và lỗ chân lông bắt đầu to,vậy mình xài kem vitamin e atlie đc k ạ hay có loại kem nào hiệu quả k?giúp mình với....help me.....
    • 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Da e da dầu và có mụn xài đc hk mấy chị,chỉ giúp e với!!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ở đâu vậy ban. mình định mua nè, giá +ship nữa nhé bạn
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hộp của các mẹ bao nhiêu gam vậy ạ? Sao em mua loại 20g đến 1 triệu 6 vậy
    em có đính kèm hình bên dưới kìa! Hàng nguyên hộp, cả tem bảo hảnh nhìn tin lắm cơ...nhưng giá ko mềm
    Ai biết chỉ em với ạ ^_^
    Hình đính kèm
    Chỉnh sửa lần cuối bởi ChauTueTam; 14/07/2013 vào lúc 07:40 AM.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng đang dùng loại này được gần 01 năm rùi mà thấy da cũng đẹp, mọi người mua nắp nhựa và nắp bạc sao lạ quá! mình dùng loại 340k (loại hủ thủy tinh nắp bằng kim loại hơi màu vàng) mua ở shop cũng uy tín lắm, cũng ko rõ đó có phải kem trộn như mọi người nói ko nữa, nhưng thấy hiệu quả là ok rùi!
    • 72 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Loa bban dung ging ccua minh do.ban mua o shop nao,cho minh dia chi nha.minh thi mua o sap my pham trong cho Hoa Binh.
    ...ta tìm nhau một thời, để mất nhau vài giơ..bàn tay làm sao giữ, một thơi yêu thiết tha...
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

da mình rất dễ bị dị ứng mà có mụn nữa nên mình xài kem của công ty hân trinh.xài được 5 năm.giờ da của mình trắng lắm mà bị tàn nhang nữa. mình nghe cô mình giới thiệu kem vitamin e atlie xài tốt mà cô mình bán đươc hàng lắm. cô mình bán mỹ phẩm ở chợ Quận thủ đức, TpHCM uy tín lắm, lấy hàng tận công ty về bán. thế là mình rinh 1 hủ atlie nắp bạc về xài, mình xài dc 1 lần thì bị ngứa, mặt đỏ ngầu luôn. mình ko dám xài nữa. kem nào mình cũng bị dị ứng hết, giờ mình ko biết xài gì nữa. có mẹ nào tư vấn dùm mình được ko. mình còn hộp kem atlie mới xài một lần định trả lại cho cô mà thấy ngại. có mẹ nào cần thì liên lạc với mình qua số dt 0966926649 mình để giá rẻ cho nha, chứ bỏ thì thấy tiếc quá. mình ở thủ Đức.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi rose_410; 27/07/2013 vào lúc 03:20 PM.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

da mình rất dễ bị dị ứng mà có mụn nữa nên mình xài kem của công ty hân trinh.xài được 5 năm.giờ da của mình trắng lắm mà bị tàn nhang nữa. mình nghe cô mình giới thiệu kem vitamin e atlie xài tốt mà cô mình bán đươc hàng lắm. cô mình bán mỹ phẩm ở chợ Quận thủ đức, TpHCM uy tín lắm, lấy hàng tận công ty về bán. thế là mình rinh 1 hủ atlie nắp bạc về xài, mình xài dc 1 lần thì bị ngứa, mặt đỏ ngầu luôn. mình ko dám xài nữa. kem nào mình cũng bị dị ứng hết, giờ mình ko biết xài gì nữa. có mẹ nào tư vấn dùm mình được ko. mình còn hộp kem atlie mới xài một lần định trả lại cho cô mà thấy ngại. có mẹ nào cần thì liên lạc với mình qua số dt 0966926649 mình để giá rẻ cho nha, chứ bỏ thì thấy tiếc quá.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình xài có 1 lần mà bị dị ứng nên mình ko xài nữa. hồi đó mặt mình cũng mụn nhiều lắm, vậy mà mình xài kem trị mun của công ty hân trinh dc 2 hộp mà hết mụn đó bạn ak. hết mụn rùi nên mình ko xài nữa mà chuyển sang kem dưỡng.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

da mình rất dễ bị dị ứng mà có mụn nữa nên mình xài kem của công ty hân trinh.xài được 5 năm.giờ da của mình trắng lắm mà bị tàn nhang nữa. mình nghe cô mình giới thiệu kem vitamin e atlie xài tốt mà cô mình bán đươc hàng lắm. cô mình bán mỹ phẩm ở chợ Quận thủ đức, TpHCM uy tín lắm, lấy hàng tận công ty về bán. thế là mình rinh 1 hủ atlie nắp bạc về xài, mình xài dc 1 lần thì bị ngứa, mặt đỏ ngầu luôn. mình ko dám xài nữa. kem nào mình cũng bị dị ứng hết, giờ mình ko biết xài gì nữa. có mẹ nào tư vấn dùm mình được ko. mình còn hộp kem atlie mới xài một lần định trả lại cho cô mà thấy ngại. có mẹ nào cần thì liên lạc với mình qua số dt 0966926649 mình để giá rẻ cho nha, chứ bỏ thì thấy tiếc quá. mình ở thủ Đức.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ thông thái ơi, giúp em với! Da em là da dầu mụn,l ỗ chân lông cực to, hơi ngăm nên nghe nói kem gì làm trắng da là em ham lắm,trước đây em có dùng kem con bướm của Nguyễn Quách,lúc đầu mới dùng da rất đẹp nhưng một thời gian sau thấy lỗ chân lông to ra quá nên thôi,chuyến sang dùng kem Vitamin E IQ nhưng không hợp, nổi mụn. Nên giờ em tính dùng kem E Atlie nhưng cũng sợ bí da,làm to lỗ chân lông, ở đây có mẹ nào dùng kem này mà bị to lỗ chân lông không ạ?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị ơi, mua ở đâu vậy chị
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

kem này có gây nghiện k các c
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

minh o an giang, minh moi gia nhap vao web......minh cung dang xem Atlie.....luc truoc mat minh bi mun va tham......nho ban minh ban chuyen ben my pham keu minh xai thu thay no hop lam......no khong trang nhanh nhung da tu tu mon va min len dan,....cac vet tham thi cung mo dan nua.........minh mua cung gia 130k dam bao hang that......khi suc len mat thi no van khong an kem nhu cac ban noi vay nhung chi thoi gian dau thoi ak.....minh xai duoc hon nua hop roi thay da co tien trien tot lam cac ban ah.....
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình làm nghề MC, mình và mấy đứa bạn đồng nghiệp cũng dùng kem này. Số 1 thì hay hơn đó các mẹ. Còn mẹ của mình sử dụng số 2, nhẹ hơn và lành tính. Mình sử dụng được 3 năm rồi, thấy tốt quá nên giới thiệu các mẹ, kem này xài không thấy dị ứng. Mình thấy vừa túi tiền vì mình làm nghề MC sử dụng liên tục ah. Thanks các mẹ đã chia sẻ topic này.

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị cho em hỏi chị mua loại nắp bạc kim loại này ở đâu zậy chị? bây giờ e tìm mua mà thấy toàn là nắp nhựa..không pit có phải hàng thật không nữa.. T_T
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cho con thử sức với vai trò Phóng viên hậu trường tại "Trại hè OMO -...

Cơ hội cho bé tỏa sáng với vai trò Phóng viên hậu trường Được làm nhà báo, tiếp cận, trò...

• Mua son MAC xách tay uy tín tại SG

Hiện em đang cần mua 1 em MAC RUBY WOO mẹ nào biết địa chỉ bán hàng xách tay uy tín giúp em với :( ...

• Cách trang điểm nhẹ nhàng khi ra phố

Trang điểm có thể giúp bạn trẻ trung, tươi tắn và tự tin hơn, nhưng nếu như bạn không biết cách...

• 13 câu hỏi về kem dưỡng da mặt

13 câu hỏi về kem dưỡng da mặt Bạn có chắc chắn mình đang sử dụng đúng loại kem dưỡng da mặt phù hợp với mình? 13 câu hỏi dưới đây sẽ cho bạn câu trả lời chính xác nhất. 1. Lứa tuổi nào nên bắt đầu sử dụng kem dưỡng da? Thiếu nữ tuổi vị thành niên nên bắt đầu sử dụng kem dưỡng da. Tất...

• cho e hỏi về kem dưỡng da mặt cho bạn gái ạ

em chào các mẹ, em đã nằm vùng wtt đã lâu, nhưng hnay có việc nên mới dám lập thớt xin các mẹ tư vấn ạ ;)) @};-@};-@};-@};-@};- sắp tới là sn bà xã em, em định mua kem dưỡng da mặt tặng mà phân vân hok biết mua loại nào Bx em năm nay 25 tuổi, da thuộc hàng bình thường, hiện đang không bit nên...

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nắp nhựa ha chị?
  • Trang 5/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5
  • 6