Mỹ phẩm - Trang điểm

Hỏi về kem dưỡng da vitamin E Atlie?

Đến trả lời mới nhất
  • 6 Lượt chia sẻ
  • 87K Lượt đọc
  • 107 Trả lời

16 Người đang theo dõi

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6
    • 339 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Có mẹ nào dùng sp này chưa, da em đang bị thâm với ít mụn không biết có nên sài không.Thấy nhỏ hàng xóm ngưng mấy năm rồi mà giờ da còn đẹp lắm. vì nó kêu trắng nên t ko thích xài nữa.Giờ chị nó vẫn đang xài thấy cũng đẹp nữa.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 339 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Cả nhà mình có ai sài loại này không, chia sẻ cho e cũng như mọi người ít kinh nghiệm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kimyenBH Xem bài viết
    Cả nhà mình có ai sài loại này không, chia sẻ cho e cũng như mọi người ít kinh nghiệm
    Mình cũng sài 3 năm rồi,mình dùng làm kem lót , không ăn nắng và mịn lắm. Giờ mình mới sinh dậy cũng đang dùng ban đêm đây, nói chung mịn.
    • 186 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

bạn e cũng đang dùng loại này,nghe khen lắm,da nó học quân sự đen thui mà xài 1 thời gian thấy sáng hơn hẳn,e cũng đang tăm tia dùng thử đây hihi
    • 885 Bài viết

• 567 Được cảm ơn

em cũng đang dùng cái này, dùng bữa đực bữa cái. kết quả khả quan lắm. Nhưng mà em cũng kết hợp uống nước ép và đắp mặt nạ thường xuyên. hihi.
    • 885 Bài viết

• 567 Được cảm ơn

ah còn cái này nữa. nhà em có mấy chị và mấy dì cũng dùng. ai dùng cũng da đẹp hồng hào hết. có lẽ do một phần đẹp tự nhiên, 1 phần do atlie lành tính. Mấy dì em khi lớn tuổi thì xài loại khác. nghe mấy dì nói thì atlie phù hợp cho lứa trẻ hơn
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình và mấy đứa bạn thì ai Atlie số 1 vì da mình khỏe, còn mẹ mình sài số 2, kem đó lành tính, à hôm bửa mới sinh dậy mình ra nắng sớm quá( 1 tháng) nên mặt hơi sạm và mình đã bôi nghệ tươi nên cũng đỡ, và giờ thì đang sài kem atlie.
    • 312 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

uầy, buối chiều đc nghỉ học, lượn lờ wtt lại thấy topic này, tình hình là em chưa tìm đc kem dưỡng nào phù hợp cả chất lượng và giá cả, ở hn thì mua kem này ở đâu ah? giá nó thế nào ah?
    • 885 Bài viết

• 567 Được cảm ơn

MeRon oi, số 1 và số 2 là như thế nào vậy chị? em mua thì có khi kem nó hơi cứng 1 xíu, có hộp thì lại mềm mềm thích lắm hihi. e rất thích atlie và đã dùng dc 3 năm rồi. ^^
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ở đầu cái hộp giấy ngoài có tem số 1 hoặc số 1, hoặc dưới đáy hộp kem, số 1 là làm trắng ,cho da khỏe , số 2 dành cho da lớn tuổi.Cần xem ngoài hộp NSX và HSD bạn à.Kem này mình thik nhất khi dùng làm kem lót, nó rất ăn phấn.1 công đôi việc .
    • 312 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeRon Xem bài viết
    Ở đầu cái hộp giấy ngoài có tem số 1 hoặc số 1, hoặc dưới đáy hộp kem, số 1 là làm trắng ,cho da khỏe , số 2 dành cho da lớn tuổi.Cần xem ngoài hộp NSX và HSD bạn à.Kem này mình thik nhất khi dùng làm kem lót, nó rất ăn phấn.1 công đôi việc .
    ôi các chị ko trả lời giúp em ah:Crying:, chị Meron ơi, ở hn thì mua ở đâu ah, giá của nó thế nào ah? chị có thể up hình của loại kem này lên đc ko ah, chứ em gà mờ lắm, thank chị nhiều tặng hoa chị nè:Rose::Rose::Rose:
    • 885 Bài viết

• 567 Được cảm ơn

ở sg mua sĩ thì 100k 1 hộp
    • 31 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chị mua cái này ở đâu vậy ,cho e xin cái địa chỉ
    • 885 Bài viết

• 567 Được cảm ơn

bạn ơi mình ở sg thì mua sĩ ở chợ kim biên.ở chỗ khác thì mình ko rõ bạn à.
    • 333 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cũng đang dùng ah,nắp bạc,ở đáy lọ em thấy dán số 1 cosmetics (cái này có hàng nhái nữa ah,hình như nắp nhựa,đáy vẫn có dán số 1]
    Loại này e thấy tác dụng chậm,chắc cũng ko có chất tẩy nên cũng an tâm dùng,cũng ok lắm ah,trước tết e mua hình như tầm 90k thì phải,qua tết mấy ngày lên 110k ... ko biết bây giờ như thế nào?
    • 339 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Chắc phải về sài tiếp lọ đang còn dở dang,Dạo này mặt mụn với nhiều thâm.Bữa trước đang sài dở dang 1 lọ,sợ ko yên tâm nên ko dám sài nữa.Mà wa nhà hàng xóm thấy mặt chị đó xài mấy năm rùi nhìn rất đẹp,mà da chị là da thường ,còn mình da nhờn với mụn .
    • 197 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tinh hinh xai kem cua moi nguoi sao goy, ho'ng tip...
    • 145 Bài viết

• 228 Được cảm ơn

năn nỉ các chị ác mẹ cho xin cái hình làm mẫu H e mới biết đến em này.
    e search trên mạng cũng thấy có bán nhưng thấy là nắp nhựa, bán tầm 150 đổ lên :-ss
    cái này mua được ở đâu ạ?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nắp nhựa là giả àh mấy chị
    • 194 Bài viết

• 322 Được cảm ơn

trời ơi, e mới mua hộp loại 2 nắp nhựa trắng. Thế là giả hả các mẹ Thật k vậy???????
    Bùn quá đi
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6