Mỹ phẩm - Trang điểm

Estee Lauder và elizabeth arden mỹ phẩm nào tốt hơn

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 11.9K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• 461 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Tôi chưa dùng loại mỹ phẩm nào trong hai loại này có người đi Mỹ về cho tôi elizabeth arden dùng chống nhăn.....có vẻ tốt nhưng em gái tôi lại bảo Estee Lauder Nhất Nhất của Mỹ các bạn thì thấy thế nào, những người thường trang điểm ơi hãy cho tôi biết nên dùng loại mỹ phẩm nào vì chị em tôi đều ngoài 30 tuổi rồi, rất hay có người đi và về Mỹ nên muốn hỏi kỹ để mua chính hãng cho đảm bảo????
    Cho đi là còn mãi!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 5,855 Bài viết

• 2,133 Được cảm ơn

EL thì đắt tiền hơn EA. Tốt thì thứ nào cũng tốt. Tốt hay không, không phụ thuộc vào giá tiền, mà quan trọng là cái nào hợp với mình.
    Restart DAS

06/09/2012 51 84 74 83 93 53 34 28
    07/10/2012 48 84 71 78 93 53 33 28
    27/12/2012 47 84 69 78 90 51 32,5 28,5
    • 1,022 Bài viết

• 437 Được cảm ơn

Nhìn chung thì EA là dòng thấp cấp, giá rât rẻ, ngay cả ở VN, còn EL thì cao cấp hơn, từ dưỡng, đồ make up, nước hoa.
    Cá nhân tớ thì ko mê nổi 1 món nào của EA,trừ Catherine Zeta Jones, là đại diện QC của EA!
    • 1,181 Bài viết

• 675 Được cảm ơn

EA ko phải là dòng cấp thấp đâu bạn. Xin tham khảo website chính hãng: http://shop.elizabetharden.com/famil...goryId=2942115

Bạn chủ top được tặng hũ nào thì có thể google xem reviews của nhưng người đã dùng. Và đúng là quan trọng nhất vẫn là thích hợp với cơ địa mỗi người.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 30 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

EA là hàng cao cấp ngang ngửa EL đấy các mẹ ạ ^^ cái này ai hợp thì dùng thôi nhưng bên EA thì nó nhiều dòng dưỡng hơn hay sao í. công nghệ cải tiến hơn thì phải,. nó có showroom ngay vincom đó các mẹ
    • 17 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

em thấy EA chuyên về các dòng dưỡng trắng,dung ok lắm^^
    • 152 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Em thì em dùng El thấy cũng tốt, da cải thiện hơn chưa dùng EA bao giờ
    http://www.webtretho.com/raovat/main/view/82143/3
    Yahoo: hongngoc86
    Email: hongngoc86@yahoo.com
    Tel: 04-39230898/ TP HCM: 08-35007222
    • 2,062 Bài viết

• 2,208 Được cảm ơn

Mình dùng cả hai rồi, kết luận là kết E L:Smiling:, kem dưỡng da và kem mắt chống nhăn, chống thâm rất tốt.
    • 2,062 Bài viết

• 2,208 Được cảm ơn

Mình không dùng hàng mua ở VN mà mua ở nước ngoài dịp đi ctac hoặc gửi mua. Mình thấy có vẻ yên tâm hơn. Mà mua ở nc ngoài rẻ hơn ở VN đấy.
    • 193 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bagai Xem bài viết
    EA ko phải là dòng cấp thấp đâu bạn. Xin tham khảo website chính hãng: http://shop.elizabetharden.com/famil...goryId=2942115

Bạn chủ top được tặng hũ nào thì có thể google xem reviews của nhưng người đã dùng. Và đúng là quan trọng nhất vẫn là thích hợp với cơ địa mỗi người.
    Mình cũng nghe cô mình nói EA là hàng xịn đó, có tiếng mấy chục năm rồi, nhưng nó lại ít quảng cáo ì xèo như EL
    • 81 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Emotion Xem bài viết
    Tôi chưa dùng loại mỹ phẩm nào trong hai loại này có người đi Mỹ về cho tôi elizabeth arden dùng chống nhăn.....có vẻ tốt nhưng em gái tôi lại bảo Estee Lauder Nhất Nhất của Mỹ các bạn thì thấy thế nào, những người thường trang điểm ơi hãy cho tôi biết nên dùng loại mỹ phẩm nào vì chị em tôi đều ngoài 30 tuổi rồi, rất hay có người đi và về Mỹ nên muốn hỏi kỹ để mua chính hãng cho đảm bảo????
    EA ko fải hàng cấp thấp đâu ss, bên US hàng EL chỉ toàn bán trong siêu thị ạ. Tuy nhiên ko thể nói hãng nào tốt hơn vì dùng loại nào hợp với da mình là ok rồi, có khi dùng SSD cũng chẳng ăn thua mà có ng dùng nivea lại hợp cực kỳ
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nói về kem dưỡng da thì phải nói đến da mình có hợp hay không trước đã,vì chưa chắc đát tiền đã tốt. Mình thì thấy Estee Lauder nổi tiếng hơn nhiều Elizebeth Arden đó bạn. Mỹ phẩm và đồ trang điểm của Estee Lauder theo mình nghĩ vẫn tốt hơn.
    • 685 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi little_angel2105 Xem bài viết
    EA ko fải hàng cấp thấp đâu ss, bên US hàng EL chỉ toàn bán trong siêu thị ạ. Tuy nhiên ko thể nói hãng nào tốt hơn vì dùng loại nào hợp với da mình là ok rồi, có khi dùng SSD cũng chẳng ăn thua mà có ng dùng nivea lại hợp cực kỳ
    Đúng vậy đấy bạn ạ, hàng EA không hề thấp cấp, các sản phẩm skincare của EA giá ngang ngửa, thậm chí có nhiều sản phẩm đắt hơn EL nhiều.
    Bản thân mình đã từng dùng qua một số loại dưỡng da của Nhật, Dermalogica và cả EL nữa, nhưng chả loại nào có hiệu quả trên da mình. Cuối cùng chỉ có mỗi EA là hợp nhất. Mà khổ nỗi EA ở Việt Nam hình như ít người dùng nên ít chỗ mua quá, order về thì rõ là đau ví, hic