Mỹ phẩm - Trang điểm

Hỏi về kem dưỡng da vitamin E Atlie?

Đến trả lời mới nhất
  • 6 Lượt chia sẻ
  • 94.4K Lượt đọc
  • 114 Trả lời

• Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6
    • 67 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Mình cũng xài trước giờ loại nắp nhựa trắng. Thấy chất lượng cũng tốt mà, mình chưa thấy Alite loại nắp bạc bao giờ. Mẹ nào có mẫu up lên cho mình tham khảo với nhé.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang xài loại nắp kim loại mầu bạc số 1 nhưng là quà tặng nên không biết mua ở đâu ?
    Mình ở Hà Nội thì mua ở đâu đc vậy cả nhà
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi cho em hỏi, ở Sài Gòn mình vô chơ Kim Biên mua kem E Atlie thì vô sạp mỹ phẩm nào cũng có hả chị, mình nói kem E Atlie la người ta biết hả chị, với lại cho em hỏi có phải hộp kem nắp bạc mới đúng là hàng tốt còn nắp nhựa là hàng giả hok chị?cảm ơn chi rất nhiều
    • 95 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

có ai biết ở hà nội mua kem này ở đâu không ạ
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ui! Có chị nào có hình up lên cho em tham khảo với
    • 44 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình 5 năm nay bỏ hàng atlie cho các chị ở hà nội (k bis các chị đó bán ở đâu nha). Riêng mình không xài atlie vì da mình k hợp, thông tin về atlie thì các bạn có thể tìm hiểu từ nhiều nguồn, mấy hộp mình bán đều là nắp nhựa (chưa thấy nắp thủy tinh và bạc)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 69 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Các Chị Thông thái cho E hỏi kem này là của ai SX vậy?
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng đang sài atlie,nhưng mụn cũng không hết hẳn ,nếu không dùng mụn lên rất nhiều có mẹ nào sài chưa ,tư vấn cho mình với1293508577.jpg
    mình có kèm hình đó chị em nào đã sài qua loại này rồi nói mình biết với nhé
    Chỉnh sửa lần cuối bởi PTH12; 04/01/2012 vào lúc 08:25 AM.
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình cũng đang sài atlie,nhưng vẫn lên mụn,nếu không sài nữa mụn lên nhiều lắm,có chị em nào sài qua cho mỉnh sin ý kiến với,mình đính kèm hình ,chị em tư vấn cho mình với nhé
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Giá 115k cho e lúc tháng 5/2011 nha mọi người, giờ có lên ko thì e ko biết vì xài chưa hết
    Ðính kèm 215998
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Loại 1 kem Atlie hết hàng rồi nha các mẹ, giờ chỉ còn loại 2 nó thay đổi mẫu mã thôi, giá cả và chất lượng bằng nhau. Em có bán hàng thái các loại mỹ phẩm, chăm sóc tóc, đồ tiêu dùng thái. Hiện e đang bận di dời nhà nên chưa làm web cụ thể, e sẽ đăng bán các sp thái hiện có trên 4rum mình, các mẹ xem có nhu cầu ủng hộ e nhen các mẹ
    • 117 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

e vừa mua 1 hộp mà chưa can đảm sứt lên mặt hjx . sao mà thấy nó cứ rởm rởm thế nào ý . ko có nơi sx mã vạch , lại kòn chữ tàu hjx hjx
    • 54 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

bình thường em dùng loại 2 nắp bạc, tối qua đi mua họ kêu hết loại 2 rùi, dùng loại 1 cũng dc, nhưng về mở ra loại 1 lại là nắp nhựa trắng, ko có tem đảm bảo, màu kem và mùi kem cũng khác với loại 2 trước đây em mua, vậy có phải em mua laòi nắp nhựa trắng là hàng giả ko, hic tốn 100k xiền ngu oài, ai biết chỉ em với,,,,,,,,,,,,,,,,,
    • 117 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi batdaumottinhyeu Xem bài viết
    bình thường em dùng loại 2 nắp bạc, tối qua đi mua họ kêu hết loại 2 rùi, dùng loại 1 cũng dc, nhưng về mở ra loại 1 lại là nắp nhựa trắng, ko có tem đảm bảo, màu kem và mùi kem cũng khác với loại 2 trước đây em mua, vậy có phải em mua laòi nắp nhựa trắng là hàng giả ko, hic tốn 100k xiền ngu oài, ai biết chỉ em với,,,,,,,,,,,,,,,,,
    hix . mình cũng là nắp nhựa trắng đây này. ko pýk có an toàn ko nữa , ng` bán hàng nói mình là kem này chính hãng lun . mìh mua 110k cơ
    • 54 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

hồi xưa mình dùng loại số 2 nắp bạc giồng trong hình này nè, nhưng vo trang web cua hãng atlie lại ko có sản phẩm này? giờ mu thì lại trúng hộp nắp nhựa trắng. ko biết cái nào là thật, cái nào là giả nữa,,,,
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kitty180287 Xem bài viết
    Em được dì cho 1 hủ atlie xài ok lắm ah, lúc dì cho e e thấy giá 115k thôi àh. Hàng cty có tem chống giả và dưới sp có ghi số 1. Em đang xài dùng làm kem lót và dưỡng luôn. cái này dưỡng ngày và đêm và đặc biệt chống nắng nên ban ngày e trang điểm nhẹ bằng loại này ok lắm. Em gửi mấy tấm hình chụp loại e đang xài. Hàng này nắp bạc chứ ko phải màu trắng, nắp bằng nhựa hay gì thì em ko xác định rõ được.
    vài tấm hình e chụp:
    Ðính kèm 215996
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mod_KNH10; 27/04/2012 vào lúc 09:34 AM. Lý do: Xóa thông tin quảng cáo
    • 333 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kitty180287 Xem bài viết
    Em được dì cho 1 hủ atlie xài ok lắm ah, lúc dì cho e e thấy giá 115k thôi àh. Hàng cty có tem chống giả và dưới sp có ghi số 1. Em đang xài dùng làm kem lót và dưỡng luôn. cái này dưỡng ngày và đêm và đặc biệt chống nắng nên ban ngày e trang điểm nhẹ bằng loại này ok lắm. Em gửi mấy tấm hình chụp loại e đang xài. Hàng này nắp bạc chứ ko phải màu trắng, nắp bằng nhựa hay gì thì em ko xác định rõ được

vài tấm hình e chụp:
    Ðính kèm 215996
    uh m cũng đang dùng hũ như bạn này nè,còn hũ loại giả [vẫn dán tem số 1] thì màu kem vàng nhạt hơn,nắp hũ kem thời gian sẽ bị bong tróc ra nữa.trước tết m mới vừa mua hũ mới nữa, 100k ^^
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mod_KNH10; 27/04/2012 vào lúc 09:34 AM. Lý do: Xóa thông tin quảng cáo
    • 192 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

hix, các c có ai dùng rồi cho thêm ý kiến đi ạh, ham hố lắm nhưng chưa dám rinh e nó zìa.....
    • 57 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Tớ đã mua 1 hộp kem Atlie số 3, do người bán nói là số 3 dành cho da mụn. Nhưng tớ bôi lên mặt, nhìn nó cứ bợt bợt như bôi xà phòng ấy, chẳng thấm vào da tí nào

Có mẹ nào bị giống tớ ko ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• sin
    • 5 năm
    • 57 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Chào mọi người ... Mình xài kem Atlie cũng đc 2 hũ rồi [1 hũ mình xài 3-4 tháng mới hết] ... Da mình vốn khá mịn và đẹp sẵn rồi, chỉ có cái là dễ ăn nắng và hơi đen, thấy có đứa bạn xài rồi giới thiệu nên mình mua xài thử thì thấy xài ok lắm, ăn da, ko bị bết dính, thấy da cũng từ từ trắng lên [màh tác dụng thì khá chậm]... Nhưng màh có điều là mình thấy xuất xứ từ Đài Loan cũng thấy hơi ớn ớn ... Các mẹ có kinh nghiệm xài rồi cho mình ý kiến với nhé, tại vì mình nghe nói 1 số loại kem lúc xài thì rất đẹp nhưng khi ngừng xài thì da sẽ sạm và xấu đi ... Loại mình xài là loại nắp bạc 15g giá 180k. Mình post hình vỏ hộp là hũ kem cho mọi người xem có phải loại này không nhé.

Àh với lại hôm qua mình có mua 1 hũ nhỏ Kem Chiumien (CM) [là loại để dùng thử nhưng phải mua với giá 55k, hũ bé tí àh, hũ lớn 800k lận] vì thấy rất nhiều người khen xài đẹp, theo người bán nói đó là kem sâm của Nhật nhưng lúc về mình search trên Google thì mọi người nói kem đó là 1 loại kem trộn của Tàu, có chất gây hại cho da, lúc xài thì rất đẹp, nhưng ngưng xài thì xấu lắm nên hoang mang quá, mẹ nào biết về kem này cho mình xin ý kiến với nhé @@ ... Mình up lun cả hình hũ kem bé tí này lên cho mọi người xem luôn nèh

Link hình đây ạh

• Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6