Mỹ phẩm - Trang điểm

Hỏi về kem dưỡng da vitamin E Atlie?

Đến trả lời mới nhất
  • 6 Lượt chia sẻ
  • 94.3K Lượt đọc
  • 114 Trả lời

• Trang 4/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 6
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cưng có mua một hũ kem CM 7 day whitening cream giống như hình của bạn vậy, hix mà không biết phải là kem của nhật không hay là như bạn nói đó là kem trộn của trung quốc. Có ai biết về kem này không vậy
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn e xài kem atlie da rất đẹp giá 100k, e cũng đang tính xài thử, e 20t, da nhờn, vài vết thâm do mụn ko biết xài có dc k các c.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em muốn dùng kem này. Nhưng em lại ở Vĩnh Phúc. công ty không biết có chuyển hàng về tận nơi không. Chị nào biết bảo em với ạ.
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em cũng bắt đầu dùng thử. mấy bữa nữa em lên ý kiến về chất lượng với mọi người sau! hị hị!
    Em nghe chị bán hàng nói alite này là hàng đài loan và có nhiều loại lắm. nhưng cơ bản thì có 3 loại mọi người hay mua. Loại 120k thì số 1 trị nám, số 2 trắng da, số 3 em quên hỏi nhưng chắc là trị mụn. Còn có loại 170k và 1 loại 340k. Loại 340k là loại cao cấp của alite, cái loại này nắp vàng.
    Em thì em mua loại 120k thôi. Chị giáo viên dạy cùng trường với mẹ em da đẹp lắm, chị ấy dùng loại này, chị ấy cũng sợ hàng đài loan nên bôi bữa đực bữa cái với lại có thời gian còn ngưng dùng. Da em có ít vết thâm, em định dùng cho da sáng lên tí rồi chuyển qua loại khác.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi bluesky_201192; 29/11/2012 vào lúc 10:38 AM.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình xài atlie nắp vàng 2 năm rồi, giá 310. không biết ngưng xài có sao không nữa
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em dùng kem này được mấy bữa. Không hợp gì hết. Tối bôi vào một lúc thấy da cứ ngứa ngứa da. Sáng rửa mặt thì thấy da cứ sần sùi. Em lại bị nổi vài cục mụn. hic hic!
    • 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi kem này có phải là kem trộn không ah? Em đang có 1 hộp, nhưng thấy trong phiếu hướng dẫn sử dụng có ghi cả tiếng trung + tiếng anh, và nguồn gốc xuất xứ không được rõ ràng lắm. Mà em nghe nói có mấy loại kem trộn trung quốc, nếu dùng thời gian đầu thì da đẹp và mịn lắm, nhưng sau một thời gian thì da sẽ bị dị ứng và hỏng.
    • 455 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

dậy rốt cuộc là loại nắp bạc hay nắp nhựa trắng thì tốt ja m.m?
    • 54 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kitty9999 Xem bài viết
    Mình xài loại giống bạn đó, loại này giá giờ cũng 300 hơn đó. Sao mà cùng hiệu mà nhiều loại vậy ko biết. Mình xài được 5 năm đó, da đẹp mịn. Nhưng mấy tháng nay bị dị ứng nổi mụn ko biết do ăn phải gì hay thời tiết . Phải điều trị 2 tháng nay, giờ gần hết rồi tính dùng lại kem này. Nhưng chưa dùng, chắc vài ngày nữa bôi lại.hi..
    Mình ở TPHCM thì mua ở đâu hả bạn?
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh xài loại nắp vàng 310k,xài thấy da cũng đẹp lắm, mình dùng được 2 năm rồi.
    • 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jachajacha Xem bài viết
    minh xài loại nắp vàng 310k,xài thấy da cũng đẹp lắm, mình dùng được 2 năm rồi.
    Loại 310k mua ở đâu vậy bạn? bạn up ảnh lên mình xem mẫu với
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình có dùng khoảng gần 1 tháng nay, da sáng mịn. Ai cũng khen. Nhưng mình dùng nắp nhựa màu trắng, giá 120k. Bây giờ đang phân vân k biết hàng giả hay thật. . ai biết hàng chính hãng như thế nào giúp em với?
    • 44 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình muốn mua mà chẳng biết mua ở đâu hic mình ở đồng nai
    • 47 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Các chị ơi. Cho em hỏi chút. Da em là da dầu, lỗ chân lông to và không có mụn có thể dùng Atile được không ạ? Da em đã dầu + lỗ chẫn lông to lại thêm vụ sạm da do thức đêm và ngồi máy tính nữa nên em cũng rất muốn làm cho nó sáng sủa lên tí ạ.
    • 44 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

