• 5 Lượt chia sẻ
  • 194K Lượt đọc
  • 85 Trả lời

7 Người đang theo dõi

• Trang 6/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6
  • 7
  • ...
  • 9
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

có bạn nào dùng Enat dạng kem dưỡng da chứ không phải dạng thuốc viên chưa? Nếu có thì xin cho biết loại đó dùng dưỡng da khô vào mùa đông có tốt ko?

• 70 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

các mẹ ơi uống vitamin j cũng tốt mà chủ yếu c, và e vừa đề kháng tốt lại trẻ lâu. Vitamin e thì chắc ai cũng biết nhưng vấn đề là năm ngoái có 1 chương trình trên vô tuyến nói là nguồn gốc các vitamin ở việt nam rất phong phú dồi dào nên giá của chúng rất rẻ nên chuyện đắt hay rẻ ko phải là đắt là chất lượng cao hơn và ng ta có thể thêm vào 1 số thành phần trong đó hơn nữa khả năng hấp thụ của cơ thể đối với vitamin là cũng có giới hạn thừa ko tốt . Còn 1 số mẹ đi khám bác sĩ cho uống Vitamin E thì đó là chữa trị chuyên môn còn các mẹ uống bổ xung hàng ngày thì tốt nhất ko nên uống quá liều. Mình từng uống Enat 400 1 thời gian khá lâu công nhận uống vào da đẹp nhưng có 1 thời gian lại ko thấy nhiều em mình học dược thì bảo là cơ thể có hấp thụ đc nữa hay ko chứ ko fai uống nhiều là tốt, và khi xem chương trình đó thôi luôn enat 400 vừa đỡ tốn lại lành. vì thực ra cơ thể chỉ đòi hỏi 1 lượng nhỏ còn lượng của enat quá nhiều vì hầu như fai uống 1 thời gian lại nghỉ thì tại sao ko uống 1 lượng vừa đủ cho mỗi ngày tốt hơn ko . mình chuyển sang ăn uống có nhiều c và nếu uống e thì mua vitamin tổng hợp mỗi ngày 1 viên là an toàn lại khoẻ mạnh ko fai chữa bệnh j thì các mẹ ko nên lạm dụng. Các mẹ dưỡng da thì có nhiều loại mà mình thấy ng ta vẫn bảo lấy viên nang bôi lên mặt dưỡng da mùa đông thì rất tốt làm ẩm da lắm
    Cứ đi rồi sẽ tới :LoveStruc:

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới mổ làm lại thành sau âm đạo, BS cũng cho dung ENAT 400, mới uống được 20 viên. Nhưng BS chỉ cho liều lượng 30 viên thôi, chắc phải nghỉ một thời gian rồi mới dùng tiếp. Da mình gần đây căng và mịn màng hơn. Có cảm giác là các vết nhăn trên trán mờ bớt đi. Mọi ngưòi lâu lâu không gặp vẫn nhận xét là trông trẻ ra. Chẳng bít có đúng không. Có thể là do mình uống sữa có Collagen của Meiji ( sữa nhập khẩu từ Nhật về), hình như có bản ở cửa hàng trên Hàng Bún (mình không biết địa chỉ cụ thể). Các mẹ dùng thử xem. Phụ nữ sau 30 tuổi chắc cũng cần bổ sung Collagen cho da đẻ giữ tính đàn hồi.

• 157 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoabattu862007 Xem bài viết
    có chị nào dùng PYNOCARE chưa, kết quả tốt ko ạ.., trị đc nám chắc cũng trị đc tàn nhang nhỉ..:Thinking:
    Mình dùng PYNOCARE một thời gian (khoảng 12 hộp) nhưng chẳng thấy hiệu quả gì cả, nám vẫn nám nên mình đang ngưng, chắc không dùng nữa.

• 104 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Em 20t thì dùng Enat được chưa nhỉ? Thấy con bạn em uống enat liên tục 1 năm da dẻ trắng mịn thắng rõ. Nhưng em cũng đang phân vân là uống 1 tháng liên tục mỗi ngày rồi nghỉ 1 tháng mới đc uống tiếp àh?

• 85 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Pham Hai Binh Xem bài viết
    CHào các mẹ, từ khi bị đèn đỏ (con mình đc 13 tháng thì đèn đỏ) mình thấy da xấu hơn trước, lại thi thoảng có mụn nữa , nhất là gần đến tháng, buồn lắm,, mẹ bapmelovely cho mình hỏi chút, mình 29 chắc dùng đc enat rôi nhỉ, mình muốn mua thì mua ở đâu? bao nhiêu 1 hộp vây? reply cho mình sớm các mẹ nhé. Cảm ơn nhiều.
    Enat 400 72k/ hộp bạn ạ. gồm 3 vỉ, mỗi vỉ 10 viên. Mỗi ngày uống 1 viên nhé, tốt nhất là sau ăn sáng bạn ạ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 354 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

hjc chị mua Enat 400 gì mà đắt thế ạ?
    em mua ở hiệu thuốc nhỏ gần nhà em có 66k thôi, còn mua ở mấy hàng thuốc Ngọc Khánh hay megacare thì còn có 60k thôi à

• 21 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ở đây có hướng dẫn sử dụng ENAT 400 cụ thể lắm nè.

http://www.megawecare.com.vn/product...t400-faqs.html

Đọc thấy cũng có ích. Tui bắt đầu uống cho sáng da 1 chút. Qua băm rồi da dẻ xấu thấy ghê :Crying:

• 2,287 Bài viết

• 1,129 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tui_iu_saigon Xem bài viết
    Ở đây có hướng dẫn sử dụng ENAT 400 cụ thể lắm nè.

http://www.megawecare.com.vn/product...t400-faqs.html

Đọc thấy cũng có ích. Tui bắt đầu uống cho sáng da 1 chút. Qua băm rồi da dẻ xấu thấy ghê :Crying:
    Đọc hết 4 trang thì cuối cùng là mình cũng làm theo các mẹ vậy. Cái vụ uống này mình chưa dùng bao giờ. Thử nghiệm đầu tiên đây.
    Mình yêu nhau như khi vừa mới biết nhé anh!

• 568 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

mình mới nghe cô em giới thiệu là dùng V.E bôi da mặt thấy tốt lắm. Cả nhà từ U50 tới U30 đều dùng. Da cô em mình sờ mịn cực kỳ. Nhìn ngoài cứ như có 1 lớp phấn ấy. Dùng kết hợp với Lcistin. Cách này là do BS da liễu hướng dẫn sử dụng. Có mẹ nào thử chưa? Mình đang định thử dùng thì tìm thấy topic này đây.

• Trang 6/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6
  • 7
  • ...
  • 9