Mỹ phẩm - Trang điểm

Dùng nước tẩy trang loại nào??

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.75K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 657 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Các chị ơi cho em hỏi, nên mua loại nước tẩy trang nào để dùng cho việc chùi son và maccara (vì em chỉ hay dùng 2 loại đó thôi).Loại nào dùng cho da hỗn hợp và bình thường.Mong mọi người giúp em.:Rose::Rose::Rose:

• 1,165 Bài viết

• 619 Được cảm ơn

Mình đang dùng cái Bi-facil của Lancome. Mình thất rất tốt, dịu. Lỡ vô mắt không đau.

• 254 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

tớ dùng lancome cũng thấy thích lắm Nhưng hơi đắt Hơn 500N/lọ Dùng của Tenamyd giá cả dễ chịu hơn nhưng hơi nhờn Phải đi rửa mặt ngay

• 1,165 Bài viết

• 619 Được cảm ơn

Cái Lancome có thể mua của mấy bạn bên muare hàng sample chai nhỏ chắc dưới 100K ( 50ml), dùng cũng lâu nếu không trang điểm nhiều.

Mình được dùng free và dùng cũng lâu lắm rồi chưa hết 1 chai 50ml đó. Mỗi lần chỉ lấy cái tăm bông nhúng 1 cái vô chai rồi chùi mắt là đủ. Môi mình nghĩ không cần.

• 287 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

em cũng nghĩ dùng cho mắt lấy lọai 50ml là đủ dùng rồi, hết mua tiếp, chứ mua chai to để lâu ko khoái... Dùng Bi-facil của lancome là nhất rồi, nếu muốn kinh tế hơn thì dùng baby oil 50ml giá khoảng 2 mấy khìn thui ahrooling:

• 657 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Cảm ơn mọi người nghe,chắc mình dùng loại 50ml thôi ,vì cũng ít dùng mà:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose ::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc: