Mỹ phẩm - Trang điểm

Dùng nước tẩy trang loại nào??

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.01K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.
f | Chia sẻ bài viết
    • 657 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Các chị ơi cho em hỏi, nên mua loại nước tẩy trang nào để dùng cho việc chùi son và maccara (vì em chỉ hay dùng 2 loại đó thôi).Loại nào dùng cho da hỗn hợp và bình thường.Mong mọi người giúp em.:Rose::Rose::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,182 Bài viết

• 681 Được cảm ơn

Mình đang dùng cái Bi-facil của Lancome. Mình thất rất tốt, dịu. Lỡ vô mắt không đau.
    • 259 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

tớ dùng lancome cũng thấy thích lắm Nhưng hơi đắt Hơn 500N/lọ Dùng của Tenamyd giá cả dễ chịu hơn nhưng hơi nhờn Phải đi rửa mặt ngay
    • 1,182 Bài viết

• 681 Được cảm ơn

Cái Lancome có thể mua của mấy bạn bên muare hàng sample chai nhỏ chắc dưới 100K ( 50ml), dùng cũng lâu nếu không trang điểm nhiều.

Mình được dùng free và dùng cũng lâu lắm rồi chưa hết 1 chai 50ml đó. Mỗi lần chỉ lấy cái tăm bông nhúng 1 cái vô chai rồi chùi mắt là đủ. Môi mình nghĩ không cần.
    • 287 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

em cũng nghĩ dùng cho mắt lấy lọai 50ml là đủ dùng rồi, hết mua tiếp, chứ mua chai to để lâu ko khoái... Dùng Bi-facil của lancome là nhất rồi, nếu muốn kinh tế hơn thì dùng baby oil 50ml giá khoảng 2 mấy khìn thui ahrooling:
    • 657 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Cảm ơn mọi người nghe,chắc mình dùng loại 50ml thôi ,vì cũng ít dùng mà:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose ::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc: