Mỹ phẩm - Trang điểm

hàng mỹ phẩm thật và giả????????????????

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 8.17K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 28 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

chị em chúng ta đau đầu mất ngu với nhiều loại mỹ phẩm thật thật giả giả............ mua cái gì cũng bán tín bán nghi. Ngày nay hàng mỹ phẩm giả lại càng tăng và độ tinh xảo cao hơn nữa
    cái týp kem bb này tại etude có giá 510k
    Kem nền BB Cream

Mineral BB Cream All-Day Strong

Price: 510,000 VND

1. Đặc điểm:

Trọng lượng: 60g

BB Cream với chiết xuất ngọc trai tác dụng 3 trong 1 giúp làm trắng, chống nhăn và chống nắng. Kem nền chiết xuất từ cây lá quạt, nhựa thông và cây Ulmus davidiana có tác dụng chống oxi hóa, chứa vitamin C và vitamin E làm sáng và mềm da, se khít lỗ chân lông và cải thiện cấu trúc bề mặt da. Lớp nền mỏng mịn, lâu trôi suốt cả ngày nhờ tinh chất ngọc trai Tahiti.

bên 1 chị bán onl giá 90k và đề là hàng sách tay (theo mình biết thì giá bên hàn k thể có giá 90k đc, giá của em ý là 15000 won tương đương 300k VN chúng ta) h thì k nói cách bạn cũng biết em ấy hàng j

em dưới đây mình chưa từng thấy ở etude house web việt lẫn web hàn giá của shop này bán khá nhẹ 103k

trình làn 2 em the face này thật sự giá 2 bên cân cân nhau nên k biết hàng giả hay thật

đến tony moly tint giá cũng xêm xêm nhau nên chị nào có kết em í thì cố gắng mà zô thằng showroom mua cho chắc

đến lượt skin food nè cái son này thì ai cũng biết (giá của shop onl này quá bèo so với room 1/4) em này nếu hàn giả cái cây quẹt làm bằng nhựa, còn hàng thật bằng gỗ hẵng hoi

em này cũng của the face mà shop này bán có 56k làm em hơi choáng

gel eyeline skin food em nhớ rằng skin food k có loại này mà

còn 1 số thứ mình k post nỗi, chị em nào phát hiện hàng fake thì post hình cho các bạn khác nhận dạng (đa phần hàng fake là các loại son môi)
    Chỉnh sửa lần cuối bởi ghetviiu; 13/02/2012 vào lúc 12:29 AM.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 123 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Chị ơi bọn trung quốc bây gời nó giỏi lắm. Hàng nhái hàng giả giống nhau như đúc không phân biệt được đâu ah, mà giá lại rẻ hơn cả cho nữa đấy chị .Theo em nếu mua mĩ phẩm nên chọn chỗ mua thật uy tín để gửi gắm niềm tin thôi chị ạh, tiền đi đoi với chất lượng, riêng hàng gì mả rẻ quá so với giá thật đều là hàng giởm hết vì người bán họ không thể nào không biết giá trị món hàng họ đang sở hữu, thế mà có điên mà bán hàng thật giá lại rẻ bàng một phần mấy. Còn mua hàng sách tay cũng được nhưng phải chọn người bán thật uy tín chị ah
    • 19 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Nhìn giống fake quá nhỉ ???
    • 143 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

SF có Gel eyeliner nhưng mẫu mã thì ko tởm và tệ như vậy
    Nhận ORDER tất cả các STORE của SINGAPORE
    Mail: lsi0l@yahoo.com
    Phone: 090.3676.186 - Ms.Li [ Viber, Zalo,...]
    • 28 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

chị em nhà ta né ngay cái shop ngoc anh này nhé đừng đụng zo nó bà con tiên mất tật mang nhiều lắm rồi
    • 28 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

đừng nghĩ baviphat k có giả nhé, giống như thật ấy
    baviphat korea-SON DƯỠNG TRÁI CÂY ! - 70.000 VNĐ

theo mình những cái này cũng là fake nốt nè

the face k có dòng này đâu nhé

cái này là xịt khoáng the face shop nè giá thì quá chi là rẻ 58k mà mẩu mã thì y chan chỉ có chất lương khác thui bà con đừng ham hố né

• 330 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

mình thấy ít ra shop ngoc anh này còn bán đúng giá hàng fake chứ còn nhìu shop bán hang fake,trà trộn hàng fake rùi bán với giá như hàng thật bọn này mới đáng lên án nhất nè.còn shop ngocanh lù lù ra la hàng fake rui khỏi phải nghĩ!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 35 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Đưa hình cả chữ kí shop luôn thì có tội người ta quá k? Nếu đưa nhiều shop khác nhau thì công bằng hơn đó các bạn ơi.
    • 498 Bài viết

• 203 Được cảm ơn

có khó phân biệt nhưng để ý kĩ chắc là vẫn nhận ra hàng fake thôi,nhìn nó lởm lởm sao ấy. shop này bán đúng giá hàng fake quá nhỉ,thật thà ghê hichic
    • 143 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Nhìn giá vậy chứ nhiều bạn mê MU Hàn Quốc [ mà ko tìm hiểu kĩ ] thì ko biết là FAKE đâu
    • 790 Bài viết

• 273 Được cảm ơn

Bây h nhiều shop công khai bán hàng fake, họ nói thẳng là fake mà. bảo ngta lừa đảo khách hàng thì ko đúng. Nhưng mà ko nên bán hàng fake.

Huhu, nghĩ mà buồn. Hôm nay có bạn hỏi thăm mình nhiệt tình món đồ của mình. Mấy thứ ELF mình ko dùng đến. Nàng ta đến tận nơi rồi đòi giảm với giá rẻ mạt làm mình vô cùng choáng. Rồi nàng ta nói là: "sợ fake lắm, thôi tất cả 50k" Mình nghe xong hết hồn, mời bạn ý về ngay tức khắc
    • 28 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

đúng thật h tìm hàng fake k khó, nhưng có 1 số shop bán hàng sách tay chà chộn hàng fake, nhưng bà con nên cảnh báo cái j mấy shop fake có nhiều nên và chính hãng mua, hoặc là mua hàng sách tay thật uy tín đừng mua ở những chỗ ko đâu
    • 119 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

vậy làm thế nào để biết shop nào là uy tín hả các chị? e hay mua trên mua rẻ, và cách duy nhất e biết đấy là xem shop đấy đã là thành viên lâu năm chưa thui
    • 17 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Giờ mua hên sui quá. Những chổ lớn cũng bán hàng giả luôn.
    • 97 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

mời cả nhà đọc bài nì,,,ko pít có bị del bài ko nhỉhttp://**************/xahoiol/baoven...t-gia-2105551/
    thế này thì mua ở đâu mới đ đây???, siêu thị cũng nhái mà...
    • 28 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

thật sự mình cũng phân vân mĩ phẩm giả nhiều quá, nhiều khi cứ đâm đầu vào showroom mua cho chắc nhất là mấy cái mỹ phẩm dưỡng huhuhuhu, nhiều tiền thì mua hàng xịn, ít thì mua hàng nhẹ tay chứ sợ đồ fake quá
    http://51deal.vn/san-pham/592/sua-du...ml%29-hot-deal
    Sữa dưỡng da mặt The Faceshop (150ml) chỉ với 85.000đ. Sản phẩm xuất xứ từ Hàn Quốc, có thể thay thế kem lót và nuôi dưỡng da trắng mịn từ sâu bên trong. Giá gốc 290.000đ
    k thể có giá này, vì hàng sách tay mua bên hàn đã 6,900 won nên về đây ít nất nó phải 170k
    • 143 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Shop FAKE - treo bảng FAKE là 1 chuyện
    Các bạn ấy cứ bảo hàng công ty ... làm người mua cũng rối lên
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hic hic thật giả khó lường quá.Hôm bữa lên deal nhanhmua thấy bán ken BB Missha rẻ quá nhưng mình không biết có phải là hàng giả không nữa.Mẹ nào có kinh nghiệm giúp mình với.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi masahiro_3X; 26/02/2012 vào lúc 09:39 PM.
    • 323 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi masahiro_3X Xem bài viết
    Hic hic thật giả khó lường quá.Hôm bữa lên deal nhanhmua thấy bán ken BB Missha rẻ quá nhưng mình không biết có phải là hàng giả không nữa.Mẹ nào có kinh nghiệm giúp mình với.
    Nhanhmua con cam ket hoan tien neu chung minh dc hang gia....haizzzz k c/m dc coi nhu mat tien chuoc them buc minh. Van con lan tan lam day
    • 83 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Sợ nhất là hàng giả nhưng mà giá tiền của hàng thật thì biết đường nào mà lần đây nhỉ???? Chị nào biêt shop nào bán hàng fake thì post lên để mọi người cùng tránh!!!!
    http://www.facebook.com/Miutrang?ref=tn_tnmn. Cuộc sống thiếu tình yêu không phải là sống mà chỉ là sự tồn tại. Không thể sống thiếu tình yêu vì con người sinh ra có một tâm hồn để mà yêu. (M.Gorki).
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2