ôi, mua đc atlie ui. Mà xài chẳng hợp. hic. Ai cần mình thanh lý lại cho
    • 72 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Dùng làm kem lót vậy mình dùng thế nào, đánh kem xong thì đáng phấn phủ lên luôn ah. Mình thấy nó ghi có thể dùng làm phấn phủ nhưng chưa làm vậy bao giờ,toàn dưỡng buổi tối thôi. Cũng muốn trang điển gọn lẹ với ko hại da, vì dùng phấn lót trang điển thường xuyên da dễ hư lắm. Ai sử dụng để trang điểm thấy đẹp thì chỉ giúp mình với.
    ...ta tìm nhau một thời, để mất nhau vài giơ..bàn tay làm sao giữ, một thơi yêu thiết tha...
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phamhanh87 Xem bài viết
    E cũng mới chuyển qua xài atlie 1 năm nay, không rõ là atlie có bao nhiêu loại nhưng em mua ở shop uy tín nhất chợ thì giá là 165k các mẹ ạ. Atlie lành tính, nói chung là xài được, hàng em mua có nguồn gốc rõ ràng, kem xuất xứ Đài Loan, có tên và tem cty nhập khẩu. Đi chợ thấy mọi người cứ khen da đẹp, em nói xài kem thì người ta cứ nhờ mua dùm mà em thì làm biếng quá, muốn mua phải chạy xuống tp trong khi nhà em ở Bình Dương. Em xin cảnh báo các mẹ là giá bán lẻ Atlie không thể nào dưới 160, nên mẹ nào mua hàng mà thấy rẻ cũng nên cẩn thận nhé, kem e đang xài nắp bạc, số 3, hôm trước thì e xài số 1, nói chung là...linh tinh các số mà da vẫn đẹp hihi
    Chị cho em hoi kem này công ty nào nhập khẩu vậy ah, em lên mạng search mãi mà không thấy, àh mà ở chợ hòa bình thì sạp nào là uy tín, em chưa sài kem này bao giờ nên muốn hỏi cho chắc rồi mua, hihihi cảm ơn chị
    • 15 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

em vào topic mình, mà ko đọc kĩ từ đầu đến cuối, hôm nay mới kéo về 1 em Atlie, giá 136k....nắp trắng, màu vàng trắng, số 1, đính kèm tờ giấy chỉ có tiếng tài vs tiếng anh== ..... đang xức ở da non trên tay coi có bị kích ứng hay không??? LÊn nhà mình đọc lại, thật vs nhái, thấy băn khoăn quá ạ.....có chị nào cho em ý kiến dc ko???
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang tìm hiểu loại kem này, đang muốn sử dụng thử xem sao nhưng ko biết mua nó ở đâu nữa. Bạn nào biết chỉ giúp mình với, sử dụng thử rồi mình sẽ thông báo kết quả với các bạn. hihi ( mình đang ở Q.Gò vấp)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 72 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Lên chợ An Đông hay Hòa Bình o q5 đều có đó bạn. Sạp thì mình ko nhớ số, vì mua sạp người quen cũng yên tâm hơn. Mình thì hay mua mỹ phẩm xà bông trên đó, đồ xách tay nhiều xài thích hơn đồ của vn.hi..
    ...ta tìm nhau một thời, để mất nhau vài giơ..bàn tay làm sao giữ, một thơi yêu thiết tha...
  • Trang 4/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 6